Tân Phú (HPDC) Lần đầu trải nghiệm windy với số 89

Lượt xem: 651

ipman

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/10/22
Chủ đề
5
33
9
0 ₿
Tình hình là nhận được code từ bác Dory, nên chiều ngày hôm sau lên vác con trộm chó chạy qua thử sức liền.
Đến nơi thì yêu cầu em nào vú to nên được mấy bạn giới thiệu cho số 89, nên cũng quyết thử luôn.
Bước vào phòng thì đập vào mắt mình là cái bồn tắm to chà bá lửa, phòng thiết kế rất đẹp( đánh giá cao về csvc). Mình vào xông khô xông ướt này nọ thì khoảng 15p là em bước vào. Nhìn qua lớp kính của phòng xông hơi thì e khá mũm mĩm, lúc này hơi thất vọng vì mình muốn vú to mình dây dù có qua chỉnh sửa cũng được, nhưng mình đã đồng ý chọn em rồi nên thôi.
Thấy em vào nên thôi mình cũng ra luôn, lúc này thì mới rõ được face của em, khá là dễ thương. Ra em chào mình và lau người rồi nói mình ngồi chờ khô người xong ra tắm.
Trong lúc tám thì kì cọ rất kĩ càng la liếm toàn bộ cơ thể mình trong cái bồn tắm ngập nước rất phê. Đến lúc này thì sự thất vọng lúc đầu của mình không còn nữa, em mút chụt chụt đầu ti của mình phê lòi, chắc cũng phải 15 phút.
Xong thì ra cho em massage, em làm khoẻ cực kì có lực cực kì đã. Phê nhất trong tất cả những em mà mình đã từng đi.
Làm khoẻ rất lâu mình có cảm giác như là tận 30p á, xong rồi bắt đầu vào phần chính. Trườn nuru thì cũng không có gì đáng nói, vì mình thấy em nào trườn cũng phê như nhau, có cái vừa trường vừa dùng lưỡi đi khắp cơ thể là mình thấy rất chuyện. Liếm láp đá lỗ tai, tới chỗ nào là mình rùng mình chỗ đó, em đi lưỡi lên xuống khắp cơ thể mình chắc cũng phải 5 lần như vậy. Xong đến phần đá bi lau cột thì hoàn toàn bằng miệng nhưng lúc xuất thì không được CIA( chắc do vé của mình).
Sau cùng là mình rất hài lòng với trải nghiệm lần này
Tổng kết:
Face:6/10( khá dễ thương)
V1: 7/10( to real, núm hơi to)
V2: 5/10
V3: 8/10( chà bá)
Nói chung, Ae nào thích gu mũm mĩm hoặc kĩ năng chuyên nghiệp từ làm khoẻ đến làm mệt thì có thể chọn em để trải nghiệm.
Sau cùng, mình cảm ơn bác Dory và chúc cơ sở càng ngày càng phát triển nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: ancomsuon and nguyen89