Q.2 Lần đầu cùng 59 phê pha

Lượt xem: 1,356

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Aeyeuemnhat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/22
Chủ đề
2
15
1
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào mọi người, mình may mắn trúng được code WC thấy còn ít ngày hết hạn nên cũng tranh thủ xài cái code này và mình đã lựa chọn No1 quận 2 . Nghe đã lâu và sau đây là lần đầu tiên mình đi trải nghiệm massage mình xin chia sẻ đôi lời như sau:
mình đi vào tối t7 khoảng 11h đến nơi thì giữ xe rất thân thiện chào hỏi và dắt xe mời lên quầy. Lên tới quầy thì bé Tiên bảo mình muốn chọn loại vé nào thì mình trình cái code free vé 1200 sau sự đắng đo suy nghĩ thì mình quyết chọn vé 700 để trải nghiệm lần đầu xem như nào nếu thoải mái thì sẽ ủng hộ dài dài. Đi vào ngay hôm bóng đá nên thấy thủ tục nhanh chóng (do vắng khách) xong mình được mời lên phòng. Cảm nhận thấy csvc ổn có đủ phòng xông hơi, xông khô giường và bồn tắm cũng sạch sẽ , có tủ để quần áo cho khách. Phòng xông hơi lần đầu tiên vô mình thấy hơi nóng chắc tại do chưa quen lắm, nhưng xông 1 lúc thì nước động trên nhiễu xuống cũng khá nhiều nên mình cũng k thích lắm. Xông hơi tầm 5-10p thì bé 59 vào, mình vội bước ra xem thì thấy ổn áp cả 3 vòng bé mặc váy ngắn và lộ cái vòng 1 khủng của mình rất kích thích. Chào hỏi nói chuyện hỏi thăm bé quê đâu các kiểu thì mới chịu đi tắm hỏi thăm thì biết bé 59 quê Đồng Tháp. Lần đầu đi thì mình thấy phòng ốc khá lạnh chắc tại hôm nay bị cảm nên thấy thế bé tắm kì cọ cho mình khá kỹ.
massage khỏe bé làm ổn mình rất thích rất thoải mái lực thì cũng vừa đủ.Đến phần massage mệt bé trườn thái khá kích thích thoải mái bé vừa trườn thái vừa click ti đủ kiểu cho mình bé hj bj mình thích nhất phần hj bj của bé. Sau đó bé bảo khi nào muốn 69 thì kêu e, mình với bé 69 , mò mẫm v4 của bé, v4 khá ướt nước nôi cũng nhiều , thơm phức , húp v4 và đc nghe bé rên rất kích thích. vừa thổi kèn vừa rên a á ớ nghe mà tê người.... tầm 5-10p chịu k nổi nữa thì mình bắn luôn. Công nhận nó đã gì đâu
Đánh giá:
v1: to vừa tay
v2 1 chút lipit
v3 to tròn
v4 ướt át
Tic free code của @Uchiha Itachi tip=700k @Massage Number One Cảm ơn bé Tiên

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa_lúa

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Xin cám ơn quý khách vì đã lựa chọn cơ sở để trải nghiệm ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.