Phú Nhuận Lần đầu đến với Cherry, trải nghiệm cùng bé 20

Lượt xem: 9,495

Elviss2506

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/2/22
Chủ đề
1
2
2
0 ₿
Xin chào các anh em trong ***.
Sau khi ngụp lặn khá lâu thì nay mới tranh thủ viết 1 bài đánh giá.

Dự là hôm qua tôi cùng với ông anh sau khi 1 chầu nhậu thì định như kế hoạch là sẽ tới King69, nhưng tôi quên đặt vé trước nên mở app ra thì có Linh Cherry gần bên, thế là 2 anh em đi qua thử xem thế nào.

Vừa chạy xe tới cơ sở thì anh quản lý và phục vụ khá vui vẻ, dắt xe và tư vấn khá ổn.
Do tối T7 khá đông, các em cũng còn ở quê chưa lên nên chỉ còn 2 bạn. Nếu đợi thì tầm thêm 15p nữa, nhưng đập vào mắt mình em đầu tiên là số 20 rồi nên mình lên luôn (Mình chọn gói Super).

Điều ấn tượng đầu tiên là phòng ốc khá rộng rãi và sạch sẽ, phòng xông hơi ướt hoặc khô thì cũng khá rộng đối với 1 người. Sau khi dùng khăn quấn thì em ấy bắt đầu bước vào, khá nhanh không cần chờ lâu.
Ấn tượng đầu tiên đúng là luôn tốt, em dễ thương, đẹp. Trong lúc xông hơi thì em chuẩn bị nước tắm cho mình. Xông hơi xong thì ngồi một lúc để bắt đầu đi tắm. Hỏi thăm thì em tên Mây, em cũng vừa từ quê lên và mình là khách đầu tiên của em trong năm nay. Trong ánh đèn mờ ảo em bắt đầu trút bỏ sim y. Em không quá cao nhưng vòng 1 khá to và tròn của gái mới lớn.
Em tắm gội ổn, sau đó đề nghị thư giản giúp mình trong bồn hoặc ngoài giường. Mình chọn trên giường vì thành bồn mình thấy khó ngồi và tội em nó và thế là xong shot 1.
Em sau đó tới bài khỏe cho mình, do mình đang đau sống lưng nên phần này đáng chú ý. Em massage đủ lực, tốt hơn so với những bạn mình đã trải nghiệm trước đây.
Tiếp tới phần thái thì em dùng ngực đi hết cơ thể của mình, bầu ngực khủng đi khá là thích. Do em ấy không có kinh nghiệm nhiều trong các tư thế nên mình đề xuất giúp đỡ. Lúc đầu em ngại nhưng sau 1 hồi thì em đã chịu mở càng ra, v4 của em ấy vừa đẹp và thơm, sau một thời gian mệt quá em nằm nghỉ mệt cùng mình rồi bắt đầu shot 2 trong sung sướng.

Do trời đã về khuya nên tranh thủ thay đồ về sớm, em vẫn còn muốn ở lại tâm sự thêm cùng mình, khi ra về mình cũng còn hơi tiếc nuối.

Tóm lại đánh giá lần đầu ở Cherry là ổn.
Bé 20 còn nhỏ nên vẫn còn thiếu kinh nghiệm nhiều (riêng 69 thì bé không làm được do bé chưa quen) nhưng riêng mình thì thích, các anh lần sau giúp bé nhiều hơn nhé.
V1: hệ cam sành, căng mọng (10/10)
V2: 1 ít mỡ, nhưng tròn tròn ôm chắc tay (8/10)
V3: tương tự v1, to tròn (9/10)
V4: sạch sẽ (9/10)

Thiệt hại tick 500 (đã giảm), tip 1tr

Cảm ơn các anh em đã đọc bài chia sẽ.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nói về độ tươi trẻ thì khu này ko chỗ nào bằng LinhCherry, mấy e như sugarbaby v. Số 26 King69 cũng qua đây luôn rùi là biết dàn chân dài :v

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
mình từng đi bé 20 trước tết, vé cũng như bác, có 69 nhưng bé từ chối làm do kêu ko quen, mình cũng ko ép nhưng nếu bác nào thích 69 thì ko nên chọn bé
chúc mừng bác ngon trym

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nghe Yang Hồ đồn rằng Linh Cherry toàn mấy ẽm chân dài chuẩn chỉnh SUGAR BABY...
Tuổi đời của JL chắc cũng đã " đủ tuổi " làm 1 SUGAR DADDY chân chính roài.
Nhưng thật tiếc 1 năm, ở Saigon chẳng được bao nhiêu ngày, lực bất tòng tâm.

Mấy em có " thanh xuân ",
có khuôn mặt xinh xắn như búp bê,
có body đường cong chữ S nóng bỏng,
nhưng mấy em thật hok may mắn chưa có TÓM CỔ được JL để sử dụng công nghệ BÀO 4.0 của mấy em, ahihi :p :p

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Chua chát thế bác Lâm. Hii

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Đừng nóg bác, sớm hay muộn cũng ko bằng "chín mùi", bác cứ mài súng sẵn đê nhé

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
SỢ
SỢ như MAI THÚY - thử 1 lần rùi dính luôn ở Linh Cherry thì CHẮC TUI CHỚT !!!

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Thiên Đàng dành cho Anh ông trời dẫn lối

Đi tới trước cổng trời miệng Anh nhả khói

Anh biết nơi này từng là khu anh sống

Tiên nữ đâu hết rồi mau đưa anh vào trong

Anh đã chọn lên thiên đàng ngồi sofa

Gác cái chân lên cái bàn coi phim ma

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đúng là dân văn chương đó mà

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Phim ma jav, nể bác, hee

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Film Ma Cà Rồng, Cương Thi (ma cà tưng), Ma Thái... đầu óc ĐEN TỐI toàn nghĩ tầm bậy hông. yociexp31yociexp31