Q.1 No ên cùng bé yêu 89

Lượt xem: 506

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
46
47
0 ₿
Cũng lòng vòng vài số quen để gặp lâu lâu khám phá số mới ở dubai, nay không khí se lạnh tự nhiên lại nhớ đến cảm giác nhẹ nhàng của bé 89 ngày nào tui từng gặp thế là book và lên đường đến dubai gặp bé.

Đến nơi vẫn một không khí mát lạnh, báo số rồi ngồi để pv cb phòng, ngồi nhâm nhi ly trà rồi lướt tiktok xem mấy bé lấy thêm tý động lực hứng khởi . Sau 5p tui cũng lên phòng và vào xông hơi ngay luôn.

Lần n gặp lại như quen thuộc với sự nhẹ nhàng bé vẫn ngồi chơ và tui xông ra bé lại lau người xong ngồi tâm sự , cái không khí se lạnh bên ngoài làm tâm trạng cũng nhẹ nhàng và nói chuyện về chủ đề noel với bé cứ phải thích.Cảm giác ôm bé cứ thích thế nào ấy bé cũng chút nghịch thằng nhóc làm tui lại hưng hứng lên và tiến đến tiết mục tắm.

Tui ngồi vào bé tắm gội rồi lại đứng tắm mình xong nằm dựa thành bồn bé bj nhẹ nhàng cho thằng nhóc thức giấc rồi bé tắm lại đưa tui lên giường.
Nằm nghỉ để bé đấm bóp chà đá nóng đắp gối thảo dược các kiểu. Đủ khỏe người và bắt đầu chuyển đến phần thư giản.

Em đổ dầu và trường thái cứ tê tái nhẹ nhàng, trườn từ sau đến ra trước và chuyển qua chăm sóc thằng em cực kỳ kỹ, nó đang ngủ thì em vuốt ve dìu nó thức dần , với cái miệng của bé chăm nó càng lúc càng lớn lên tui nằm hưởng cảm giác bé bj mà sướng . Hít thở tận hưởng cảm giác nằm để bé bj cho một lúc rất lâu và bé mới dứt điểm khi cao trào lên khiên tui bao nhiêu cơn sướng bùng lên. Thích bé quá, nằm cứa cười với bé, bé còn ngắt yêu cho phát .
Vẫn nhẹ nhàng mà sướng với 89 . Mùa noel này lại thấy ấm áp rồi. Đến lúc hòa mình vào những con phố để mua ít quà về cho gấu rồi mà tâm trạng vẫn vươn vướng với bé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh nhiều sức khoẻ ạ