Khoảnh khắc đêm mưa gió 08 P.A Relax

Lượt xem: 3,177

Lãng tử vô hình

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/6/16
Chủ đề
3
11
5
33
0 ₿
Lần đầu tiên xin gửi lời chào thân ái đến tất cả các a/e cdms :)
Cũng đã nhìu lần trinh chiến vào nam ra bắc, nhưng P.a lại là 1 nơi để lại cho tôi nhìu cảm xúc lung tung nhất
Bản thân nói chung là lười rp nhưng đêm qua ngày 12/6 là ngày đặc biệt đối vơi tôi...đó là ngày tui sinh ra đời vs cũng là ngày tui may mắn đk nhận giải đặc bịt code vip thái 1000d. Hý hý, không nói nhìu thêm nữa sau đây tui vào chủ đề chính luôn....
Đêm hum ấy cũng là 1 đêm mưa gió sau khi one tơi về người cũng đã hơi thấm mệt, tui chợt nhớ đến p.a vẫn đ.c ấy vẫn bóng hình ấy 383 sư vạn hạnh, đặc biệt ở đây có chế Như Quỳnh tui nhận thấy là 1 người rất thông mình vs hoạt ngôn, ngôn từ rất sắc xảo, nên đã ngưỡng mộ từ lâu, thế là đôi chân lại lững thững bước đi (1 mình trong đêm) nhà cũng gần nên đi bộ đến nơi thì lúc ấy là 22h45" bc chân lên lầu, ấn tượng đầu tiên ko phải là locker ko phải là màn đêm mờ ảo, cũng ko phải trận cầu euro mà là em LT xinh đẹp, trong đầu thầm nghĩ kết em mất, giá như em làm ktv thì toẹt vời ông mặt zời, nhưng ko đó chỉ là ảo mộng ☺️
Ngay khi đó mình rút ngay code super vp ra đưa e ý, e ý còn trêu bo cho a 1000d, ôi nụ cười dễ thương làm sao, mình cũng trêu lại e lên làm luôn cho a đi em cười, trong lòng mình lại càng bồi hồi giá như có thể 1 lần bên em thì hp biết bao...locker chen ngang a có em nào chưa ? Theo như những bản tin cập trên d.đ số hot mình cũng hùa theo vài số thì đều vắng bóng hoặc đã bận, chưa nói hết câu thì e lt xinh đẹp kia lại cất lời thui để e chọn cho a số tốt, hý hý mình liền ok em vs cứ thế phó mặc cho số phận đưa đẩy,đi theo lock lên lầu cao nhất r bác dẫn vào phòng, mình thì thik pn nhỏ ấm cúng nên thoải mái chẳng qtrong pn to, tip bác locker 20k gửi cậu tiền trà đá, lk cám ơn vs kiu chờ e tý. Csvc ở đây thì mình ko có ji phải bàn nói chung ok, mỗi tội nc hơi lạnh teo tờ rym
Trong lúc chờ đợi thì mình rut đt ra nghe nhạc bài " em sẽ là giấc mơ" hoàng hải...là thế thôi em sẽ là giấc mơ...! ☺️
Đk 1 hồi thì có 1 tiếng gõ cửa cái đầu lấp ló mình chẳng nhìn rõ, vs tiến lại gần hơn cửa thì mình thấy ok. Sau đây mình sẽ diễn biến câu truyện vs uýnh giá e ý chút cho các bác cảm nhận
Em tên ngọc mang sbd 08, em cao tầm 1m6 thân hình hơi ngấn mỡ ,nhưng đk nc da trắng vs có vẻ đẹp tiềm ẩn, 1 vẻ đẹp mặn mà, e ý 24 nha các bác,
V1 tròn to đẹp săn chắc, ti hồng 9d ☺️
V2 dư lipid
V3 to đẹp bóp thik
V4 chưa khám phá vì e nói ko thik
Theo cảm nhận cá nhân mình rất thik, 1 số ko check phí cuộc đời
về phần ms khoẻ thì em cho mình tơi bời hoa lá, chân tay rụng rời,,em nc cũng vui vs dễ thương , sau 1 hồi đến phần thư giãn cũng là lúc nằm ngửa e mới trút bỏ xiêm y,, vs cứ thế vòng 1 e đi khắp người.,,,lúc đầu e dùng chiêu vắt chày qua núi , rùi la liếm khắp ng, rùi hun tai , vs sau đó là đá bi, lau cột đèn.... Cảm giác đê mê mình nằm im hưởng thụ, dường như lúc đó mọi hoài nghi trong lòng xua tan hum nay mệt nên sau 1 hồi bị tra tấn mình cũng ra nhank, cảm giác rat" sướng
Làm xong mình ngồi nc vs ôm em, hun em nhưng e ko cho, hỳ hỳ, hok cho thì thui ứ thèm nữa, mình còn hát cho e nghe cơ, xong cuối cùng cuộc tâm sự kết thúc vs mẹ tắm cho con sạch sẽ.quần áo tươm tất, trc khi ra về mình ôm vs hun trộm e đk 1 cái vào môi, e đánh dấu lại vết son trên cổ mình rồi cười nói nếu có 1 ngày gần nhất e sẽ cố gắng chiều a hơn, chắc là chiêu e dụ mình lần 2 đây mà

Tổng thiệt hại tic free, tip 400k.
Em xin hết, thân ái chào quyết thắng!

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Andy Ngo, KaChiuSoa and hikki69

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Lúc nào cũng thích bên P.A vì phục vụ tốt , cả phần code cập nhật liên tục cho tiếp tân . Không như mấy cơ sở khác :confused:

• Like
Điểm cảm xúc: Lãng tử vô hình