Q.1 [NTT] - Chìm sâu 19 DBQ1

Lượt xem: 2,810

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cũng không biết khi nào hành trình khám phá Dubai Q1 mới kết thúc, cơ mà còn trúng code thì còn đi, còn lúa thì còn phê pha quên đường về.
Đặt lịch từ sớm nhưng một cơ số đã off hoặc nghỉ vì các lý do rốt cuộc cuối cùng khóa vào con số 19 - chân ái của một số anh em trên này nên cũng không cần phải lăn tăn nhiều. Có chăng là gặp xem có đắm say em hay không thôi.
Có mặt trước 5h45, làm thủ tục xong xuôi ngồi chờ xíu thì được locker thỉnh lên phòng. Dù đã đi qua vài cơ sở nhưng có lẽ ưng nhất vẫn là cái cơ sở này. Từ csvc sạch sẽ đến bác giữ xe, lễ tân, locker, ktv mọi thứ đều hoàn hảo. Đã hợp gu rồi thì đi chỗ nào cũng sẽ có sự so sánh và cuối cùng DBQ1 vẫn là best trong tâm trí.
Vẫn là thói quen không xông ngồi vọc điện thoại đến khi em vào. Đúng thật là khi xem hình những tưởng tượng bay cao bay xa, ở ngoài trông em xinh và trẻ trung hơn so với ấn tượng trong đầu. Dáng người cũng nhỏ nhắn đáng yêu nhưng vú hơi to và mông hơi bự; về độ ddcn thì chắc chắn như anh em nói. Buồn cái là nay em mặc váy đen dài quá nên không nhìn trộm cặp đào tiên khi em pha nước được. Dù sao thì trước sau cũng lột sạch nên không việc gì phải nóng. :6onion17:
Phần onsen vẫn như mọi khi, cùng là những màn kích thích đó, thêm thắt chút tình cảm nhẹ nhàng từ đôi môi em, nương theo câu từ em dẫn dắt, đôi mắt đắm chìm trên những đường cong của em. Phải công nhận dù người em nhỏ những cái gì cần to thì lại to quá. Cứ nhìn mãi chẳng biết chán, tay không tự chủ mà dày vò cơ thể em đến nỗi em đáp trả khiến mình chỉ biết van xin để dành màn pháo bông sau cùng :((
Bài khỏe của em thì chẳng có gì để bàn, chắc do tu luyện chưa tới nên thôi cho qua đi. Được cái mas khỏe nhưng cả hai trần truồng nói chuyện xàm với nhau cũng vui. Em bóp tay mình trong khi tay mình bóp vú em, em hỏi ủa sao cái tay anh kì vậy :)) Giỡn hớt một hồi cũng qua cái phần quằn quại này. Dù không đánh giá cao phần mas khỏe nhưng được cái làm gì cũng tình cảm vui vẻ, luyên thuyên liên hồi nên cho qua hết tất cả.
Trườn thái thì phê hơn hầu hết những em mình đã có dịp đi qua chắc do cặp loa ngoại cỡ của em. Bonus sự la liếm nhiệt tình khắp cơ thể nên phần này + max điểm. Em quan tâm hỏi han ân cần, thích tư thế nào thuận tiện nhất thì em làm cho, quay tới quay lui một hồi rốt cuộc thằng em cũng nội thương mà bắn tung tóe trong cái miệng xinh xắn của em. Em gõ nhẹ vào chân mình ra vẻ hờn dỗi rồi còn kêu anh hư quá. Gặp em không muốn hư cũng uổng :cuteonion17:
Một ddcn chính hiệu nhưng nhất mực không thừa nhận. 2 con người cứ vậy ngồi tâm sự cho đến hết giờ.
" You got me chìm sâu..
But im all go."
Tic: Code NTT
Tip = Tic

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng đcn 19 ạ. Mong phục vụ huynh dài lâu ạ :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
Em 19 này thì khỏi bàn các bác ạ, em nói mấy anh vô đây toàn đòi đè em xuống phục vụ em chứ có cho em làm đâu. Mình cũng ko ngoại lệ nhưng lúc mình làm thì em cứ năn nỉ cho em bú với

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Myth

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Nói chung nhìn em nó ngon thiệt :cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Bé đang làm lại rồi á huynh chỉ cần nhấc máy 0941012041 mụi giữ bé cho huynh

Phúc diu ba bey

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
9
81
53
0 ₿
gọi thì gọi gặp hay không tùy duyên, còn muốn duyên đến thì chờ đợi là hanh phúc

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

Anton

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
13/11/18
Chủ đề
17
99
73
45
0 ₿