Ozawa. 27 ngây thơ

Lượt xem: 2,789

Demon90

Hạ Sĩ
Bé Chưa Biết Gì
28/12/17
Chủ đề
7
7
16
0 ₿
Dạo này thấy bên ozawa sốt quá. Có bác langtu làm nguyên một serier bên đó đọc xong thấy thích quá. Mình có inbox hỏi mấy anh em đồng dâm thì được tin bên này mấy em đều nhau lắm nha... "dâm đều" ặc ặc. hahahhaha. Vậy là hôm nay vào trúng ổ nhền nhện luôn rồi. Tự tin vững bước tiến vào ozawa nhưng không quên gọi hotline lấy ngay cái code.

Vào đến quầy lễ tân thì làm thủ tục như thường. Sau đó thì vững bước mà lên phòng. Sau đó dõng dạc hô "Random cho anh nhá em ơi". Nhưng vẫn không quên nhét tay 20k cafe cho locker. Lòng đang lo lắng hồi hộp không biết hôm nay sẽ bị yêu nữ nào thị thì bỗng tiếng gõ cửa vang lên. Thời khắc ấy đã đến sao. Đẩy cửa bước vào thì không thể tin được, yêu tinh này non quá. Nhỏ vậy mà đã làm yêu tinh rồi sao, mình tưởng phải tu luyện đến 9 đuôi rồi chứ. Em nhìn mình cười tỏa nắng, teen quá mà. Mình nhìn em đoán tấm 20 thôi ah. Vậy là hôm nay may mắn rồi, em này chắc mới luyện đến 3 đuôi là cái chắc. Mình lên lời trêu ghẹo "Em ơi, em nhỏ xíu hà, lát lỡ bị thịt thì sao". Em đáp lại liền "Thì em vào cho anh thịt mà". Hoang mang quá các bác ah, không biết gặp phải gì rồi đây. Chào hỏi xong xuôi em cũng lột tất tần tật ra và cho mình vào bồn. Sau đó trụng nước. Đang vuốt ve nhẹ thằng nhỏ cho nó dựng đứng dậy, bất ngờ em xoáy nòng 2 phát. Có ai ngờ là em ra tay hạ thủ trong này đâu, xém nữa là thằng em chết ngạt trong này luôn rồi ah. hihihi

Em đưa mình ra và lau khô cho mình thì cũng là lúc mình mò. Mò xem em mấy đuôi rồi. :D Tay mình luồn ra sau, đang định trong đầu là kiểu gì em cũng sẽ chặn lại nhưng không. Em cứ vậy mà lau người tiếp cho mình, mặc cho mình tung hoàng. Em còn ghẹo lại, anh mò gì trong đó á. Chết chưa, anh mò thử coi em mấy đuôi rồi mà. Em khoe em mới tu xuống, đủ 9 đuôi rồi nha. Anh lên đi, em cho anh coi. Đến giờ đã hiểu số phận mình về đâu rồi. Em lau khô cho mình rồi lôi mình lên hành sự. Không chừa lại mảnh vải trên người nào cho mình luôn. Đến đây thì mình cự, sao em lột sạch anh rồi mà em hok chịu đểu anh lột vậy nè. Em ngước lên nhìn cười rồi từ từ cũng cũng bỏ xuống. Hiện nguyên hình con hồ ly, mà đẹp. Hồ ly này trẻ mà. Mà hình như mới 8 đuôi thôi ah vì V1 chưa có bự lắm. Vẫn còn săn chắc nên có lẽ chưa thành tinh đâu. hahahaha. Mấy em thành tinh rồi lấy cặp bưởi ép lên là đã thấy chết ngạt rồi. Đang mò mẫn trong sung sướng, không phải sự non nớt của mấy em mới lớn, nhưng cũng không phải cáo già của mấy em đã hành nghề lâu năm. Nói chung là giống người iu vậy. Em cũng bắt đầu lấy ngực trườn nhưng mình bắt lại. Vì đi nhiều quá cũng hok có hứng mấy bài này nhiều. Chủ yếu khám phá thôi ah, nên kéo nhẹ em lên mà khám phá 2 bình sữa. Em cũng nhắm mắt lại mặc cho mình làm. Hahahaha. Thích lắm, kiểu như mút người iu vậy đó các bác. Không có nghe em rên thành tiếng nhưng có cảm giác em gồng lên đồi chút. hehehhe. Đến lúc mình khám phá vòng 4 thì em cũng bắt đầu Bj. Em Bj sâu dần, đá lưỡi. Đến lúc em lấy tay xoáy nóng lần nữa thì mình kéo em qua tính đòi 69 thử coi em chịu hok, mà em hok chịu. Hok được anh ơi. Em hok có làm. Chắc mới vào làm hay sao mà em còn chưa chịu, em nói nhột. hahahaha. Mà thôi nãy giờ mình khám phá cũng thấy em nó ướt nhẹp rồi. Với lại cũng định ghẹo em thế thôi, chứ cũng ít khi 69 em nào lắm. Lấy tay vuốt ve cho em có cảm giác thôi ah. Giờ thì tmình cũng nằm im tận hưởng. Em thì triển hết nội công để Bj. 2 tay vuốt ve kích thích liên tục. Mình thì nãy giờ cũng hứng lắm rồi nên chịu thêm 5p nữa thì cũng out.

Mình tắm sơ lại rồi về đi đón gấu. Bữa nay gấu làm ca 2, lo tắm sạch sẽ cho hết mùi. Chứ bị phát hiện thì thôi rồi luôn. Trước khi rời phòng hỏi lại mới biết em này số 27. Viết vài dòng cho các bác, ai muốn cảm nhận thực tế thì ghé ozzawa nha.