Massage Khoẻ - Massage vuốt lướt thất thủ rồi sao? | Page 21 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Massage vuốt lướt thất thủ rồi sao?

Lượt xem: 49,816

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
690
555
0 ₿
Chỗ này cũng sắp lên dĩa rồi bác, cẩn thận

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
87
52
HCM
0 ₿
vô đây đọc review thì chỉ là tham khảo thôi, tới gặp mặt trực tiếp mới biết xinh hay ko đc. Nhiều em chắc do bỏ tiền quảng cáo nên đc nhiều người vô đăng bài khen

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
690
555
0 ₿
Chính xác, mấy em Orchi cũ là nhờ mấy cha Lực và Duy với mấy ông kia viết bài Pr lên đó. Có em làm chung với tụi nó nói tui mới biết đó

binbi1909

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
0
12
9
hcm
0 ₿
Này tui đồng ý nha đi trải nghiệm cũng nhiều cũng nghe mấy bé nói về vụ bác L , vẫn tôn trọng những rv chân thật và khách quan từ ae trải nghiệm thực tế

• Like

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
87
52
HCM
0 ₿
viết review mà chân thật khách quan quá nhiều khi diễn đàn nó xóa bài hoặc cấm nick mình luôn

• Like

binbi1909

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
0
12
9
hcm
0 ₿
Đr bác nên mới nói là đáng trân trọng á , chứ đã hỏi ý kiến của ae mà còn phải xem có lùa gà hay ko nữa mới đau đầu

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
87
52
HCM
0 ₿
nhớ hôm bữa tiệm matxa vuốt lướt mia quận 7 có bài đăng ghi sụp hầm do em ktv nói chuyện hơi thẳng thừng với do bác đó ko quen massage lỗ sau nên hơi thốn thốn, đăng bài lên mà hôm sau thấy bị xóa bài.

• Like

binbi1909

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
0
12
9
hcm
0 ₿
Đr bạn bên khác cơ nhưng mình ko còn cộng tác nữa cũng ko tiện nói , mà thật lòng cái này ae cũng nên thông cảm cho ad hihi, bên này thù thấy cũng uy tín nên mình qua đây chơi hoạt động luôn , mà tàu ngầm bên này cũng đc mấy năm rồi kk

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
690
555
0 ₿
Mia có liên kết với diễn đàn, có trả phí đăng quảng cáo bác ko thấy hả.:)

thanhcuto

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/6/23
Chủ đề
0
7
4
Hồ Chí Minh
0 ₿
Joko tháng 5 có gì vui không mấy bác? Trước em cũng đi các em U, Nh, M, Tr, K, Q, 2 em H mà dạo này cũng không đi nữa và định đi lại cuối tháng 5 này. Các bác có review gì chi tiết cơ sở này thì cho em biết nhé. Em cảm ơn!

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
15
846
596
12589
0 ₿
Khai thật đi .Mi là nhân viên hay chủ quán bên đó à??? Dạo này joko ế lắm hay sao mà lên đây PR cho quán .nhìn cái điệu cmt là biết rồi khỏi cãi.kkk

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy and rùa con

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
15
846
596
12589
0 ₿
Chuẩn.dc cái gái xinh chứ giá quá cao ,kĩ thuật thì bình thường chả có gì gọi là xuất chúng ..phòng nhỏ .phòng víp phụ thu đủ thứ gần cả triệu nếu muốn có xông hơi phòng tắm riêng.nhưng cơ sở vật chất phòng víp chỉ lớn hơn xíu .Nói chung chủ k có đầu tư csvc mà lấy giá cắt cổ .Sang Hasu spa phòng đầy đủ hết,nhìn trang trí đẹp mà giá rẻ vừa tầm chưa tới 500k.
Còn joko thì gần cả triệu.Joko nó chỉ hơn hasu về KTV xinh.vd joko 9d thì hasu 7d
Còn lại joko thua về mọi mặt.
Sự thật nó vậy.Có chị em nào bên joko thì cứ ném đá thoải mái.kkk.

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
15
846
596
12589
0 ₿
Ở sg này mình đi hết tất cả các spa.Mình chỉ chấm đc Hasu spa .Nó hội tụ đầy đủ các yếu tố ae cần.Cơ sở vật chất đầy đủ sạch sẽ có phòng tắm xông hơi trang trí đẹp .phòng nào cũng như thế và k có phụ thụ gì.( Bên joko mịa muốn có phòng tắm thì phụ thêm,rồi muốn có xông hơi phải phụ thêm.cộng lại giá bằng massage mệt mà trong khi csvc cũ kỉ chắp vá ).
KTV mỗi e đều nhiệt tình làm đúng quy trình k câu giờ hay lười biếng,mỗi KTV có kĩ thuật khác nhau làm ae mỗi lần đi k chán.Có vuốt lướt phiêu HE đụng chạm đầy đủ. Giá cả lại vừa tầm 90 phút total chưa tới 1tr...Tui đi hết tất cả spa SG chỉ chấm đc mỗi hasu.Đây là ý kiến riêng tui.Ae tùy mỗi người cảm nhận mình đi

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
15
846
596
12589
0 ₿
Cho hỏi tí là ae nào còn đi spa Mia không.
Tui nhớ là đợt nó mới mở tui đi bị sụp hầm rất tệ và nhiều ae bị như vậy .Tui có phốt 1 bài viết mà giờ k thấy.
Chủ Mia vốn mạnh thật ém luôn sự kiện kia.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: rùa con and Súng máy

binbi1909

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
0
12
9
hcm
0 ₿
Tính ra cũng ngộ thêm cái màn phụ thu phòng riêng chi ko biết thà cộng vào vé luôn, ko biết mấy ní sao chứ t nghe từ đó hơi khó chịu

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời