Tôi&Em Phần 7: Ngoại truyện (Cuộc đấu giữa con tim và lý trí)

Lượt xem: 724

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Sau sự cố hôm trước khiến tôi cảm thấy mình không nên gặp em nữa, vì câu nói sau cùng trước lúc chia tay, lần đầu tiên tôi rơi vào trầm tư một cách đầy bất ngờ và sợ hãi. Sau một ngày, hai ngày, ba ngày và tiếp theo những ngày sau đó khi thời gian càng dài thì nổi dằn vặt trong tôi ngày một lớn, nổi nhớ em ngày càng nhiều và dài như con đường từ chổ tôi tới chổ em vậy.
Cái suy nghĩ "có nên gặp em nữa không" cứ lặp đi lặp lại trong tâm trí kèm nỗi nhớ dai dứt mà khiến tôi phải đưa ra quyết định thật khó nhằn. Hôm đó là thứ 7 dò hỏi cs thì em vẫn còn trống lịch nhưng lần này lạ lắm tôi không book lịch ngay và chỉ thay đồ rồi lên xe đi, lần này tôi chọn áo sơ mi lại đóng thùng, đi đôi giày màu da bò đã cũ trong cũng lịch sự phết (đoạn này cho tự sướng tí :D ).

Trên đường đi tôi không một chúc nôn nóng hay vội vã, cảm giác rất khác những lần trước, tôi phải làm sao giữa một bên là sự nhung nhớ thao thức muốn được gặp em, được nhìn ngắm e, được cưng nựng, được vuốt ve, được ôm lấy em để tìm lại mùi hương ấy trên cơ thể em, được tìm lại cảm giác yêu thương đang thức tỉnh, được cùng em nói ra những suy nghĩ trong tim mà bấy lâu tôi thổn thức Và một bên là sự thẳng thắng của em đến độ tôi phải e dè, đôi khi hụt hẫn và quang trọng hơn hết chính là sự cố lần trước khiến tôi phải đấu tranh.
Một cuộc đấu tranh giữa con tim và lý trí.

"Lòng vẫn dặn lòng đừng nhớ người xa
Mà tâm tư lặng thầm gọi tên ai mãi
Phút chia tay vì sao cúi mặt!
Để người quay lưng, nghe tim mình quặn thắt..."

Con tim: "Mày đi ngặp người ta đi, Mày nhớ người ta lắm mà"
Lý trí: "Thôi! Mày không xấu hỗ hay sau mà còn muốn gặp?"
Con tim: "Cũng có gì đâu, sự cố thôi mà, là thằng đàn ông Mày phải biết đối diện với nó, không thể trốn tránh mãi được."
Lý trí: "Tao thấy Mày gặp người ta cũng có làm gì đâu, toàn nằm ôm rồi bắt tao suy nghĩ mấy câu thả thính xàm xí mà cuối cùng tao không được sướng gì cả."
Con tim: "Ờ Tao xin lỗi"
Lý trí: "Tao nhắc lại trong đó chỉ có tình dục chứ không có tìm cảm, nên Mày chọn em khác cũng được mà"
Con tim: "Nhưng..."
Lý trí: "Chọn em khác đi, biết đâu Mày lại say mê hơn, và quên được "H-N" thì sao?"
Con tim: "Tao đã chụp và khắc sâu hình bóng, tấc cả những gì của em vào tao rồi, không thể xóa bỏ. Sẽ rất đau nếu Mầy muốn xóa đấy, mà có xóa được thì cũng sẽ còn lại dấu vết..."
...
.....
Hai bên đấu tranh quyết liệt đến khi mệt mõi thì
Lý trí: "Thôi tao mệt rồi, tùy Mày, nhưng đừng có báo Tao như lần trước"
Con tim: "Cảm ơn"
Cuối cùng thì "con tim" đã thắng và tôi cũng đã tới nơi. Nhưng ông trời nào để cho đôi trẻ gặp nhau dễ dàng vậy được, Em dã bị người khác bắt đi mất tiu rồi. Tôi ngồi thở dài và thẩn thờ nhìn lể tân, anh ta cũng chỉ biết cười và lắt đầu ngao ngán.
Lý trí: "Đấy!... Mày thấy chưa? Tự hiểu nha cưng..."
Con tim: "Ờ thì... tại nảy Tao với Mày lâu quá nên ông chủ không có thời gian book lịch, giờ thì Mày ngon rồi"
Lý trí: "Lần này thì Mày chết với Tao."

