Lạc trôi cùng em 17 Shangri – la

Lượt xem: 2,462

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Fiora

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/18
Chủ đề
2
78
17
0 ₿
Thân chào các anh em đồng dâm của diễn đàn, sau một thời gian miệt mài cùng công việc thì nay mới có chút thời gian đi massage cũng như rp cho anh em. Số là trong mấy ngày noelai nấy đều hớn hở chuẩn bị cho buổi chiều chở gấu đi chơi Giáng Sinh thì tui lại bon bon trên con đường Nguyễn Thái Sơn để mà sang quận Gò Vấp gặp đối tác theo chỉ thị của Sếp, xong công việc thì chẳng biết đi đâu vì phận F.A mà đành tìm quán café nào đó dọc đường để trú ngụ cho qua thời gian vậy.

Dự định uống café xong về nhưng lướt nhẹ qua diễn đàn thấy shangri – la cũng mới mở mà mình cũng tương đối gần đó lại chẳng có việc gì thế nên tính tiền xách xe lên đó phiêu thử. Nghĩ gì làm nấy thôi, băn khoăn làm chi cho bận lòng, đến nơi gởi xe , anh trai giữ xe ra hỏi han nhiệt tình, mời tui vào trong

“ anh lần đầu mới đi bên em ạ ?” đúng rồi em, và rồi tui được giới thiệu các thể loại dịch vụ của nơi đây. Làm cái vé Vip Thái thần tiên kèm theo yêu cầu pé 17 theo suy nghĩ em chưa 18 nên chọn số 17 kaka và được locker dẫn lên phòng

Vào bên trong phòng ngồi đợi thêm 5p nữa thì em bước vào, em bước vào cùng chiếc đầm body màu đen tôn lên vẻ đẹp của riêng em, face xinh xắn đã vậy điện nước lại có phần dư dả à nha

Face:6,5 điểm

V1: cam việt

V2: eo ót

V3: doggy ngon nha

V4: nước đầy đủ

Em bảo tui trút bỏ xiêm y, sau đó em đi chuẩn bị nước cho tui, à mà tui không xông hơi nha mấy bác, nhưng mà tui nghía thấy thì đều có phòng xông ướt, xông khô đầy đủ nha, em và tui trò chuyện đủ mọi thứ trên đời, em này vui tính lắm à ngen, tui chọc em rồi em chọc tui, cứ thế mà cười miết thôi à.

Nước đầy, em mời tui vào tắm, và em cũng vào theo, rồi kì kì, cọ cọ, khắp mọi nơi đều được em tẩy rửa, em mạnh bạo kéo hông tui lại gần, rồi em dùng bàn tay ma thuật của mình mà matxa thằng em tui, kèm với đó là những cú lick thô bạo nơi cổ và tai. Sau màn tra tấn dưới bồn tắm thì tui cũng sạch sẽ, khô ráo và lên giường nằm chờ em mần thịt.

Em làm khỏe bài bản, lực cũng khá ổn, tiếp đến là massage mệt và màn chà Thái bắt đầu, v1 của em bắt đầu làm công việc của nó, cứ liên tục di chuyển khắp lưng tui thôi, kèm theo đó là từng cú lick nổi cả da gà từ em làm tui cứ sướng ứ ừ thôi à.

Sau đó tui xoay người lại theo hiệu lệnh của em, à thì ra giờ tui mới biết là ngoài thoa dưỡng thể cho tui thì em còn thoa cho cả em nữa, ngắm nhìn em thoa lên cơ thể cũng có thể gọi là 1 loại khoái lạc đó mấy bác à, em lại tiếp tục dùng cái thứ to to tròn tròn đó của em mà chà chà xoa xoa khắp người tui, kèm với đó em BJ, clik ti, đá bi thần sầu và sau 10p cầm cự thì tui đã phủ phục trước những kĩ năng thượng thừa của em, em còn ráng mút thêm vài cái khiến tui tê tái hết cả người rồi mới chịu buông tha ấy chứ hjxhjx.

Em tắm lại cho tui sau màn hoan lạc vừa qua và giúp tui mặc lại đồ rồi tiễn tui ra về. Thank e đã cho anh sung sướng hẹn gặp lại em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.