PHƯƠNG ANH RELAX - HÀI LÒNG VỚI SỐ 9

Lượt xem: 8,268

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Đây là lần đầu tiên mình đến PA Relax. Vì là người ở NhaTrang.
Trước khi đến cũng theo hướng dẫn gọi hotline để tìm mã code giảm giá, và đã được tin nhắn trả lời ngay.
Phi tới liền, lấy cái vip Thái 400, trừ 100 code còn 300.
Vào phòng yêu cầu số 9, chả biết số 9 thế nào nhưng khoái số này.
Phòng rộng, thoải mái, trang trí khá sang trọng. Mình hay đi massage ở NhaTrang nên tìm hoài chả thấy cái két sắt để cất ví và đt. Phải kêu locker vào hỏi thì mới được chỉ cái bóp nhựa cất đồ.
Xông hơi ra thì vừa lúc em vào, chà random mà gặp trúng ngay em cao ráo, mình dây, trắng bóc, khuôn mặt y như búp bê Nhật Bổn. Hên rồi đây.
Sau khi lau khô và tắm rửa, cũng bình thường, em đưa cái quần đùi cho mặc, hơi lúng cmn túng vì ở NhaTrang đâu có dzụ này.
Lên giường em mátxa khá tốt, khá kỹ, đỡ mỏi hẳn ra.
Phần thư giãn ... Không báo trước, em đổ sập trên lưng mình ... Ôi hai quả đào nới ấm nóng làm sao, té ra em đã cởi áo ngực và tuột áo xuống từ thưở nào không biết. Đi hết lưng xuống mông, miệng em cắn nhẹ vành tai và rên rỉ khá kích cmn thích.
Lật ngửa mình lại, giờ mới được ngắm nguyên phần trên của em, trắng nõn nà ... da dẻ mịn màng, mát rượi, có điều V1 hơi nhỏ nên chưa sướng lắm.
Em lại tiếp tục lăn hai quả đào từ ngực xuống thằng nhỏ, miệng em thì nút ti mình, rồi lại rên cmn rỉ ... Ôi sướng.
Rồi Bj, rồi cũng out trong sung sướng.

Có điều hơi thua NhaTrang là em chỉ đứng dưới đất, không nằm hẳn lên mình, và tất nhiên là không có sáu chín sín cháu gì ráo. Váy em cũng nói là không được phép cởi nên cũng chả khám phá V4 làm gì vì kẹt cái váy 2 lớp mệt quá.
Tip em 400.
Kết cmn luận:
So với các chổ massage khác mình đã đi ở SG thì đây có dịch vụ hơn hẳn. Locker, giữ xe rất niềm nở không hề vòi tip.
Nhưng nếu so với NhaTrang, nhất là so với Hoa Đà NhaTrang thì không thể bằng được.
Ôi ... Tôi yêu NhaTrang của tôi quá.

hanlong2016

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/8/16
Chủ đề
0
9
2
19
0 ₿
Đúng! Tui gặp e 2 lần:
Lần 1: locker, đổi dùm anh bé khác nhé (không hiểu sao lần đó đổi nữa): đổi sang 06 cũng ok.
Lần 2 (mới hôm wa): cảm giác lạ lùng, thích e ngay khi vào phòng, rồi bới tóc cao lên nhìn cute thật, 2 đứa ngồi nói về gym mê mệt, hợp gu. Đánh giá chung:
Face: 7d.
V1: 7d
v2: 8d: eo ọt đàng hoàng.
v3: 8d: săn chắc, bóp sướng :)
v4: ko check.
V5 (cái miệng): lúc nào cũng rên như âm thanh vòm - tuyệt. Lúc nào cũng làm cho thằng em mình ướt nhẹp, chèm chẹp chèm chẹp :)

Hẹn em lần sau nhé :)

@Chủ thớt: cho đánh giá ké nha :)

acc hanlong20162016, quên pass, làm xong thủ tục lấy lại pass: mà sao không thấy send mail.

• Like
Điểm cảm xúc: Nghianj and Kecodon007

Kecodon007

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/9/16
Chủ đề
0
14
12
35
0 ₿
Tê tái thế là cùng,chuc mừng 2 bạn,đọc thôi mà hứng muon chớt :3:)

• Like
Điểm cảm xúc: Nghianj

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Hình như Massage Phương Anh Relax này bị đám Mod Thiên Địa thù hằn gì hay sao mà mình post bài nào về PA bên đó cũng bị xoá hết.

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Số 9 tuyệt vời rồi,vừa có nhan sắc vừa chiều chuộng,em này chắc nhất nhì ở đây

MRnightrider

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
3
41
19
44
0 ₿
2 ben chac phan chia ranh gioi , tks rp cua bac, chac se quay lai check thu xem sao