Q.1 Hãy để bé 11 tẩm dưỡng bu yêé c..i...u dấu

Lượt xem: 632

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
18
41
43
0 ₿
Nguyên tuần gấu nghi ngờ tui giở chứng tòm tem nên phải trả bài cật lực mà ta nói trả bài cứ vác chày qua núi một kiểu không nó còng cái lưng mệt thằng nhỏ, nhưng đây như bị phạt chứ chả sướng nổi. Ngán nổi sáng dậy làm nháy rồi đi mần tối nháy hết 3 ngày tui còn cái xác khô. Cạn kiệt tinh lực gấu mới thả ra được ngày. Bức xúc cho bé ciu bị ức hiếu quá quất luôn nghỉ trưa xong xin ra ngoài 2 tiếng chạy qua dubai mất 5ph. Nhanh gọn có 11 vừa vào ca yêu cầu liền luôn.
Lên phòng ngồi xông hơi cứ sướng như tiên, khói nghi ngút kèm tiếng nhạc nhẹ nhàng tui bỏ những cái xung quanh ra và tận hưởng tý thời gian quý báu này. Ngồi đang phê phê bé vào . Nhìn dáng bé thon thon cứ làm tui lại hứng lên, kèm giọng chào ui nó sướng nha. Ra nhìn bé khá xinh thêm cái nói chuyên có duyên à. Tui như giải tỏa một phần, đến lúc ngồi tâm sự với bé bé mới biết tình cảnh tui và đều gì đến cũng phải đến bé đưa tui vào bồn.
Tắm tiên: Tắm gội xong bắt đầu bé bj cho tui cứ phải nhẹ nhẹ rồi vuốt rồi lại bj, ước gì gấu bj cho tui chắc khỏi phải ức chế thế chứ. Cảm giác nằm mà hưởng thụ bé bj rồi tay bé xoa nắng mà thằng nhỏ dù kiệt quệ nhưng cũng ngóc dậy , và với cảm giác mới trong bồn nó được bắn một phát dù không được mạnh mẽ nhưng đó là cái sướng nhất trong tuần của tui . Em hiểu được nên rửa lại đưa lên giường em đấm bóp cho khỏe tý.
Trên giường nằm mà người đang thiu thiu ngủ như thói quen, mặc bé xoa bóp khá cật lực nhưng bé vẫn để tui nằm yên một hồi đến lúc tui qua giấc thì bé bắt chuyện. Quá ưng cách bé làm. Bé chuyển qua làm thái, dáng người nhỏ nên trườn đã cảm giác nhẹ nhàng mà tê tê, gặp tua đầu nên bao nhiêu skill bé trườn trượt rồi nuru bé làm phải gọi phê hết nấc, lần này bé chăm sóc bé ciu còn tui chăm sóc bé bưm bé. Tui cực thích cảm giác cứ bé mút nhấp nhấp mà y như ......còn tui trong lúc mút khám phá thì cơn hứng trồi dậy một dòng năng lượng đâu chạy xuống và tung hết những vốn liến còn lại nó quả sướng cứ thế này có kệt sức cũng phải đi cho mấy lần còn được. Nằm êm êm bé xoa bóp lại ôm bé tý nó sướng thiệt sướng.
Bé tắm lại cho tui rồi cùng xuống , tranh thủ về luôn cty book grab ổ bánh mỳ về cty gặm luôn chứ đuối sức với bé rồi.
4 ngày xuất mà với tui chỉ ngày 4 với bé nó lại đem sự hòa nhịp và sung sướng nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé ạ... luôn hân hạnh được phục vụ huynh ạ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
238
1,926
1,417
0 ₿
11 này là bé mới hay bé Thỏ vậy? Chắc bé mới quá