Thôi 09 không có thì thì chọn 08 vậy, biết đâu lại gặp được chân ái mới.
Tôi được dẫn lên phòng, không như mọi lần trước, là phòng số 3, cũng may là không phải căn phòng củ đầy kỹ niệm nếu không tôi lại phải mất công hồi tưởng. Tôi ngồi lên ghế, không có tâm trạng để xong hơi cũng chả buồn làm gì, mở đt vào dd thì ôi thôi tôi gặp ngay một bài phốt của cs SamDi, mà lại ngay bày phốt của em. Ôi thần linh ơi sao lại thế? Tôi lao vào đọc kỹ từng chữ một, tác giả không ai khác chính là một bác đã xin thông tin của em thông qua mấy bài viết trước của tôi. Tôi có chúc chạnh lòng vì đã làm bác ấy có trãi nghiệm không tốt, nhưng nếu chịu khó đọc các bài trước nhất là phần số 4, thì những gì bác miêu tả thì tôi khẳng định là đúng (vì trong bài tôi cũng đã có nói mà chắc do dài quá nên có nhiều bác không đọc hết), nhưng có những cái thì không (chắc do tôi chưa thấy).

Tôi đang tâm trạng mà lại gặp ngay đúng bài này thì tuột hết cảm xúc, định đứng dậy ra về thì bé 08 gõ cửa bước vào, thôi đã đến đây, bé đã lên thì thôi bỏ hết muộn phiền để có chuyến thư giản đúng chất.
Bé dáng người cao ráo mình dây niềm nở, cười tươi như hoa có chiếc răng khển dể thương nha, chào hỏi lể phép, biết bắt chuyện cởi mở rơm rã làm tôi cũng cảm thấy khá hài lòng và cũng vơi đi phần nào về vụ lúc nảy nhưng tôi vẫn không khỏi nhớ tới em.
Hai đứa ngồi ôm ấp, nói chuyện một lát thì cởi đồ đi tắm, bé tắm khá nhẹ nhàng, không có thoa xà phòng lúc nước còn đầy, bé nói khi nào a đi ra thì mới tắm xà phòng để khỏi dơ nước, ok điểm + cho bé.
Tôi bảo hôm nay có chuyện không vui mọi sự trong cậy vào em đó, nhìn Bé chắc hơi hoang mang nhưng cũng vui vẽ hỏi thăm tôi các kiểu lại điểm + nha.
"Em Thư giản trong này cho anh luôn nha", tôi "ok em" rồi bé bú nhiệt tình, đôi môi chúm chiếm đôi lúc ngậm lúc cáng thằng nhỏ làm thằng anh phê quên hết mọi sự đời, được một lúc thì tôi cũng CIA hết vào đôi môi chúm chím đó.

Bé: "Nhìn anh cười mãng nguyện vậy"
Tôi: "Cười trừ bảo, vậy là em thành công 30% cho buỗi ms rồi đó"
Bé: "Gì mà ít vậy anh?"
Tôi: "Thì còn nhiều thời gian mà."
Rồi thì lau người ra giường ms khỏe, đoạn này cũng bình thường xin phép tua nhanh, đấm đá có lực cũng ok lắm, do mình mệt hay con tim đang ở nơi nào mà xin bé nó 10' im lặng (vì bé hiếu chuyện mà có pha chúc lầy nữa, bé này cũng khá lầy =))) mà ngủ quên luôn, người lâng lâng nữa tỉnh nữa mê như tâm hồn đang lạc vào thế giới khác, một thế giới của tôi và em đang bên nhau hạnh phúc, em ôm tôi từ phía sau và thì thầm vài từ gì đó tôi không rõ, đến khi tôi nhận ra người ôm tôi từ phí sau không phải là mùi hương đó tôi mới giật mình tỉnh giấc về với thực tại. Tôi thật hư hỏng, người đang đây mà con tim đang nơi đâu.
Bé thấy tôi tỉnh giấc liền nói: "Anh làm em cũng muốn ngủ theo luôn, gì mà bùn quá trời"
Tôi: "Tại em làm tốt quá, anh phê quá nên mới..."
Bé: "Cười.... rồi nghĩ phỏe rồi giờ làm mệt nha"
Tôi: "Ok..."
Rồi thì cũng trường thái, nuru, 69 các kiểu, sau một hồi nhiệt tình thì mình tôi CIA lần 2, cũng bao phê quên hết sự đời, lại cười mãng nguyện. đoạn này thì 90% thành công rồi

