Ozawa q 10 lênh láng với bé 24

Lượt xem: 4,530

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
Chào ngày mới !
Tu được máy hôm do sợ cô vợ thăn hỏi thế là hôm nay quyết định làm liều. Chạy thiệt nhanh đến chỗ chú thỏ nấp trong hẻm to to Ozawa hiện ra to đùng. Phi vào và gặp 2 chú phục vụ nhanh chóng dắt xe vào không để lại dấu vết , chon ngay vé thái xong Yc em 24 cũng chả hiểu sao tui thích số đó.

sau khi thủ tục xong xuôi vào phòng bắt đầu thư giản tý. Xông hơi các kểu thì một cô bé cao cao rất cao tận mét năm lận ấy bước vào. nhin cưng lắm hỏi thăm vài câu xong bắt đầu vào em tắm cho khá là kỹ, trong lúc tắm tui khám phá cô bé của bé thì thấy có dấu hiệu tui sắp chết rồi, rờ nhè nhẹ mà cảm giác ẩm ướt trên tay thôi chờ gì nữa ra bồn ngay và luôn.

Khâu maxa khỏe bỏ qua đi, tui thích thư giản hơn nên em bắt đầu hành động, một nhát lưỡi của em nó làm tui nổi da gà , thiệt là phê đi vài đường lưỡi xong bắt đầu thoa dưỡng thể lên trườn đến đâu thì rất đã, dáng nhỏ nhỏ nên cảm giác phê hơn nhiều không thấy nặng người .sướng nhất là khi em trườn , tui đứa tay ra sau bóp bóp nó đã sao ấy.

Sau một hồi trườn các kểu bắt đầu lật người lại và thưởng thức các món ăn chơi của ẻm, từ đá bi lau cột, và sướng nhất là cái màn bj của em rất êm và lâu lâu thì rất sâu , như một cây kem mà được tan từ từ vậy, tui tranh thủ khám phá vòng 4 của em và từ từ phê pha, out trong sung sướng. em vẫn vuốt vé không bỏ rơi , để tui được êm ái ra đi kkkkk.

Cuối cùng em tắm rủa lại rồi ra về , tui về còn em ở lại , muốn hen em ghê mà chắc vài lần nữa quá.

Tổng kết tic tip 9x locker cafe hài lòng.

Thienkoko96

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/5/19
Chủ đề
0
123
6
27
0 ₿
Xong rồi mà vẫn muốn hẹn bé về chung nữa. Bác thật là lợi hại kkk

Trạng thái