Massage Khoẻ Massage vuốt lướt thất thủ rồi sao?

Lượt xem: 36,827

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
28
Tphcm
0 ₿
Quan trọng mình thấy chỗ nào hợp với túi tiền và rà trúng mấy em chân ái thì chơi thôi. Mỗi spa chênh nhau chút về giá cả k quan trọng. Nên đối với cá nhân tui joko vẫn là ok nhất (Có lẽ tui tìm được chân ái riêng)

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
196
139
12589
0 ₿
T nhớ muốn có phòng tắm riêng phụ thụ 100k.rồi có thêm xông hơi phụ thêm nữa 150k.Nghe cứ như hắc điếm thánh cắt cổ.kkk

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
196
139
12589
0 ₿
Bác giàu và k quan tâm mấy cái csvc .Chứ tui đi chơi là csvc phải sạch đẹp đầy đủ .Giá cả phải phù hợp.trước mới đi chưa biết chứ sau khi đi hết các cơ sở spa ở sg.Thấy giá ở joko rất đắt .thật.phản cảm nhất là thêm nhà tắm riêng cũng phụ thụ,xông hơi cũng phụ thu.bình thường ở hasu phòng có xông hơi, phòng tắm vé có 490k.mà joko muốn có đầy đủ tổng vé 900k.mấy bác đi spa típ thêm 100 200 thì tính toán chi li.giờ lại kêu giá chênh lệch chả bao nhiu.

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
28
Tphcm
0 ₿
Tui thấy nhiều bình luận của ông hay nhắc giàu nghèo quá, giàu thì đi nhiều lần, nghèo thì đi ít. Vấn đề là cảm giác đáng hay k đáng thôi. Đàn ông thằng nào k máu gái nhất là gái đẹp, ưng mắt rồi thì dứt tới thôi.
Ải mỹ nhân là ải khó qua nhất của các anh hùng mà lị.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
583
444
0 ₿
Tui ko phải là anh hùng mà tui còn ko cưỡng lại gái đẹp nữa là anh hùng.;)

• Like
Điểm cảm xúc: Tusi111986

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
82
51
HCM
0 ₿
có phải cái bài phốt sụp hầm nói em nào nói chuyện vô duyên với hơi bị thốn khi bị thọc lỗ nhị không nhỉ?

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
196
139
12589
0 ₿
Mỗi người sở thích khác nhau.ông k thể nói như vậy.ở đây phần đông ae ai cũng để ý giá cả. Thời buổi kinh tế khó khăn.
Ải mỹ nhân là cái gì??? Thiếu gì gái đẹp .ông đừng nói chung tình cái kiểu.Giá cả hợp lý thì quất thôi.đẹp cỡ nào mà dịch vụ k xứng đồng tiền cũng vậy.
Nhắc lại đây chỉ là 1 hình thức dịch vụ giải trí ...Có tiền thì đc cuộc vui.

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
28
Tphcm
0 ₿
Cái gì cũng muốn thì thôi ở nhà tự xử đi ông nội. Tiền mỗi người tự biết xài, đáng hay k thì tuỳ cảm giác mỗi người. Chỗ này k vừa ý thì đổi chỗ khác. Vậy cho nó nhanh.
Ải mỹ nhân là ải mê gái đó pa, còn bày đặt hỏi ải mỹ nhân là gì thì qua web “traidepsaigon” chơi đi ông nội

• Like

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
196
139
12589
0 ₿
T ban đầu so sánh giá cả hợp lý theo t suy nghĩ.Cuối câu còn nói suy nghĩ riêng của t.Còn bác thích thì tùy bác chứ t đâu nói ae đi joko là phí tiền hay sai trái gì.???
Mỗi người tiền của mình thích xài sao xài.
T chỉ nói ra ý kiến riêng của t thôi.đâu liên quan gì đến bác .ụa bác là chủ quán joko hay nhân viên hay gì mà ý kiến.bác càng biện hộ thì chứng tỏ bác là người bên joko.

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
196
139
12589
0 ₿
Mỗi người cách suy nghĩ sở thích khác nhau.Tui chỉ nói ra csvc joko k hợp với giá tiền.cái gì cũng phụ thu thêm điều đó là nói sai à.Có sai là cơ sở ngta cãi chứ bác có liên quan gì.t đâu có nói ae đi joko là sai k nên đi???t đâu đụng chạm với ae đi joko..tự nhiên nhảy vào cắn.đúng là k biết não suy nghĩ gì .gì mà nói anh hùng mỹ nhân??? buồn cười vcl

Trở Lại

Binh Nhất
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
6
500
357
Sài Thành
0 ₿
Nói thẳng luôn bác này là con Trang chủ Joko cài vào đây.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Lạc Đời

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
28
Tphcm
0 ₿
Tui vẫn nói cá nhân tui thấy như vậy, k hề đánh đồng tất cả mọi người nhé. Đọc kỹ lại đi ông @Lạc Đời
Còn thằng @Trở Lại tao mà là bên joko, tao thấy mày vô tao cắt ku mày, chò mày thành thái giám nha con trai

Trở Lại

Binh Nhất
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
6
500
357
Sài Thành
0 ₿
Tôi nói thẳng vậy bác là cái loại PR Seeder cho Joko trên này đầy nhưng tôi chưa thấy ai làm lộ liễu như bác. Tiễn vong.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
28
Tphcm
0 ₿
Tui sẽ cho bác trở thành đúng cái tên của bác, trở lại thời thời tiền sử đi má.
Đừng comment trên comment của tui nữa nha
Chào thân ái và vĩnh biệt bác

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
223
87
0 ₿
Joko gái cũng bình thường mà sao nhiều bác khen đẹp nhỉ, hay là do trước giờ tui tiếp xúc gái đẹp nhìu nên khắt khe kkk

• Like

Lạc Đời

Tập Sự
Nhập Môn Massage
8/9/23
Chủ đề
0
196
139
12589
0 ₿
Chuẩn.kĩ thuật vuốt lướt thua xa các cơ sở khác.phần HE thì công nghiệp.
Tui thà ở nhà mở video xem các idol JAV tự xử còn phiêu hơn.kkk

• Like