Bé này thì cũng không có skill gì đặc biệt, kt thuật nếu so với 07 10đ thì bé này 8 - 8,5đ, ai đi 07 rồi thì biết, còn chưa thì lên lịch trãi nghiệm đi hen. Bé này V1 hàng fake, hơi cứng và to, không cân đối với dáng, bé cũng biết vậy và đang có dự định đi sửa lại.
Xong đi tắm lại, quần áo chỉnh tề như củ rồi 2ae ngồi lại tám chuyện lầy lội. Không hiểu sau bé này tôi lại không có hứng thú khám phá cơ thế của bé nhiều, chỉ có đi 1 vòng thôi, chắc do tâm trạng không ổn. Rồi cũng hết giờ, chia tay bé với sự hài lòng 90%

Hôm nay rảnh rỗi xuống quầy ngồi uống trà đàm đạo, lể tân lại nhắc đến 09 và nhờ tôi đánh giá 09 vs 08, thứ lỗi cho tôi, làm sao có thể so sánh em với ai được. Vài phút sau thì ơ bé 09 của anh kìa... Thằng em này biết đùa, biết anh kết 09 rồi nên chọc ghẹo đây mà, tôi xoay ra phía cửa nhìn thì thấy đúng là em thật. Bất chợt tôi đứng lên, đi ra phía cửa nhìn chầm chầm về phía em nhưng hai chân cứng đơ như không muốn nhúc nhít được.

Con tim: "Chạy ra ngặp người ta nhanh lên, sắp đi rồi kìa"
Lý trí: "Thì để cho người ta đi đi, Mày ra ngặp làm gì, về lại bắt Tao suy nghĩ lung tung mệt lắm."
Con tim: "Mà gặp làm gì ha, biết nói sao, mà nói gì...?"
Rồi bổng em quay sang nhìn vào, thấy tôi đang đứng ở cửa nhìn chầm chầm vào mình, tôi tường em sẽ quay mặt đi, không thèm nhìn tôi và bảo chú xe ôm "chạy nhanh đi chú". Nhưng không, em cũng nhìn tôi một lúc, chắc đang nhớ ra là anh khách nào trong hàng tá anh mà em đã tiếp, rồi chắc em cũng nhớ ra, em tặng cho tôi một nụ hôn gió + kèm hai tay chắp lại thành hình trái tim ngay trước ngực em và em đưa nó về phía tôi. Tôi như được mở cờ trong bụng
Con tim: "Phải chóp lấy cơ hội gặp em thôi..."
Lý trí: "Gòy tới công chiện"

Tôi chạy vội ra chổ em, em vẫn trong bộ váy đen nhưng là váy chống nắng, sau lớp khẩu trang tôi vẫn nhận ra em đang cười rất tươi và nhìn vào ánh mắt tôi biết những chuyện trước đó em đã quên hoặc xem như bằng không. Mặt dù chiếc vấy chống nắng khá dày và che như gần hết cơ thể em nhưng tôi vẫn nhận ra mùi hương ấy không lẫn vào đâu được.
Tôi: "Em... em đi đâu zậy...?
Em: "Qua Samdi ák anh, có khách đặt em bên đó."
Tôi đứng lặng một lát, miệng cứng như gỗ không nói lên được từ nào, trong phòng ms thì miệng mòm nhanh nhảo lắm, nói chuyện không ngớt, sau ngoài đời thường trước mặt em tôi lại trở nên như thế này
Quay sang nhìn bác xe ôm còn đang loay hay với cái google map, trong đầu tôi lóe lên một ý nghĩ.
"Hay anh chở em đi nha" tôi nói
Em: "Hì hì..., dạ thôi anh"
Tôi: "Chú ơi, con gữi chú, chú vào ngồi uống nước không cần đi ạ, bé này để con chở giúp chú nha"
Chú xe ôm đang không biết làm sao thì
"Không cần đâu anh, em ngại lắm, hì hì"
Tôi: "Không sau đâu em, chiều nay anh rảnh với trời cũng sắp mưa rồi, hôm nay để anh phục vụ lại em hen".
Em: "Dạ...! thôi... anh..." và chỉ chỉ tay ra phía sau tôi.

