Phải Lòng Em gái tên G Quán Bar Tây

Lượt xem: 1,272

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
626
621
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Chuyến công tác khảo sát Vũng tàu cùng các anh em công ty, sau khi ăn uốn anh em rủ đi làm vài trai, và kiếm môi trường khác chơi cho biết, thì đươc ông anh giới thiệu vài quán Bar Tây, mình ngạc nhiên nói, Bar Tây có tiếp khách việt nam đâu, ông anh nói vẫn tiếp bình thường, giá cũng hữu nghị, đi thử đi, thế là bắt taxi đến, ui là trời quán Bar 1 dãy 7-8 quán.Ông anh chọn 1 quán rồi vào, thấy có mấy em nhân viên cũng xinh xinh, vô tình đập vào mắt mình 1 bé tên G, nhìn cái muốn rướt về làm vợ ngay và liền, từ gương mặt đến body quá chuẩn, giọng nói nhẹ nhàng tình cảm, đúng là gu mình, ông anh vào không uốn bia, chơi lớn đập chai rượu Jack Daniels, thế là mỗi người 1 ly, lần đầu uốn rượu, uốn banh xác. Mình thấy ở đây mấy bé không phân biệt Tây hay Việt nha anh em, vẫn nhiệt tình, vui vẻ phục vụ, à có thêm bàn BIDA đứng ngay sở thích của mình, thế là rủ em G ra làm vài cơ ngay và liền, đúng là không biết nói sao, dáng đứng đánh nhìn đã gì đâu, lúc đó thú tính mà nỗi lên chắc đè hiếp dâm luôn quá (hihi), nói chung lần đầu đi quán dạng này thấy cũng ok, có dịp ghé chơi nữa.
Giá cả hợp lý, chênh lệch không nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
á đù đi Vũng Tàu ko rủ

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Á à...em mà anh đưa em coi hình đó hả ??? Ko dính mới lạ =))

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Thôi ông đừng có xạo, bác rủ đánh bida bác dành hết rồi làm sao bé đánh dc cơ nào mà nhìn dáng đứng đánh haiz

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Đọc bài em thấy bác có phải lòng cm gì đâu????? Gái đẹp thì ở đâu dòm chả thích, chế độ "phải lòng" của bác như vậy chắc em phải lòng cả ngàn em ở VN này.