Massage Khoẻ - Lammour quận 2 là lựa chọn tối ưu cho ae cần khơi nguồn cảm xúc. | Page 4 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Lammour quận 2 là lựa chọn tối ưu cho ae cần khơi nguồn cảm xúc.

Lượt xem: 5,464

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
Chú mầy ăn ko được nên ức nè, thôi ráng làm ăn thời gian có nhiều tiền thì hảy đi matxa chứ tướng tá giẽ rách quá em út nó chê , chỉ làm cơ bản thôi làm sao cuộc đời chú biết hương hoa của cuộc sống - cái gì sâu sắc đặc biệt em út nó giành cho người có tiền và chi tiền đúng chổ đúng hoàn cảnh nhe chú, đi chơi đôi khi ko phải chỉ là đi xả lũ mà đi vì công việc vì khách hàng nó khác xa với mấy thanh niên như @Lạc Đời đi xả lũ sinh lý , sinh lý thì mạnh mà túi tiền thì tóp thì lấy gì biết , đi được bao nhiêu chơi tới đâu mà lên cào phím, mình hoan nghênh tinh thần chia sẻ nhưng bớt ảo tưởng lại đừng nghĩ ai cũng cùi bắp như mình - mình củ chuối thi suy nghĩ của mình chỉ củ chuối củ khoai chứ mấy bé matxa giờ thích củ SÂM HÀNG QUỐC hết rồi chú ơi, nói chung là con gái VN luôn củ chuối như chú thì chỉ biết cơ bản thôi còn mấy ẻm tầm nhìn củ SÂM HÀN QUỐC hết rồi

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
795
544
12589
0 ₿

Ít ra t k như ai đi gạ ngta bậy bạ k đc lên đây nói xấu ngta rồi bị ngta lên vạch trần xấu mặt rồi trốn luôn.nhục vãi lòng.

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
tao éo thèm gạ nhe mậy, bài đó tao nói rõ có be NGhi xinh.....nhưng sau vụ đó tao thịt nó luôn nhe , mầy ko tin kêu nó lên đây tao show bằng chứng ra nó đi chơi với tao cho mầy biết thêm hương hoa tinh tế của cuộc sống đây giờ tao cho mầy xem coi skv có trừ chói ko nhận tao ko nhé cho mầy bớt cào phìm lại nhe @Lạc Đời

Đính kèm

17.9 KB · Lượt xem: 97
    25.8 KB · Lượt xem: 97

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,031
1,256
Sài Gòn
11 ₿
Bác Điền này, chuyện rủ ktv đi chơi, đi này nọ, nói thật bác là không khó, vì phần lớn các bạn làm nghề này cần tiền, ví dày là lợi thế. Việc lấy xe chở các bé đi chơi, đi ăn, đi này nọ cũng dễ, mình ko thấy gì ghê gớm. Cho rằng bác rủ con ngta đi được đi nhưng sau đó đi tung hê lên thì nó không phải dân chơi bác ạ, còn up hình, cho coi clip nữa thì… Ae dân chơi trên này, rủ ktv ra ngoài, ko ít đâu, ktv còn chủ động rủ đi nữa là khác nhưng ko ai đi lên đây nói ra như vậy. Với lại tiêu chí bên cdms khác bên r.phang nói không với Z, bác đề cập nhiều quá coi chừng bay nick :)

Lucky82

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/7/24
Chủ đề
3
112
91
TPHCM
0 ₿
Thường những ông hay ngông cuồng khoác lác,thích phét mới vậy thôi.
Ít nhiều gì cũng ảnh hưởng cs và ktv họ bác nhỉ

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and Thich Phong Sinh

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
795
544
12589
0 ₿
Dân chơi k ai đi khoe như ông này .Đợt e Nghi ổng k có đi e Nghi chắc thấy e Nghi ở quán .Rồi lên bốc phét 1 hơi xong bị e ấy lên vạch trần.Hôm qua ổng nói đi e 09 Jumy spa từ A-Z 4tr mà cởi đồ ngoại hình bên trong k xứng 4tr rồi kiu e 09 ấy kB Zalo gạ ổng đi nữa các kiểu đà điểu.
Rồi tui hỏi tui test có đc A-Z k.ổng bảo tui k có tiền vãi lòng khinh người.Nói thật tui tuy k giàu có như các đại gia nhưng cũng chịu chi bỏ vài triệu A-Z đâu khó.bằng 2 vé massage mệt chứ nhiu.Cách chơi cách nói chuyện của ổng k ai ưa ông à

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
103
3,299
2,818
32
16 ₿
Người ta đang chăn rau mà lị :ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
795
544
12589
0 ₿
Kiểu đại gia mới lên,hai lúa mới lên đời .
Có tiền thì ok nhưng cách chơi không đẹp thì vứt.

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
CHÚ MẦY XEM KỸ LÀ ANH KO TỰ ĐỘNG TUNG HÊ NHÉ- KHI NÀO ANH RA BÀI RV VẤN ĐỀ ĐÓ THÌ NÓI A TUNG HỨNG HÉ - CHUYỆN NÀY TỪ THÁNG 3 ANH KO THÈM NÓI COI NHƯ KỸ NIỆM VỚI MÌNH VÀ CHO ẺM 1 BÀI HỌC NÊN KO NÓI NHƯNG BÀI ANH CHIA SẺ LAMOUR THÌ CÁC CHÚ KHƠI QUA SKV NÊN ANH MỚI NÓI SKV VÀ E NGHI CHO CÁC CHÚ BIẾT CHỨ CÁC CHÚ CỦ KHOAI CỦ CHUỐI RỒI CỨ NGHĨ AI CŨNG NHƯ CÁC CHÚ CÒN NICK AI NÓI CHÚ DIỄN ĐÀNG CẢ NÚI NAY LỰC PHẠM LẬP LUÔN DIỄN ĐÀN- CHÚ CẦN ANH LẬP CHO CHÚ 1 DIỄN ĐÀN CHÚ THÍCH ANH MỞ SPA LUÔN CHO CHÚ THOẢ SỨC MÀ HƯỞNG THỤ NHE - ANH FREE CHO CHÚ @Lạc Đời VÀ CHÚ @Thich Phong Sinh HAY THÍCH KÍCH DỤC GÌ ĐÓ ANH FREE CHO

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
RÙI ANH CŨNG KO ƯA CHÚ NHƯ VẬY ĐÓ @Lạc Đời ƠI - CHẠY VÀO SVK KÍCH ĐỘNG EM NGHI XONG BOA EM Ý CÓ 150K THẬT MANG TIẾNG TV DIỄN ĐÀN QUÁ ĐI

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
795
544
12589
0 ₿