Lần đầu đến với Shangri-La

Lượt xem: 1,559

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Heart

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/5/19
Chủ đề
1
1
1
27
0 ₿
Nằm vùng trên diễn đàn cũng lâu nay mình mạo mụi lập nick để viết rp thử do văn chương hơi dở nên ae thông cảm.
Hôm nay được sếp cho về nghỉ sớm nên nằm trong phòng chán quá nên xách xe chạy lòng vòng cho mát thì chợt thấy cái bảng hiệu massage shangri đọc rp nhiều rồi nhưng giờ mới biết là nó nằm ở đây nên rẻ vào xem như nào,chạy vào hẻm 1 tý là thấy ngay vừa tới anh giữ xe kêu đá tó xuống để em,rồi được 1 anh khác dẫn vào mua vé chọn vé xong chị lễ tân hỏi có yêu cầu bé nào không mình bảo random đi ạ.được mời qua uống nước ngồi chờ,tầm 5’ thì được 1 anh dẫn lên lầu 3 phòng mấy quên mất tiêu,vừa tới phòng là bé đã ở trước “chào anh,anh xông hơi nha” mình không có nhậu nên không thích lắm nên cho qua vào tắm luôn.Tắm xong thì lên giường nằm cho bé massage làm khá kĩ và tốt,đây là lần đầu được đi thái nên khá là sướng bé làm thái khá lâu,làm lưng xong bé kêu mình nằm ngữa ra ôi lần đầu biết được cảm giác bánh mì kẹp xúc xích nó phê không tả nổi .xong đến màn thư giản thì chủ yếu là hj,bj tầm 30% làm tầm 15p mình chưa ra thì bé hối a ra lẹ đi không e làm tý nữa là nghĩ á,mình cũng hơi bất ngờ tại mình nghĩ thời gian cũng còn nhiều,xong bé còn hỏi mình chơi thuốc à vãi thật,thôi thì cố gắng vậy tầm 5’ phút sau mình cũng out.rồi thì xuống cho e tắm lại rồi ra về.
Đánh giá:
Csvc: good
Nhân viên: good
Ktv:ms 35 hài lòng về mọi thứ,trừ cái vụ thư giản
V1:hệ cam
V2:hơi có mỡ
V3:căng,tròn
Cảm ơn mọi người đã cố gắng đọc đến đây tks all.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.