Q.11 Massage Hoa Kiều không như quảng cáo !

Lượt xem: 9,389

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
11
194
82
42
Q11
0 ₿
Số là Em rất mê mấy trò cosplay ! Ngày thứ 6 (29/04 ) thấy Hoa KIều quảng cáo về thể loại này, xem clip thấy cũng ưng cái bụng, lại giảm giá 30%, nên cũng bấm bụng đến trải nghiệm, khi đến nơi bé tiếp tân váy đen, vú bự tiếp em, giới thiệu các giá vé cho em . Kinh nghiệm đi massage hơn 10 năm để khỏi sụp hầm, em hỏi các thứ nào là giờ vàng giảm 30% phải không, vé nào có cosplay, cosplay bé mặc đồ như thế nào các kiểu...Tiếp tân nói : Anh cứ yên tâm giao cho em, sắp xếp...
Thế là chọn vé super vip 890.000 đ . Nhưng hởi ơi khi bé vào, cosplay phi tần mặc đồ như tấm dẻ lao bàn, củ mèm, KTV thì nhìn thiếu sức sống, rượu chát thì như nước pha màu, em đòi uống thử thì bé KTV hỏi : Anh muốn uống hả, em tưởng Anh dùng pha vô bồn tắm, quảng cáo thì nói có hoa hồng rải vô bồn, nhưng khi vào thì không có, thức uống thì gồm có : nước suối, bò cụng, nước sâm, rượu chát ( dùng pha vô bồn tắm ) , khách uống thì sợ uống hết...haaa. Kỹ thuật của bé thì OK .
Khi ra tính tiền thì tiếp tân tính giảm vé chỉ 20% , mình thắc mắc hỏi vé giảm 30% mà sao tính giảm 20% vậy ! Tiếp tân nói là vé 30% là vé giảm của tháng 3, còn bây giờ tháng 4 chỉ giảm 20% thôi. Mình nói luôn rõ ràng hồi đầu tuần Anh mới đi vẫn giảm giá cho Anh 30%, sao hôm nay lại tính 20% thì tiếp tân nói : thôi vậy lần này em tính giảm 30% cho Anh thôi, chứ lần sau chỉ giảm 20% , vì như vậy chủ sẽ la em ...
Một trải nghiệm không mấy vui về Hoa Kiều...Mình đã ghé được 2 lần ( Lần đầu mình đi vé Vip, lần 2 mình đi super Vip ) cũng là lần cuối cùng sẽ không ghé cơ sở Massage này nữa, cái kiểu làm ăn " Treo đầu dê bán thịt chó ", lại thêm cách tính tiền như vậy sớm muộn thì khách hàng sẽ nhận ra thôi .
Cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em ! Đây là 1 bài đầu tiên Em viết trên diễn đàn .

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿

Lấy bài này đưa e nó xem

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
đang định đi vì gần nhà ... haizzzz phải đắn đo

• Like

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Chia buồn cùng bác.
Sao nơi đây co 1 bài làm hoài vâyh à.lươn lẹo.cs còn chiêu mời lạ mới ae đến trai nghiêm kkk

• Like

Adersen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/1/22
Chủ đề
0
3
4
0 ₿
Trước tui đi có lần gặp em nào vui vẻ chiều khách thì hỏi mình muốn uống không rồi uống cùng mình, lần khác tui đang xông hơi là ở ngoài ẻm khui đổ vô bồn luôn rồi

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Sướng v, v bác đi toàn gặp KTV tốt chiều khách còn mấy bác này toàn sụp ko, ktv thì cũng là lễ tân,haizz

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan and Adersen

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mất r thì tiếc thiệt nhĩ , haizz thôi ko còn mối bày kiếm mối khác

• Like

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Ktv thì cung là lễ tân.chuẩn bác à.khi len phong mình đa tip cho a lễ tân mà còn vây đó.huong chi laf.ma hnay thay massager hoa kieu online mà im re ko động tĩnh gì là tự hiểu cs rồi ha

• Like

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
11
194
82
42
Q11
0 ₿
Em có đòi uống thử , như nước pha màu Bác ạ ! Cuối cùng là đổ vào bồn tắm luôn .Quảng cáo up hình mặc đồ các kiểu đẹp lung linh, nhưng khi thực tế thì tệ vô cùng ...

