Q.7 Một đêm thăng trầm tại phát tiến

Lượt xem: 509

Gấu ka

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/9/22
Chủ đề
1
7
5
0 ₿
Tiếp nói câu chuyện trúng số vietlot e xin cám ơn mod @Dory và diễn đàn đã tạo ra envent để ae tham gia,thì hôm nay e có ghé thăm cs pt đầy thăng trầm.
Hôm nay có rủ vài đứa bạn nhăm nhỉ vài lon cọp và chuẩn bị đi bay bỏng vì đầu dạo này hơi lú kkk thì chợt nhớ tới vietlot nên e tạm hoãn việc nhậu và phi thẳng đến cs vì vội quá nên e đã bị mấy a pikachu thổi phạt hết 5 lốp xe hơi buồn luôn đóng phạt xong thì lại tiếp tục đi đến cs.
Vừa đến cs thì gặp locker và một dẫn phòng khá nhiệt tình tư vấn các gói dịch vụ chọn gói xong nằm phòng chờ chừng 5p thì bạn dẫn phòng dẫn lên,phòng rộng ánh sáng mờ nhẹ k quá chói nói chung csvc khá là ổn nha mấy fen,tiếp đến là mở phòng xông hơi ra,phòng xông hơi nhỏ thêm điểm trừ nhẹ là cái ghế trong phòng xông hơi quá nóng hay s ấy mới ngồi có 3p mà muốn chín luôn cái mông nên đành phải ra sớm ngồi đợi,ngồi tầm chừng vài giây thì bé mở cửa bước vào nhỏ nhẹ nói chào a ôi mèn đét ng miền trung giọng khá là dễ thương kết khúc này bé cũng có vài hình xăm nho nhỏ nữa,bé sn 2k3 nên chỉ cao cỡ m55,xong bé cởi hết chiến giáp trên ng và leo vào bồn,đập vào mắt mình là v1,v3 thì ô sờ kê to căng nhưng nhìn tới v2 mình hơi tụt mood vì mỡ thừa và có vết sẹo dưới bụng,tắm xong r lên giường nằm mà hưởng thụ thôi, bài khoẻ bé đi khá là bài bản,đấm bóp,ấn nguyệt rất đầy đủ nha mới đầu mình cứ nghỉ bé 2k3 chắc phần khoẻ hơi kém nhưng k bé làm đủ bài trong sách vở,tuy nhiên hơi thiếu lực đối với mình vì mình đang đi lính á nên cơ khá là săn chắc nhưng k sao v cũng đủ ổn r,tới bài mệt bé trườn nuru kết hợp với kiến bò tới đâu làm mình tê cứng ng tới đó, nằm ngửa lại bé lấy hai quả đồi kẹp nhẹ thằng e mình lại làm nó khó thở ngóc đầu dậy xém out mấy lần v1 to kẹp sướng thôi r lun các bác thêm hai con bướm dưới chân ngực nhìn kích thích dã man kích thích xong bé chụp lấy con trym bé nhỏ của tôi và liếm láp nhẹ nhàng và từ tốn,r diễn bài 69 ra quay thẳng cặp mông to căng về phía tôi,tôi cũng k vừa phải chộp lấy cơ hội khám phá hang động liền ôi mẹ ơi vừa đưa tay lên hang bé như cái khe suối rỉ chèm nhẹp à nc nôi vô đối luôn các bác ơi,vừa móc vừa nghe tiếng rên thỏ thẻ của bé âm thanh như hoà quyện lại kết hợp thêm kỹ năng BJ and HJ,sướng tê ng thôi r ,và r chuyện đó cũng đã đến tôi phải chào thua vào phút thứ 15,xong xui tắm rửa lại lên giường nói những mẫu chuyện xàm cho hết giờ và đi về thôi.
Đánh giá chung về bé 09:face xinh,dễ thương,ưa nhìn,bé ng miền trung khá vui vẻ và nhiệt tình
V1 to tròn rất sướng tay
V2 điểm trừ hơi mỡ và có vết sẹo dưới bụng
V3 căng tròn
V4 như cái khe suối v các bác
Tic 99k code vietlot
Tip 700

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
vậy là bác làm nhẹ thôi, để bung vết sẹo là toang :ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
120
59
0 ₿
vậy đi massage bác đừng hút thuốc, cảm giác hôn môi đá lưỡi phê lắm bác, nên trải nghiệm