Gò Vấp lướt lướt ngắm hình mấy em gái và thằng em bỗng dưng biểu tình

Lượt xem: 1,585

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trần Đăng Khôi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/4/22
Chủ đề
1
44
1
0 ₿
Hôm bữa mời thấy cơ sở massage hoàng gia mới đăng hình bé mới ,thế là liền lấy con xe máy chạy ngay đến cơ sở Hoàng Gia . Vào tới nơi thì được tiếp tân phục vụ rất nhiệt tình giới thiệu các dịch vụ. Thế là chọn ngay vé nuru 69 để được trải nghiệm thử, xong chọn ktv 94 mà bữa cơ sở mới đăng lên.Sau khi chọn ktv với vé xong thì ngồi chờ để cơ sở set up phòng.
Ngồi uống trà nhâm nhị trái quýt thì phục vụ mời lên phòng mình xin bỏ qua phần csvc nha tại ai đi ở đây rồi sẽ biết hehe khỏi phải bàn cãi gì nữa. Vô phòng rồi thay quần xong chui vô phòng xông hơi lun, nhớ những mùi hương này quá sau mấy ngày lên núi tu vội vã, ngồi xông hơi cho nó lời tiền luôn. Đi ra ngoài thì thấy em đã vô ngồi chờ mình từ lúc nào, tội nghiệp em phải đợi thằng tồi tệ này một thời gian lâu như vậy tại nhớ mùi xông quá ạ.

Em cởi hết đồ ra nhìn nướt da và cặp đùi trắng nỏn của em khiến tui lóa hết con mắt, em dắt tui vào bồn tắm cùng e, tui ngồi xuống e bắt đầu tắm xoa lưng cho tui, bé tắm chung với mình tắm cho mình một các tình cảm giống như người tình, làm cho trái tim mình càng thêm rung động, cái thằng cu của tui thì chóc ngược lên như cái tên lửa vậy đó, e vừa xoa đùi kỹ càng cho tui từ dưới lên, e ngồi phía sau tui, đến lúc vào phía trước, xoa nhẹ vào thằng cu tui, tui cũng ôm xoa nhẹ lên body nóng bỏng của bé rồi xoa lên ngực, lồng tay xuống dưới V4 của e. E nói giờ anh ra em lau người rồi lên giường em massage cho anh nhé, nghe mà mát lòng.

Lên giường vào bài massage vô cùng tình cảm, mình bảo bé cứ làm hết sức mình bé bảo không dám làm mạnh sợ làm anh đao em xót, xong câu này là mình bị dừng lại khoảng chừng là 2 giây, mình đã bắt đầu iu bé hơn rùi hehe. Bé đấm đủ bài đủ lực, tình cảm và cô cùng chịu khó nhé. Đi đá nóng các thứ xong cuối cùng cũng phải tới màn trườn. Bé đồ dầu vào và bắt đầu trườn cho mình, mình có thể cảm nhận được đầu ti của bé đang lướt trên từng bộ phận ở khắp cơ thể mình. Mình lúc đó chỉ biết nằm hưởng thụ và cảm nhận những cảm giác ấy nó khó tả lắm. Rồi đến lúc bé sài đến chiếc lưỡi độc quyền, bảo là độc quyền nhưng mà đi lưỡi đối với mình là tốt, nhột nhột và tiếng mút chụt chụt ở khắp cơ thể mình. Mút mà không chừa bộ phận nào trên cơ thể mình, lúc đó bé còn trêu mình bé thổi phù phù nhẹ qua cái mang tai của mình nữa. Hic quái thú xổng chuồng kiểu gì mà toàn bị trêu. Thời khắc đã đến, thằng em đã nứng =))) mình đã vào thế đợi em tung hứng. Bé điều khiển cái lưỡi và BJ thằng em của mình khiến mình mê muội, cứ như lúc đó mình đã bị đưa vào cơn mê và không thể nào thoát ra được. Bé đá bi liếm trụ mình một các say mê, thấy bé say mê như thế thì mình cũng mạo muội kêu bé vào thế 69 để mình chiếm lấy vùng đất cấm. ÔI cái vùng đất cấm nó xinh đẹp gì đâu mỗi tội hơi ướt tí =)))), đã mạo muội rồi nên là cứ húp thôi, húp giống như húp sò như đi ăn ốc ở lề đường vậy. Cứ thế cả 2 đang trong tư thế thư giãn cho nhau, vào những giây phút ấy bé đã điều khiển cái lưỡi điêu luyện hơn, bé nạp nước cho thằng em mình vỡ đê. Vỡ đê rồi bao nhiêu tinh hoa tràn hết vào miệng bé không chừa 1 giọt nào cả. Nằm nghỉ ôm bé tâm sự và cũng thay đồ đi về. Lúc về rồi vẫn mún quay lại tiếp nhưng mà hết mẹ tiền nên tạm chia tay em 1 thời gian. Tạm biệt em cô bé 94 của lòng anh huhu

Điểm nhấn :
V1: vừa tay, mềm mại, bóp đã
V2: Mình dây vô khuôn
V3: săn chắc, to tròn, vỗ đã tay
V4 nước nôi lên láng
Tổng thiệt hại : 1050 ( code 50% rồi nhé anh em )

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã dành 1 ít thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ hihi và đã có bài vô cùng chân thực và vô cùng tuyệt vời ạ. Không gì thích hơn khi tìm được cô gái đúng gu cả hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.