Q.7 những lần nhớ em 69

Lượt xem: 983

boichungtinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
5
85
32
0 ₿
nay có dịp rảnh rỗi lên diễn đàn tám với các anh em, sau 7,7,49 ngày ngắm nghía giữa 1 dàn mỹ nữ thì cuối cùng quyết định đi bé 68 , sau 5 lần 7 lượt đi nhiều chỗ massage khác thì trở về với sala phải nói là có sự thoải mái , thư giãn tuyệt vời.
bước vào quầy lễ tân cảm thấy được cái hơi mát lạnh từ phòng tỏ ra , phong cách trang trí hiện đại và kín đáo. đưa code rồi dc báo chọn bé 68 cho bạn lễ tân luôn.
vào phòng xông được 5p thì bé vào , cũng nôn nao ra gặp bé lắm nhưng đang hưởng xông phê quá nên cũng ráng ngồi thêm tí nữa rồi mới chịu ra. vừa bước ra là thấy bé đang pha nước, dáng người thon thả , body nuột nà, gương mặt nét dâm dâm , bé vội vã lấy khăn lau người cho mình. mời mình lại ghế ngồi rồi thủ thỉ vài câu với mình.
rồi em cởi y phục , cùng tôi bước vào bồn tắm , sau màn kì rửa sạch sẽ em bắt đầu trườn nhè nhẹ kích nứng ở bồn, sau đấy tui kêu em sang bồn.
phần khỏe : em đi đủ bài đủ lực, kèm theo ấy em có rất nhiều chiêu trò cực kì đã nha các ông. chủ động lấy tay mình đặt lên dú ẻm luôn , làm say mê em vãi luôn.
lên giường nằm sấp chờ em 2phut em leo lên người , say mê hôn hít, đảo lưỡi quanh khắp người. em đổ dầu lên khắp người thoa kín khắp mọi ngóc ngách , 2 tay sờ nắm mọi chỗ nhẹ nhàng di chuyển kích nứng em mà ai ngờ em làm kích ngược lại . rồi bắt đầu đổi sang thế 69 cùng em , móc cua , húp sò đầy đủ , nôi noil vênh váng luôn các bác. rồi chiêm ngưỡng khả năng Bj tuyệt đỉnh của em nó, bú liếm nhẹ nhàng , vừa bú vừa dùng lưỡi quậy phá đầu chym nhỏ của tui , ân ái với em được 10p thế là tui bắn từa lưa hột dưa luôn các bác.
lúc đầu tính úp vé lên mà thôi kh đủ sức chiến.
đánh giá sơ bộ
face : ổn
v1 : cam tròn vừa tay
v2 thon gọn
v3 căng tròn nắn đã
vé 700 có code camapro giảm còn 299
tip 700 bằng vé

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @boichungtinh đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
631
635
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Quá ổn áp rồi còn đi đâu vòng vòng nữa bác ơi