Minh Tâm Cộng Hòa - Mình thích là mình đi massage thôi

Lượt xem: 6,831

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
5h chiều, đang còn bận rộn với núi công việc, điện thoại của Tây môn tôi bỗng rung lên, báo có tin nhắn zalo, hóa ra là đồng zâm @louiskoo khoe mới đi MTCH về. Qua lời quảng cáo, ở CLB Minh Tâm Cộng Hòa có cầu thủ mang áo số 42, có sở trường là những đường chọt khe tuyệt đỉnh. Tây môn tôi dẹp cmn công việc qua 1 bên, mình thích là mình đi massage thôi. :D

Trước hết nói về địa điểm để ae nào chưa đi biết chỗ. Nếu đi Cộng Hòa hướng từ trung tâm TP thì ks MT nằm bên tay phải, qua ngã tư Hoàng Hoa Thám chạy dưới cầu vượt khoảng chục mét là tới (chưa hết cầu vượt). Nếu đi từ đoạn Trường Chinh thì khi đến gần cầu vượt sẽ thấy chữ massage trên cao, nhìn xuống thấy chữ KSMT là nó :) Lưu ý là kế bên nó có nhiều tiệm massage, coi chừng vào lộn. :D

Bước vào sảnh, bạn sẽ được các nhân viên với đồng phục cam quen thuộc của hệ thống MT đón tiếp đưa vào tận cửa thang máy và bấm thẳng lên lầu 5, làm Tây môn tôi giật mình, ko lẽ trên mặt mình có khắc chữ thèm massage hay sao? :D

Thang máy mở ra, ơ kìa, 1 cô em lễ tân rất xinh làm Tây môn tôi mê mẩn, đang ngẩn ngơ thì 1 tiếng nói vang lên: Mời a đi lối này... :D

Wow, tuyệt, giờ này ngoài kia còn kẹt xe nên mình ta 1 cõi :)

CSVC thì giống như hình ảnh bài giới thiệu, vì vậy khuyến khích các bác nên đi lúc này để tận hưởng csvc mới và đc code giảm giá.

Xông ướt xông khô xong, ra hồ jacuzzi, hồ ngâm chân ngắm sao trời, ngồi 1 mình cũng chán, nên thôi đi tắm, phòng chà lưng có ghế nằm, bỏ qua phần này vì mấy hôm nay cafe, bia bọt nóng người, lưng nổi mụn.

Tắm táp xong thì lên với e thôi. E 42 này bác @louiskoo đã rp rồi, nên chỉ nói sơ thôi.
Massage khỏe: nhẹ nhàng, bác nào đô mạnh chắc ko thấy đã.
Massage mệt: Hj, full options. :D
Kết: Rất hài lòng. Từ csvc, nv đến ktv. Ngon bổ rẻ.
P/s: Lúc về locker có nói nhỏ: Bé ktv làm tốt ko ạ. Có gì a đánh giá tốt cho cơ sở nhé. Tưởng đâu ra quầy có sổ góp ý, nhưng ko phải. Vãi, ko lẽ locker biết mình về sẽ viết rp ? :)

• Like
Điểm cảm xúc: chipaduka and MRnightrider

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Thấy full option là thấy khoái rồi. Bên Fes chịu quậy hơn nhưng ngoại hình thì kém MMT LHP 1 bậc, theo chủ quan của mình thôi nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: bibobietboi

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Tuyệt thật. Chắc lãnh lương đi ngay quá. Có bác nào đi chung ko hihi

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Fes với MMT LHP dàn đào đều nhau thôi , cơ mà Fes thì mình thấy đấm đá yếu 1 trong hệ thống MMT :)) , còn về độ quậy chắc nhất nhì

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Tip sao bac thot oi, chac phai di text qua, nhanh k thoi may e bi may bac dung het date lai buon

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
thích là cứ nhích thôi các bác ơi:D. Ko rõ cảm giác ngâm chân nhìn ra trời ban ngày thì sao chứ buổi tối lần đầu ngồi ngắm trời, .. thấy cũng hay hay. Nếu biết làm thơ có khi ra đc vài bài :))

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
buoi tối đẹp , ban ngày thì .... ko co cảm giác gì haha , cơ mà tuong tuong có 1 em kế bên thì tuyệt

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
k biết phòng vip nó ra sao. đang tính tí đi check đây. kkk. mà chắc đi random quá. chứ mấy e đang đc viết bài sợ đang hot làm giá lại mất vui. kkk

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Sao rồi các bác, đi sớm về sớm nha, đi tối nay đông lắm đó thứ 6 mà :v
@shinichi123 có giờ giấc nhắn em nha bác :))