Q.7 Orchids Q7 - lần 1 - bạn Tiên

Lượt xem: 5,971

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Chào anh em, mình cũng đã đi nhiều lần, nhưng đây bài đầu tiên, anh em xem có gì bàn luận, chỉ giáo thêm kinh nghiệm.
Zalo cho bạn lễ tân xong là mình chạy qua cơ sở Q7 luôn. Vị trí khá yên tĩnh, có hầm xe cũng khá kín, cầu thang đi lên ngay trong hầm. Phải nói là bạn lễ tân cực dễ thương ( theo gu mình ), ko phải kiểu mình dây dáng dấp đâu nhé, kiểu mũm mĩm cưng, bị say luôn. Đợi tầm 2-3p là bạn ktv dẫn lên phòng.
Hôm đó mình được bạn Tiên làm nhé. Dáng người nhỏ nhắn, cỡ 1m5, cũng biết cách nói chuyện, hay cười (tính mình ít nói nên thích bạn nào cởi mở, biết tạo câu chuyện hihi).
Đầu tiên là 1 số bài nhấn, ấn lưng cổ, sau đó kéo khăn xuống, kéo từ từ, thích thích nhẹ. Tiếp đến bạn bắt đầu thoa dầu, mình có nhắc ít dầu thôi, bạn cũng hiểu. Bạn ms rất kỹ, vuốt nhiều và sâu, xoa mông đều và lâu nhé anh em. Vuốt khe kích thích lắm. Vuốt lên ngang hông là em giữ hông và nhấc nhẹ mình lên xíu, luồn tay thăm kiu. Lúc bạn nhấc hông, mình thực sự ko hiểu, sau biết nên cũng hỗ trợ bạn đẩy lên. Cảm giác chổng mông lên xíu để được vuốt súng ta nói rân rân người. Vuốt 3-4 nhịp là thả xuống, Tiên làm rất nhiều lần nhấc hông nhé.
Nằm ngữa ra, bạn cũng ms nữa người dưới, bắp đùi, vuốt lên bẹn, lướt qua kiu hờ hững. Lâu lâu nhìn mình cười, kiểu biết cười để kích thích ấy. À quên chứ, bạn cũng ko quá khó khăn cho việc đụng chạm nhé. Bạn cứ vuốt, mình cũng có vô tình đụng vào chân, vào đùi bạn. Theo mình, anh em cứ lịch sự hỏi bạn thì các bạn cũng chiều thôi. Bạn nói “anh sờ với nựng được chứ đừng đưa vào sâu quá nhé”. Một lát thì mình cũng lên v1, cũng ko quá to nhé, nhưng mịn. Bạn cũng ok cho mở cúc áo ra đỡ vướng. Tay biết xoa ngực mình, siêng cúi xuống líc ti mình dây kích thích. Cỡ 10p mình cũng out, cảm giác rất cảm giác. Bạn đi rữa tay ra ms đầu mình. Lát mình cũng đi tắm lại, bạn vẫn cứ cười. Cám ơn bạn Tiên - dễ thương như người yêu nhé.
Mình đi vé 90p - 400k tip 400k
Total 800k.
Mong anh em đóng góp ý kiến, chia sẽ kinh nghiệm xem orchid có gì hay, bạn nào dễ thương.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Viết bài vậy dc tặng vé 90p hay 120p v bác :2onion2:
Giỡn chứ mừng bác có trải nghiệm như ý. Còn kinh nghiệm chia sẻ gì thì cũng ko có mấy vì orchids dịch vụ lần đầu với những lần sau mình nghĩ cũng k có khác gì nhau, ko có bonus gì, thêm skill, bớt skill gì cả đâu. Đi tìm em nào hợp gu tâm sự thư giãn qua lại :))

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022 and Chị 3 Báo

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Đi lần nào cũng tốn tiền cả bác ơi. Trước có đi bên Hoa Lan, nay chuyển qua Q7 xem sao. Ý là cần biết thêm 1 số bạn nào nhiệt tình như mình mong muốn ấy

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Tiên thì nhiệt tình mà. Dàn mới của PN theo cảm nhận riêng khá chán với thấy hơi công nghiệp.

trailangtusaigon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/12/21
Chủ đề
1
11
4
0 ₿
Tuần trước mình có đi bé Tiên, mình rất thích cách bé Tiên làm. Rất nhẹ nhàng và rất kích thích. Nhất là màng vuốt khe…

• Like
Điểm cảm xúc: 75F1Hue

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Ko biết bác trải nghiệm nhiều chưa, có bạn nào ok mình tham khảo với

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Bác có thể đi thử Mỹ, Vy, dáng đẹp, vuốt ổn nhưng theo cảm nhận riêng ko nhiệt tình bằng Tiên

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Tiên xinh ko nhỉ mng?
đã gặp Mỹ và Duyên, 8 lạng vs nửa cân về độ nét
Còn vy ko rõ ntn. Thấy có bài ae chê thái độ

• Like
Điểm cảm xúc: 75F1Hue

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Lâu quá về lại SG, mấy bác tình hình bên này sao rồi, cập nhật thêm mình có gì mới. Bé Tiên mng có trải nghiệm nhiều ko

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Theo mình thì ae cứ qua thẳng bên cơ sở cũng đc, bên đó ko quá kẹt phà đâu, mà mấy bạn cũng dễ thương cả