Minh Tâm Cộng Hoà

Lượt xem: 3,985

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Mình nói sự thật thôi nha ko có pr gì ở đây nha
Nghe mấy bác nói về 01 giữ quá nên cuối tuần rũ thằng e lò mò đi thử xem thế nào
Csvc thì mới và đẹp miễn bàn nha buổi tối mà ngâm chân ngắm sao thì quá đẹp
Loker thì mình thấy bình thường thôi nhưng vui vẻ nũa là khác . Nói chung là công việc thôi mình đã bước ra đi chơi rồi 20k hay 50k gì có đáng gì đâu pko ? Mình 20k nha .
KTV : 01 ko biết đối với mấy bác thế nào chứ đối với mình là good . Đáng với đồng tiền mình bỏ ra ( nói chung là đáng với đồng tiền bỏ ra ) Mấy bác cứ thử đi 1-2 lần đầu chưa chắc gặp dc e nó kẹt phà hoài là mấy bác cũng hiểu rồi .
Tổng thiệt hại : vé 130 code . Locker 20k . Tip 500k làm xong massge đầu ngồi tâm sự gần đúng 60 phút mới ra thấy dễ thương và vui vẻ nên tip thêm 100k nữa .
Thằng e đi e 38 cũng nghe khen quá chừng mà bận về gấp quá chưa hỏi rõ nó dc .lần sau sẽ pr tiếp cho mấy bác

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Tip em này cao nhỉ :D Nghe đồn nhiều mà từ hồi Fes chưa dám gặp em cũng vì lý do này. Bác hỏi thêm được số 38 thì sửa bài hoặc comment luôn cho anh em tham khảo nhé.

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Minh thấy locker ở đây vui vẻ ... thấy mấy bác vào complaint cũng hok hiểu .... con so 1 mình thấy sv of no1 thì tốt mà . .minh đi thì e nó chả ra giá gì . Minh thấy sv đó thì tip 4 5 xị oke rồi vì binh thường di cung tip 3 xị cho mấy e rồi .. ko vui thì mới tip 2 xị

• Like
Điểm cảm xúc: Thai Salem

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Chính xác rồi bác . Bình thường cũng 300k rồi đằng này...ae tự khám phá đi nha sẽ đáng với đồng tiền mấy bác bỏ ra thôi

• Like
Điểm cảm xúc: MRnightrider

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
Mong là phong thái làm việc phải giữ vững, gặp khách lạ hay mấy a vip quen mặt thì cũng nên servife như nhau.giờ mấy a quản lý cập nhật nhanh lắm, e nào có bài xấu là bị chỉnh thôi. Tks 4 rp

• Like
Điểm cảm xúc: Thai Salem

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
E 01 này mình cũng nới đi lần đầu luôn đó bác

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
số 1 được PR dữ quá ta không biết giờ em nó có thay đổi gì không chứ đi từ hồi MT LQD qua đến Cao Thắng Fes cũng tàn tàn vậy thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Thai Salem and Hamaru

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Mình nghĩ tại MT LQD ko dc thoải mái nên e chưa bung hết khả năng thôi kkkk

alexphan

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/5/16
Chủ đề
0
12
0
36
0 ₿
mấy ae cho mình hỏi , đây có massge Thái ko , tic bao nhiu , tip bao nhiu ạ, hnay mệt mệt , tối chắc e ghé ạ

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
34
0 ₿
Có vẻ số 1 hot nhỉ. Service như e nó thì cũng còn khối đứa trong đó làm mà. E này thì face giờ nhìn chán rồi. 33 mới làm ngực lại có vẻ ok hơn đấy.

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
41
0 ₿
Mới làm ngực thì các bác nên tránh xa ra. Đừng có mơ sẽ được thưởng thức v1. Nào là a nhẹ tay thôi, vậy nè... Ức chế với mấy e này lắm. Thành thật chia sẻ.

zhungz

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/13
Chủ đề
0
37
1
0 ₿
đợi 2 3 tháng nó mền lại rồi đi :v

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Tui đã mát xa ngực cho em 33 mấy tháng nay rồi các Bác, hiên tại ngực của em đã ổn định rồi. Nhưng các Bác cũng đừng mạnh qua' sẽ bị mat' cảm hứng, như vậy các em sẽ ko "đồng hành" cùng các Bác cho tới phút cuối được. Với lại có chuyện gì, hao đạn Tui nữa mấy Bác ơi, dạo này Tui đang khổ.

Em số 1 ser tới đó là chỉ tớ đó thôi, Bác nào cũng biết rồi, Report nhiều qua', Em sẽ đi chổ khác làm. Giống trường hợp của em số 5 MT LTK lúc trước, diễn đàn xôn xao nhiều quá về service của em, làm em nghĩ làm luôn. Vài tháng sau gặp lại, em nói Tui mới biết.

Tui it' có viết report vì mấy em Fes cũ này, đa số đều đã có các Bác khác Report hết rồi. hihi ..

haitacdaituong

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/9/16
Chủ đề
7
162
13
0 ₿
Đúng rồi lock ở đây rất vui vẻ HT xác nhận điều đó .