Report Số 3

Lượt xem: 3,455

adam_levin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/16
Chủ đề
6
34
1
0 ₿
Chào mọi người.
Tiếp nối niềm hạnh phúc tuần trước sau 1 đêm đê mê với em số 49. Hôm nay mình xách tờ rym đến MT hi vọng gặp 1 em good như vây. Nhưng kết quả thật sự thất vọng. :(

Số: 3
Cao: 1m68, Nặng 5x kilogram.
Face: 6/10.
V1: 7/10.
V2: 7/10.
V3: 7/10
V4: Thấy ko thoải mái nên ko check.

Ngoại hình: Tướng tá nhìn ổn, cao to, khuôn mặt bình thường, tuổi lớn, sinh năm 91 => ngoại hình

Massage: Đấm đá bình thường, ko phải nói là quá nhanh. Chưa gì đã chuyển sang tiết mục thư giãn. Kĩ thuật thiếu sót quá nhiều, chỉ có vuốt, nhấn lưng, rồi leo lên đạp là hết. Không massage đầu, thái dương.=> khâu massage

Thư giãn: skill cơ bản là kiến bò, không uống sữa vinamilk, ko cháo lưỡi, đứng như tượng. Đặc biệt mình rất không hài lòng ở chỗ tốc độ quay tay nhanh như tên lửa, về nhà mà mình đau hết cả tờ rym, không có tý hồn nào trong từng động tác, ở nhà mình tự xử còn nhẹ nhàng êm ái hơn. => 5d thư giãn

Thái độ: ít nói, chán ngắt, không biết bắt chuyện. Sau khi mình bắt chuyện thì có 1 số thông tin bên lề như sau: Em ấy thuộc dạng con nhà khá giả, nho giáo (không hiểu đi làm cái nghề này mần chi ???). Anh chị em đi du học tiến sĩ, thạc sĩ nước ngoài (ko biết bao nhiêu % là thật). Ko thích có chồng, thích sống độc lập, kiểu mẹ đơn thân, mất niềm tin vào đàn ông, nhìn ai cũng thấy đểu, bỏ vợ bỏ con, sở khanh. Thích sống kiểu cặp bồ, nay thằng mai thằng khác, phật ý thì đá, thích được đàn ông cung phụng như bà hoàng. Nói chung nói tới đây mình thấy em này thuộc dạng sỏi đời, hơi chảnh, không hợp guu mình nên không có hứng nói nữa.

Túm lại số 3 mình sẽ không bao giờ gặp lại nữa. Kết thúc đêm cuối tuần không như mong đợi.
(Lúc ra về mình có thấy một vài em đi ngang, nhìn xấu và mặt chảnh chảnh, nhìn thấy là ko ưa rồi, nghe nói ở đây gái lựa dữ lắm mà cũng lọt mấy em này vào à @@)

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

haitacdaituong

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/9/16
Chủ đề
7
162
13
0 ₿
Trước khi đi nghiên cứu trước số đi cho số nè 29,1,42,....

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Em số 3 và số 8 đang làm ở MT CH hiện tại, là từ VĐ tăng cường qua đây làm 1,2 tuần gì đó. Nên độ chảnh các Bác cũng phải hiểu ở cấp độ nào .. ! ( bên VĐ số mấy thì Tui ko rõ )

Tui nghe noi' vậy nên thôi, ko gặp luôn.

adam_levin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/16
Chủ đề
6
34
1
0 ₿
Mình thì nghe em đó nói là đang làm ở MT LHP, nghỉ lâu rồi giờ đi làm lại :|

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Thông tin nghe được Bác phải xác minh lại bằng nhiều cách khác nhau.

Mấy em này lúc thì làm o LHP, lúc thì làm LTK.. Nói chung là mấy em chạy qua chạy lại trong 5 cơ sở của hệ thống. Còn ko thì chạy qua ĐN, chì có như vậy thôi.

Một khi mấy em qua VĐ hay ĐN thì mấy em tự lên Level luôn, Level quận 1, mặc dù thái độ phục vụ Level khu Tên lữa, Gò vấp, Nguyễn thị Tú, ngã 4 Hàng xanh .. Haizza.

thixmatxa

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/7/16
Chủ đề
0
72
9
0 ₿
kiu 10 số (khách vắng) mà éo có thì ém hàng cmnr, chỗ này lại bắt đầu giống như MT LTK , locker chuyên ém số. Mấy e chảnh, massage qua loa, thư giãn đau ku, ko gặp lại thi tip <=200k cho đúng công sức của mấy ẻm :D

• Like
Điểm cảm xúc: Saigonmatxa

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
haha, các số dạt từ VĐ qua thì nên cạch hết nhé, tui đã test 2 số như vậy và có lời thề độc =)

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Cảm ơn bác cảnh báo
Sao mà từ khi khai trương vip tình hình nhân sự có vẻ bất ổn nhỉ @@
Bác nào thấy số 35 còn làm k?

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
mới số tăng cuong qua thì next đi , làm có vài ngày mà

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
thiệt tình ko hiểu tụi nó ém làm con mẹ gì ko biết, càng ém thì ae đi ms sẽ ko hài lòng -> chuyển sang cơ sở khác => mất khách
Theo tình hình hiện tại của MT- CH có lẽ ae ta phải treo trym 1 time để quản lý của họ "làm việc" lại thôi:cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru