Một buổi chiều rất không hài lòng ở PA

Lượt xem: 956

Jay2016

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/5/16
Chủ đề
1
5
0
0 ₿
Tình hình là hôm nay mình đang rất vui vì công việc thuận lợi, sau 1 tuần khá căng thằng nên mình vào PA chơi. Mình đi PA cũng thường, hình như 4 tuần gần đây tuần nào cũng đi, mà mình k có thói quen chọn số, vì mình cũng k nhớ nổi số của từng e nên lúc nào cũng cho locker tùy chọn, 3 lần trc đều hài lòng, k cần đổi ng nên mình đánh giá cao PA. Có chiều nay đi vip thái gặp một e làm mình khá bực, thái độ cũng như cách nói chuyện khá là k coi trọng khách, nếu mình bình thường thì mình đã đổi người, thôi đang vui nên kệ vậy, đến phần phục vụ thấy cũng chả đâu vào đâu, nói thật mình đi chỗ khác vé 200k, tip 300 vẫn đc phục vụ tốt hơn rất nhiều, trong khi ở đây mình trả gấp đôi, từ vé đến tip. Chưa kể locker đéo nói j dẫn mình vào phòng vip nhật trong khi mình đi thái, làm 1 shot xong chả buồn làm thêm cái nữa nên kêu e nó đắp đá nóng, mà k có.
Nói chung mình khá bực bội vì làm mất tâm trang đang vui của mình. Mình tham gia diễn đàn cũng lâu rồi mà k tạo tk, đến hôm nay phải tạo để post bài này là đủ hiểu mình bực bội cỡ nào.
Mình đi lúc 4h20 chiều nay