Q.1 HHNX 22/3 Giải nhiệt trưa nắng cực

Lượt xem: 330

Couto

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/8/23
Chủ đề
11
90
25
Tphcm
1 ₿
May mắn trúng thưởng HHXN, hôm nay hạn cuối nên sau giờ làm về, tạt qua ghé thăm các bé. Mình không book trước nên đến nơi, còn 2 bé 169 và 138, nhìn Ipad và chốt đơn bé 138. Bé 138 dáng người nhỏ nhắn, V1 hệ cam lai nhưng hàng real nên bóp sướng.

Trong bồn tắm, bé tắm táp đủ qui trình như thường lệ, sau đó bé bò trườn và hj thằng cu, mình kéo bé ngồi lên đùi và bú dú, hàng thật nên cảm giác bú phê lắm, và bé cũng phê và nứng theo, mò xuống V4 thì nước ứa ra, ngón tay nhẹ nhàng khều mép ngoài rồi từ từ đút vào trong, do nước ra nhiều nên ngón tay trơn dễ dàng đẩy sau vào trong, bé ưởn ngực ra cho mình bú đầu ti, kết hợp bàn tay móc bên dưới, bé nứng lên thì ngồi xuống chụp con cu và bú điên cuồng, cảm giác thèm và phê lắm, sắp đến cao trào thì bé ngưng lại, kéo lên giường quần tiếp, kkk.

Lên giường bé mat xa khoẻ cực tốt, đặc biệt phần mat xa đầu. Sau phần phụ là khoẻ, thì phần chính hôm nay bắt đầu, bé đổ dầu và nuru bò trườn trên lưng, tuy ngực hệ cam lai nhưng hàng thật nên độ mềm của vú cạ đến đâu thì phê đến đó. Vì lúc trong bồn biết bé thích hun vú nên mình lại kéo bé ngồi lên đùi, nhẹ nhàng mâm mâm và bú vú, sau 1 lúc bé nói anh sờ và móc chim em đi, em đang sướng, vậy là bàn tay mình là tiếp tục xờ và móc, bé nói anh đút ngón tay vô đi, em đang phê, lúc này bé hiện nguyên hình là 1 ddcn, trong lúc đó bé bj con cu mình, cuối cùng bé nứng quá thì quay lại, ngồi xuống hun con cu và bú nó rất dã man, đây là 1 trong ít lần mình được các bé bú nhiệt tình và đam mê như vậy, và mình cũng đầu hàng sau gần 10 phút, CIA cùng bé, cảm giác quá tuyệt vời

Cám ơn mod @Dory và cơ sở @Massage Dubai Quận 1 đã tài trợ vé này.

V1: hệ cam lai nhưng hàng thật
V2: ít lipid
V3: tròn mịn
V4: bao nước bao phê

Tóc: code thưởng
Tip: 1 chai

• Like
Điểm cảm xúc: chúa tể bóng đêm

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Chúc mừng bác , bé 138 chưa gặp luôn hehe.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn anh trai đã ghé thăm đăc khu cùng bé cưng ạ.... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ :cuteonion41: