Q.7 one shot - 1 bàn thua tê tái với 19 [287 - pt]

Lượt xem: 777

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Sau những ngày căng thẳng với deadline, họp hành thì nay là ngày tôi sẵn sàng cho việc giải khuây. Tôi mang trong lòng tâm trạng nôn nao lạ kỳ, mở máy gọi đến Phát Tiến và kết quả là book được bé 19

Chạy xe thật nhanh đến nơi, tôi trao lại con ngựa xích thố và bước vào trong quầy check in. Thủ tục ban đầu xong xuôi, tôi cầm ipad xem có thêm bé nào mới vừa mắt không, thấy cũng khá nhiều mà lỡ đặt bé 19 rồi nên hẹn mấy bé kia lần sau. Nhưng thôi nay đi giải khuây mà, chốt ngay bé 19 ngay và luôn. Ngồi đợi 1 lúc thì tôi được mời lên lầu, mọi thứ như cuốn băng tua chậm dần hiện ra trong đầu tôi, vào phòng chỉ còn lại 1 mình tôi với ánh đèn vàng, trong tiếng nhạc du dương, tôi rảo bước chậm rãi quanh căn phòng, thay đồ, hít đất vài cái cho ngực nở nang và bắt đầu vào xông hơi.
Hơi xông chưa kịp ra nhiều thì em (19) bước vào và nhẹ nhàng chào tôi, rất lễ phép, dáng người body thật bốc lửa. Em đóng kín cửa phòng xông cho hơi không bị thoát ra ngoài và chuẩn bị vào việc. Ở bên trong tôi ngồi quan sát, bên ngoài em bước tới bồn tắm xem nước đã đủ ấm chưa, quay lưng lại phía tôi, lâu lâu lại cong người để khoe bờ mông săn chắc của mình.
Em bước tới giường chuẩn bị khăn, sau đó ra ghế ngồi xem điện thoại trong lúc đợi tôi. Thật ra thì tôi cũng không thấy phiền đâu nhưng khi trải nghiệm 120' thì luôn mong muốn trong thời gian đó, các em sẽ chỉ dành thời gian cho riêng mình. Vài em khác của tôi thật sự khác biệt, trong lúc đợi, em chỉ nằm trên giường và luôn chú ý tới phòng xông, em sẽ không rời mắt khỏi tôi một giây một phút nào, 1 kèm 1 như CR7 vậy đó. Thôi ko sao được 5p thì tôi cũng bước ra, không xông khô nên em tới bên cạnh lấy khăn lau người cho tôi và tâm sự chia sẻ. Ngồi xuống ghế nhấp miếng nước, em ngồi lên thành ghế sát cạnh, lúc này mới bắt đầu thấy sự dâm đãng của bé dần hiện ra.

Thôi 2 anh em vào tắm không nước lên cao, ngồi xuống tựa lưng vào cái thành bồn quen thuộc ấy, em tắm kỹ càng, ko quên chọc ghẹo thằng em và điều gì đến cũng đã đến, nó ngẩng đầu chào người bạn mới quen. Tôi cũng tắm lại cho em, đôi bàn tay nhanh nhẹn lướt đi khắp cơ thể em, nhẹ nhàng kích thích đầu ti hồng hào nhỏ xinh, sau đó lại lên cổ và xuống 2 bờ mông trắng trẻo, chà nhẹ ngón tay vào hang động đã rỉ nước.
"Em thư giãn cho anh nha!" Tôi gật đầu, thế là cái lưỡi của em nhanh chóng tiến tới 2 đầu ti của tôi, chạm và quét liên hồi, sau đó là những nụ hôn và những tiếng rên rỉ nhẹ nhàng, em đang muốn kích thích tôi. Bất chợt thằng nhỏ là điểm đến, em ngậm sâu và mút, nhịp độ lên xuống rất nhanh đi cùng động tác sục để tăng khoái cảm. Nay nhiều tâm trạng nên bị phân tâm, tôi hơi khó ra, em cứ làm miệt mài, thấy cũng tội em. Tôi cũng để thằng nhỏ theo nhịp ra vào miệng em, tay nhẹ hất nước lên cơ thể ấy, không quên tiếp cận đôi gò bồng đảo, se se đầu ti và khám phá huyệt động.
"Anh ra đi....ra đi....anh....!"
Được một lúc thì tôi cũng out, em kích thích tay cho từng dòng tinh khí bắn ra ngoài, bắn lên cả ngực em. Dồn nén bữa giờ nên ra cũng nhiều, sao ai cũng bảo mình ra nhiều, 2 anh em tắm lại và chuẩn bị bước vào màn tẩm quất cơ thể.

Gần hết giờ, tôi và em cùng ngồi lại, cùng ăn trứng lòng đào để lấy lại sức và sau đó ra về.
Kết bài ở đây nhé anh em. Lúc nào cảm xúc dạt dào hơn mình sẽ tiếp tục trở lại với những bài viết khác.

[Tổng quan về bé 19]:
+ Face: dễ nhìn, xinh xắn
+ V1: cam Mỹ, có nốt ruồi, vừa vặn với người
+ V2: có eo ót, chỉ 1 chút lipit (chắc do hay ăn đêm)
+ V3: mông phòng thủ, săn chắc, mịn
+ V4: nước nôi đầm đìa

[Tổng thiệt hại]:
+ Tic: 1200 có camapro còn 600K
+ Tip: Bằng Tic gốc