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
11
194
82
42
Q11
0 ₿
Lần 1 Em đi Vip thấy cũng OK, lần 2 em mới mò tới để trải nghiệm cosplay thì bị sụp hầm Bác ạ .

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ em chào anh Kimcuongdainhan,
Em là My, trưởng bộ phận Chăm Sóc Khách Hàng tại Hoa Kiều. Đầu tiên, em xin đại diện Hoa Kiều cảm ơn anh vì đã ưu ái chọn Hoa Kiều cho 2 lần trải nghiệm cũng như dành lần đánh giá đầu tiên cho bên em.

Dù vì bất kỳ lí do nào, để anh có những trải nghiệm không vui thì đều là do Hoa Kiều chưa đủ chu đáo. Vậy nên thay mặt Hoa Kiều và toàn thể nhân viên phục vụ anh hôm đó, My thành thật xin lỗi anh.

Về tình huống của mình, Hoa Kiều xin phép nói rõ hơn như sau ạ:
Hiện nay, Hoa Kiều vẫn đang chạy song song 2 chương trình giảm giá là
- Khung giờ vàng 10h - 14h giảm 30%
- Giảm 30% chỉ dành riêng cho anh em trên congdongmassage khi lấy mã Camapro (tuy nhiên, khi đến quý anh em đưa mã cho lễ tân giúp em hoặc trao đổi với bạn mình từ congdongmasssage để bạn dành ưu đãi riêng cho mình ạ)

Nếu anh đi trong khung giờ khuyến mãi mà lễ tân không giảm giá cho anh hoặc đã giảm giá mà tư vấn chưa thỏa đáng thì đây là lỗi nghiệp vụ của lễ tân bên em. Hoa Kiều cám ơn anh đã cung cấp thông tin chi tiết. Hoa Kiều sẽ xử lý nghiêm khắc bạn lễ tân này.

Hoa Kiều hiểu rằng để anh có trải nghiệm không vui khi đi thư giãn thì không gì có thể bù bắp được. Nhưng Hoa Kiều vẫn xin phép gửi tặng anh 1 vé Massage King Miễn Phí như lời xin lỗi chân thành, cũng như để có cơ hội được phục vụ anh lần nữa. Hoa Kiều mong anh sẽ ghé qua để cảm nhận được sự nỗ lực thay đổi của Hoa Kiều.

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan and Lạnh 69 Xii

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
11
194
82
42
Q11
0 ₿
Trước khi đến trải nghiệm, mình cũng đã đọc nhiều bài không tốt về cơ sở bạn... Nhưng mình vẫn đến vì bài quảng cáo quá tốt, thể loại cosplay chiều theo ý khách là rất mới, nhưng khi trải nghiệm thì thật thất vọng, lại thêm bạn tiếp tân...Hy vọng cơ sở Bạn sẽ thay đổi như những gì bạn nói , khi đó mình sẽ ghé lại .Cảm ơn về phần hồi đáp của bạn .

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ, em cám ơn anh kimcuongdainhan đã dành nhiều tình cảm cho Hoa Kiều.

Hoa Kiều ghi nhận ý kiến đóng góp của anh ạ.

Ngoại trừ phi tần, cơ sở còn nhiều trang phục cosplay khác (sườn xám, cảnh sát, kimono, hầu gái,...). Trang phục phi tần là vải voan nên sẽ tương đối mỏng, ngắn hơn các trang phục cosplay khác. Cám ơn ý kiến đóng góp của anh. Hoa Kiều sẽ cải thiện bộ phi tần này để anh em được trải nghiệm tốt hơn ạ

• Like

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ cám ơn anh Lươn Chúa đã chia sẽ lại bài khuyến mãi của Hoa Kiều ạ

Hiên tại Hoa Kiều đang chạy nhiều chương trình khuyến mãi. Và chương trình này khuyến mãi đặc biệt nhất chỉ dành riêng duy nhất anh em trong congdongmassage. Nên khi quý anh em ghé chơi mình đưa mã Camapro cho lễ tân giúp em để bạn ưu dãi riêng cho anh em nha