World Cup Q.2 Lần đầu cùng 59

Lượt xem: 992

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thomas 88

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/22
Chủ đề
16
93
53
3 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào mọi người, sau thời gian dài ở ẩn và lần đầu tham gia event từ cộng đồng mình đã may mắn được code từ Mod @Uchiha Itachi ( cảm ơn mod nhiều). Sau khi đi công tác về thì hôm qua mình đã lần đầu đến No.1 để trải nghiệm. Vừa tới thì đã có người tới hỗ trợ dắt xe cho mình rất nhiệt tình. Mình thấy bạn locker rất vui vẻ nhiệt tình còn bé lễ tân thì nhìn xinh xắn ( thả like). Mình có được tư vấn nâng gói nhưng do lần đầu nên vẫn đi vé theo code.
Lên phòng sau khi vào xong hơi được 5p thì bé 59 xuất hiện, do hơi nước nhiều nên mình chỉ thấy bóng dáng mờ ảo với bộ váy ngắn (chắc là đồng phục của quán). Quá trình chi tiết chắc mình sẽ không nói rõ hết được vì lúc đó chỉ lo tận hưởng và chắc quy trình thì như mọi nơi khác thôi (kakaka). Thân hình của bé 59 thì hợp gu mình vòng nào ra vòng nấy. Mình thích ở bé là nhưng lúc hun hít đều có những tiêng rên rất đặc trưng làm mình không cầm cự được lâu. Bé nói chuyện cũng rất vui và luôn nở nụ cười trên môi mọi người có thể thử. Buổi ms của mình kết thúc bằng màng 69 đầy tiếng rên của bé (h nhớ lại vẫn thấy hứng).
Csvc: thơm
V1: vừa tay, hàng real
V2: có chút thịt
V3: cân đối
V4: tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: Selane

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
chúc mừng bác , lặn lội đi xa đc mối ngon cũng sướng rồi

• Haha
Điểm cảm xúc: Thomas 88

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Cơ sở xin gửi đến quý khách lời cảm ơn vì đã lựa chọn cơ sở là nơi trải nghiệm ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Thomas 88
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.