Q.1 Giựt bưởi nho của bé 06

Lượt xem: 1,175

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
231
73
29
0 ₿
Chào các bác,
Vào đêm chủ nhật trăng thanh gió mát không biết làm gì, nhân tiện còn code Giựt cô hồn nên tranh thủ ghé bồi dưỡng sức khoẻ để tuần mới đầy năng lượng.
Tới nơi cũng đã tối. Sau hồi trình code lân la ipad thì quyết định up onsen 2 cùng bé 06.
Vừa ngồi đợi bấm điện thoại chút xíu đã được gọi lên phòng. Lên phòng thay đồ xông hơi tầm 5-7 phút thì bé cũng vào. Thôi thì mình đến đây gặp bé là chính chứ không phải xông hơi nhiều làm gì nên mình tranh thủ ra gặp bé luôn.
Như nhiều nác đã review trước đây, đập vô mắt mình là 1 cô bé dễ thương kèm cặp bưởi gắn trái nho đầy căng mọng. Nhìn chỉ muốn giựt bưởi nho để ăn như Gameshow kỳ này vậy. :)))
Bé lau qua người cho mình và nghỉ một lát rồi 2 anh em vào bồn chiến đấu. Bé tắm cho mình khá kỹ sau đó dùng cơ thể mềm mại kèm cặp bưởi căng tròn chăm sóc cơ thể rồi đến thằng em của mình. Sau một hồi thì mình đành out trong sung sướng tròng bồn cùng bé.
Tiếp theo mình lên giường nằm, bé bắt đầu massage khoẻ, vé đi khá đủ bài và đủ lực, nắn những chỗ cần nắn, bóp những chỗ cần bóp khiến mình cảm thấy khoẻ hơn sau ngày ngày ngồi làm việc tại văn phòng. Sau khi khoẻ ra, bé bắt đầu đi Thái, với cặp bưởi to mềm đó thì bé đi Thái tới đâu thì không thể không phê đến đó. Bé đi Thái từ trên xuống dưới, từ sau ra trước vô cùng tê tái. Sau một hồi thì tới lượt thằng em mình lại được chăm sóc bởi đôi môi mềm mại và đôi tay điêu luyện của bé. Dưới môi trường khắc nghiệt như thế thì thằng em mình cũng đành phải chịu thua lần 2.

Tổng kết cùng bé 06 dễ thương
V1: bưởi
V2: ít lipit
V3: tròn trịa, mềm mại
V4: nước đầy đủ

Tic: event + up onsen 2
Tip = tic onsen 2

Cảm ơn MOD và cơ sở tài trợ chương trình này

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
giựt bưởi nho ra bưởi để ăn luôn, nhất bác rồi hehe

• Like
Điểm cảm xúc: trankhanhduywtf

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
bé này bưởi cũng to nhỉ, có tatoo nữa, chắc ghé bé quá

Hoa Vô Khuyết 01

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
119
51
0 ₿
bưởi bưởi bưởi, ôi bưởi, chết tôi rồi, lại tốn lúa nữa rồi:byebye::byebye::byebye: