P.A relax, report số 24, buổi chiều mưa đê mê

Lượt xem: 13,282

guru

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/5/16
Chủ đề
1
1
16
35
0 ₿
Sau 2 tuần bị stress nặng vì công việc, mình quyết định quay lại P.A đe tìm cảm giác thoải mái và xua tan mệt nhọc.
Đến nơi mua luôn suất vip Thái, vào phòng xông hơi được 5 phút thì em bước vào, nở nụ cười nhẹ nhàng khiến cho mệt mỏi cũng phần nào tan biến.
Mặt: 6.5, nhìn hiền và có nét gì đo hơi buồn
Vòng 1: hệ cam mỹ, vừa tay, 7.5
Vòng 2: bình thương, ko check
Vòng 3: cũng khá nở nang, 7 điem
Phần tắm và mát xa khoẻ, em làm rất kĩ, đầy đủ bài vở và có lực, phải hơn 1 tiếng mới xong, gân cốt mình giãn hẳn ra cảm giác rất khoẻ. Tuy nhiên, em hơi ít nói xíu.

Mát xa mệt: em bắt đầu hạ dàn ngoài, lướt cặp bưởi khắp cơ thể mình, nhẹ nhàng và từ tốn. Em hôn nhẹ lên cổ, lick ti làm mình muốn lên nóc nhà.:p Rồi em lại đua cặp bưởi lên xuống nhịp nhàng với tuyệt chiêu "kẹp xúc xích" làm mình chịu ko nổi đành phải out sau 20 phút sung sướng, dính lên cả bưởi em ấy hic hic. :confused:

Tổng chi phí: tic 400k+tip 500k + lon bò húc 20k = 920k.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym,bonus tuyệt chiêu cuối hơi bị đã nha :D

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Em này tướng tá bốc lửa,relax cũng giỏi và chu đáo,chúc mừng gặp được em ngon :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: KaKaLuong

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Bác nói chính xác con gà ác lun,tướng em 24 nhìn đã bà cố, mình dây gọn gàng,3 vòng gợi cảm,thấy 2 lần lúc ngồi ở phòng thư giãn rồi nhưng chưa có dịp đàm đạo cùng ẻm :p

• Like
Điểm cảm xúc: Closer and KangGaru

yamahamga

Tù Binh
Banned
30/6/16
Chủ đề
0
30
3
65
0 ₿
Bác phá giá, anh em làm sao theo nổi

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Hấp dẫn quá,sẽ ghé thăm 24.tkss đã chia sẻ số ngon hehehe

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Nếu muốn vừa được matsa khỏe đúng nghĩa,đúng bài bản,sau đó được thư giãn nhiệt tình thì gọi số 24 sẽ toại nguyện nha mấy bác.Mấy bác đi tầm chiều chiều em nó mới vô ca dễ gặp hơn,vì tui đi tầm 8-10h tối toàn kẹt tua em này nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Closer

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Giờ cao điểm mà :) bác electron đi nhiều chắc có nhiều zalo lắm,bác có thể share em xem hình trước khi đi ko vại,nếu được thì đa tạ bác nhiều hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Electro

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Có chứ bác,mỗi chổ lụm lạc được vài em ngon ngon để làm mối chứ,thấy bác nhiệt tình inbox tui share cho hình xem mà phải share lại tui nha kekeke