Ngon bổ rẻ mát xa Vườn Mai, Cần thơ

Lượt xem: 61,793

Con cừu non

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/18
Chủ đề
0
9
4
28
0 ₿
Nghe bác kể củng muốn check thử e đào mà nghe nói ẻm ko làm ca tối :( bửa nào phải tranh thủ mới dc:cool:

cuvuichoithoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/7/18
Chủ đề
0
2
0
36
0 ₿
E ở hn mới về ct, các bác giúp e tên các bé xinh, sv tốt với nha, Thank các bác rất nhìu

Masters

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/18
Chủ đề
0
5
1
32
0 ₿
Mình vừa mới ghé e Hiền..Sao ẻm ấy Nude tăm chung 600k vé 200k niưa..ổn k bác

Con cừu non

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/18
Chủ đề
0
9
4
28
0 ₿
Bác mà có đi siêu svip thì củng ko có dụ dc xyz quan hệ đâu nhé bác khỏi trong mông:D tại vì matxa bj hj dc côi như kích dục nên nếu bị bắc chỉ phạt hành chính thoi cúng tiền cho tụi nó là xông còn xyz dc xem như mại dâm mà mại dâm là phạt hình sự rồi dính là tiêu:eek: chỉ trừ khi cơ sở đó ô dù lớn hay ông chủ có máu liều thôi:D:D mới có cho bác:cool:

Con cừu non

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/18
Chủ đề
0
9
4
28
0 ₿
Tiền của bác vế 200k chắc svip bác tip 600k ko vấn đề gì nếu bác thấy e nó phục vụ OK là dc:p chỉ là trên có ae coment vé 200 tip 500 rồi bác phá giá người ta côi chừng người ta báo công ăn bắc bác vì tội mua phá giá đó :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: phatthu12

phatthu12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/18
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
600k là cao rồi . Đúng giá vé 200k là tip 500k nhé bác.
Check em Đào thử bác sẽ ko phí cuộc massage đâu nhé.
Em Hiền thì mình chưa đi nhưng thấy ở đây phục vụ phòng Vip và Svip thì mỗi ng 1 cách khác nhau nhưng nói về kỹ thuật em Đào là đậm nhất trong các em mình từng check. Chỉ cần ae lịch sự ko sổ sàng em hợp tác mạnh tất tần tật nhé. Bj, hj, 69, Cia .
Mình nghiện em nó rồi

phatthu12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/18
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Hình như em Hiền này phục vụ cũng hên xui lắm ae. Bữa bạn mình voi gặp ngay lúc em ko vui nên em qạo đeo ah.
Mà chủ yếu mình đi massgae thư giản gặp ko vui vẻ vậy mình mất hứng chứ lị tụt cảm xúc thằng em
Mình chung tình lắm từ lúc biết em Đào siêu kỹ thuật nên chỉ biết em thôi, hôm nào vô em nghỉ là vác chym đi về

Nha que

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/7/18
Chủ đề
0
7
0
29
0 ₿
bác đi vé thường mà nude 100% luôn hả? từ đầu ko bác?

Holyshit

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/4/18
Chủ đề
0
2
0
15
0 ₿
Mấy bác cho e hỏi . K biết bé Quỳnh làm lại chưa hé . Bữa thấy bảo xin nghĩ phép .