"Thôi anh em mình vào tâm sự tí, hai cs hay cho ktv đi grap qua lại nên anh cứ để cho bé tự đi" lể tân vừa nói vừa khoát vai tôi
Tôi nhìn vào ánh mắt của em và với câu nói của lể tân tôi cũng hiểu nên đứng sang một bên nhìn em khuất xa dần sau dòng xe tấp nập.
Em đi rồi sao mùi hương ấy vẫn còn vương vấn đâu đây, tôi đứng lặng một lúc, một mình tậng hưởng lại cảm xúc như lúc mới yêu hay lúc nhìn người yêu đang khuất xa dần. Buổi chiều sài gòn mùa này hay mưa lắm, gió đang mạnh dần lên, tôi quay vào trong thanh toán xong thì ra về mà trong lòng không khỏi bồi hồi lo lắng, cái cảm giác được nói vài ba câu với em sao bao ngày nhớ nhung xa cách cùng với góc khuất trong lòng tôi đã được
nụ hôn gió và nụ cười của em gỡ bỏ một cách nhẹ nhàng.
Sau cuộc gặp gỡ chóng quánh chỉ vỏn vẹn chưa đến 3' đồng hồ, tuy tôi không thể thuyết phục được em lên xe anh đèo (mà có chắc ông lể tân cũng không cho) nhưng em đã để lại trong tôi một con đường rộng mở, tim tôi đang nhảy múa vui mừng như trẩy hội, và rằng tôi sẽ đến gặp em vào một ngày không xa. Hẹn em, anh nhớ em H-N trong lòng anh.​

P/s: Có vài góp ý với cs @Massage Pharaon
#1. Cái ghế phòng xong hơi nên tìm loại nào cho phù hợp hơn
#2. Phòng số 3 không có cửa toilet, đôi khi đi vs mất tự nhiên.
#3. Mấy cái vòi bồn tắm nên tìm loại nào có chức năng chỉnh nhiệt tự động hoặc có nấc ngăn bỏng, tôi thấy mấy bé vào, bé cũng loay hoay chỉnh cho nước ấm vừa phải, rất mất thời gian và tuột hứng, mà có lần tôi ko nhanh tay thì chắc bị bỏng rồi.

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
ồ...tưởng bác tụt lun ai dè bé kéo bác lên núi rùi cho bác xuống suối vậy thì cũng ngon rùi. Chúc mừng bác!!!:2onion18:

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Thật ra cũng ko có gì, tại bé còn nhỏ suy nghĩ chưa tới nên có lúc thẳng thắng quá làm tui đau khổ cả tháng :ami-(10)::ami-(10):

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Vâng bác, tui vào đấy gặp bé thì toàn cưng chiều bé thôi, một tình cảm đặc biệt dành cho bé. Ngặc nổi tui không có nhiều thời gian chăm sóc cho bé :6onion34::6onion34::6onion34:

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Chỉ mong sao các ông vào đừng hưng phấn quá mà mạng tay với em phận gái liễu yếu đào tơ, có lần tui nghe em bị đau mà thương mà xót, nóng hết ruột gan...:cuteonion59::cuteonion59::cuteonion59:

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Mình hiểu được vì tiền em mới làm nghề đấy. Còn mình thì do nhu cầu... trên tinh thần hợp tác có lợi đôi bên nên chưa bao giờ nặng lời hay thô bạo với các em. Ngược lại rất cưng là khác!

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Ts thằng tiếp tân, sao bác ko quay sang nhét nó 100k là nó để bác chở em ấy ngay luôn chứ còn gì. Đọc khúc đấy gay cấn vãi. Uy tín thì bác để lại cho nó số phone, chứ ko nó sợ bác bắt cóc con tin xinh đẹp.

• Haha

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Thông tin của tui thì cs đã có hết rồi ấy chứ, tui chỉ là muốn cái gì cũng phải theo lẽ tự nhiên, không nên miễn cưỡng quá, từ từ cháo sẽ nhừ:8onion38::8onion38::8onion38: