Khai trương Minh Tâm Cộng Hoà (Festival cũ)

Lượt xem: 14,097

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Tình hình như các bác đều biết hôm nay là ngày thứ 2 đi vào hoạt động, mọi thứ đã khá ổn, phòng ốc từ thay đồ, xông ướt, khô, bể ngâm chân, ngâm người, phòng tắm và phòng ms tất cả đều mới và đẹp, sang trọng. Không gian rộng rãi tạo cảm giác sảng khoái khi đi ms chứ ko tù túng bít bùng như cơ sở cũ. Các cậu nhân viên vẫn thân thiện như ngày nào, chào đón từ cổng đến thang máy cho đến khi bạn vào tận phòng ms.
Giờ vào việc chính, mình được biết các số đều là số cũ bên Fes nên yêu cầu em số 1, em này thì đã quá hot chắc nhiều bác cũng biết. Do đi bên kia chưa bao giờ yêu cầu gặp nên tranh thủ bên này còn ít khách kêu liền chứ mình cũng chưa đi em 1 bao giờ. Đúng như lời đồn em ấy đã cho mình trải qua những cái mà ít em nào làm ở hệ thống MT. Tuy nhiên khách quan mà nói thì gương mặt em ko làm mình ấn tượng lắm nên sướng vẫn sướng nhưng chưa thực sự lâng lâng với em :D. Mình ko rp kĩ để các bác nào chưa gặp em ý sẽ vào và khám phá sẽ hay hơn.
Tổng chi phí tic 200k tip 800k (bình thường cac em khac chỉ tip từ 200 đến 400). Ko biết lần này gặp e số 1 tip thế có phá giá ko hay là bình thường hay còn ít hả các bác?. Sướng thì vẫn sướng nhưng có lẽ mình sẽ ko gặp lại em ý mà đi các em khác, chắc là cho đỡ hao :D

• Like
Điểm cảm xúc: AVante

TheM

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/9/16
Chủ đề
1
61
5
28
0 ₿
tip gấp 4 lần tic. hix

E nó có gì đặc biệt mà bác tip ghê thế

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Vậy là phá giá hả các bác, tại vì Fes bình thường cũng đã 3,4 xị rùi, mà em này thì.... :D

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
E bj với ms thái ít thôi mà .. 4-5 xị thôi .. bak vip quá

• Like
Điểm cảm xúc: _Relax_

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
toàn gặp mấy thánh thích chơi trội

• Like

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Ko phải chơi trội đâu bác Zlat, tại tui chưa gặp kiểu này trong Fes nên nghĩ phải vậy, chứ chẳng lẽ đi mấy chổ khác mấy em xấu quắc mà còn phải bo 4~5x thì hệ thống MT cao cấp hơn, em đẹp hơn chắc phải tip nhiều hơn. Thực ra tui cũng tiết kiệm lắm, toàn đi Bát Đạt free tic, tip 150~200k thui à.
Bởi vì ko rõ nên mới hỏi là 8x là bình thường hay nhiều hay ít? Giờ ra Vũng Tàu cũng mất cỡ 1 chai để quất, mà ẻm làm cho tui cũng gần như sắp tới Z rùi mà. Nói thiệt là bữa nay chắc ẻm vui vẻ hay là do cơ sở mới hay sao mà ẻm nude 100% rùi 69 các kiểu. Tui thấy vậy nên mới tip 8x chứ thật ra trong lòng tiếc thí mịa :D

• Like
Điểm cảm xúc: AVante and Logitech

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Thui coi như nhịn ms 1 tháng để cân bằng ngân sách vậy ;)

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Thú thật là đọc bài rp của bạn nên mình hôm nay vừa đi MT gặp em về nè. Và mình hiểu tại sao bạn tip 8 xị rồi hehe. Xứng với đồng tiền bát gạo

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Với bạn nói ra service vậy mốt MT nó cấm cái là khổ ae đi ko dc service vậy nữa đâu :D

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
vậy giờ tui phải sống sao, ko kể ra thì anh em nói tui chơi trội, kể ra thì lại sợ MT cấm, thiệt tình ko biết sao giờ :(

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
mình cũng đi và tự trải nghiệm sẽ biết thôi, nhiều lúc mình đi những chỗ rp rất tốt nhưng thực tế ko phải vậy. Tự đi và khám phá sẽ hiểu kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

shinichi123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
145
8
33
0 ₿
Bac di nhanh qua , sang nay ko nhan dc code nen ko den MT , SO1 m muon thu? mai a e nao di chung ko ^^