Gò Vấp New, nhưng chất

Lượt xem: 1,484

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrFeel

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/6/22
Chủ đề
1
3
1
0 ₿
Được nghe tin Hoàng gia cập bến em gái mới nên liền tốc độ ghé qua, để còn report cho anh em.
Đôi khi cũng cần lắm những cảm giác mới, để đung nóng lại một thời rạo rực khi đi ms. Nên cứ mỗi lần có tin em nào mới là mình liền đi ngay.

Bên Hoàng Gia thì cũng đi nhiều lần, cơ sở vật chất vẫn còn rất ngon, lối trang trí vẫn theo phong cách của 3-4 năm trước. Nhưng vẫn còn mới và đẹp, đen mờ, màu ảo mộng giúp anh em thư giản và thoả sức phê pha.

Sau khi đã Book bé với cở sở thì cũng tấp vào định làm vé 69 thì nghe tin mà sét đánh ngang tai là bé chỉ làm vé tắm. Nên đành ngậm ngùi quất luôn vì cơ bản mình đi vé 69 cũng không làm 69 mà chỉ vì muốn thời gian nhiều hơn thôi.
Sau nhưng thủ tục cũng đơn giản thì được lên phòng đèn mờ rồi. Gặp bé phải hỏi ra chuyện sao không làm vé cao?
Bé thì cũng đã từng làm chổ khác rồi, nhưng vì bé không thích kiểu 69 nên không làm thôi? Phải có khí chất nữ nhi thế chứ, bé bảo làm chỉ đam mê thôi chứ mấy vé giá cao bé không thích là không làm.

Sau phần hỏi đáp nhiệt tình thì cũng dắt nhau đi tắm, bé đúng làm vì đam mê anh em ơi! Thao tác tắm rửa rất chuyên nghiệp và nhẹ nhàng, đôi bàn tay nhỏ nhắn làm mình mê mẫn luôn á. Tắm xong thì làm phát đầu trong bồn, bé rất điêu nghệ từ màn nút tai, liếm cổ, nút vú tất cả điều bao phê nha. Bé làm cũng rất chậm rãi, giống như để mình có cảm nhận trọn vẹn vậy ấy, đặc biệt là bé sở hữu cập V1 cực chất, đúng bưởi thật, hàng thật nha nên bóp nó bao phê như con tê tê luôn ấy. Mò mẫn nhau cũng 15p thì cũng out trong sung sướng.

Phần ms khoẻ thì bé làm rất tốt, bài bản, đầy đủ các bài và tư thế, nhưng do bé nhỏ con quá nên đấm lực còn hơi yếu. Hết bài thì đi Nuru, do có cặp V1 cực đã nên chà rất đã nha anh em. Lăn lê bỏ lết 1 hồi thì bé thi triển những kỹ năng độc đáo làm thằng nhỏ mình phải lên thêm lần nữa, tuy lần 2 hơi lâu nhưng bé rất kiên nhẫn và chịu khó, không 1 chút khó chịu gì vì làm vì đam mê mà. Hết bú thằng nhỏ thì lên nút ti, mình cũng tranh thủ khám phá con bướm xinh cũng cực chất nha, bướm non nhưng còn khít lắm. Làm nhau đâu 20p gì đó thì mình cũng chịu thua lần 2, vì bé quá đỉnh cao trong việc làm tình.

Xong xui hết mà bé không hề hối hả, ngồi cho mình bóp cập víu cực chất của bé một lúc thì mới dẫn đi tắm lại và ra về.

Đánh giá chung, bé 87 Hoàng gia rất đáng để anh em trãi nghiệm, cho mình những trãi nghiệm cực chân thật và cực chất. Nụ cười của bé rất duyên dáng, nhỉn là mê mẫn ngay.
Bé 2k2 nên hơi nhỏ con nhưng tất cả điều đầy đặn, bóp đâu cũng phê, vòng nào ra vòng đó đúng chất tuổi teen luôn đó anh em.

Hy vọng anh em sẽ có những trãi nghiệm tuyệt vời nhé. Hẹn gặp lại bé tiếp theo nha.

MrFeel

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/6/22
Chủ đề
1
3
1
0 ₿
Mình quên nói cho anh em là bên này bất cứ vé nào cũng được up theo 1 lần ra nữa nha. Vì vé tắm nên mình thêm 1 lần nữa đó nha anh em

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ và đã có bài chia sẻ vô cùng tuyệt vời ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm tiếp ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.