Rp em 38 pa.rl đêm buồn lê thê

Lượt xem: 962

Lãng tử vô hình

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/6/16
Chủ đề
3
11
5
33
0 ₿
Bữa trc có nghe pa mới tuyển 2 e 38.39 xinh lắm nên đêm ngày 1 vừa qua e quyết định đi check luôn vipthai nhưng về sau lại đổi vip thng là tại sao:39 thì đang bận cũng may mắn gặp đk e 38 vào chủ đề chính luôn: ngồi đợi e 5" sau e bc vào công nhận e này dễ thương cao 1m64 nặng 47 kg hợp nhãn mình, mình kiu e ngồi chờ a xông hoi tí 10" mình ra , xong lên đĩa masa thì cũng bình thường đấm đấm bóp bóp nói chung cũng chẳng có ji hay, e này mặt lạnh lắm it nói it cười, hỏi ji nói đó, mình kêu sao e it nói thế?? E tl a hỏi thì e tl ko lẽ e phải hỏi, nghe hơi chối, e nc kiểu như bất cần đời ko qtam mày là ai ,e còn nói a là khách a nói ji chẳng đk kệ a e ko qtam, thế có buồn ko! Mà bản thân mình đến đây chủ yếu tìm cái sự vui vẻ tình cảm nhưng thật sự thất vọng về e này, ko hợp mình theo cảm nhận cá nhân thui nhé ko biết các pác nghĩ sao, thư giãn cũng vậy e bj luôn r 1 lúc hj chẳng có chiêu ji khác, xong out trong niềm đau,trc khi thư giãn e có hỏi: a tip e bao nhiêu mình giật mình,lần đầu có ng hỏi mình vậy, trong các e 06,08,09 mình bùn nhất e này, thui tip e 300k ,xong xuoi ngồi giường chờ e ra rửa tay vào nc vài câu đường ai nấy đi,có lẽ từ nay bye e luôn, à lúc nc e còn kêu mình dạy đời e nữa chứ, haiz mà mình thì nói sở thik vs cảm nhận của mình cho e ý biết thôi chứ,bùn cười thật. À tua lại 1 chút vì sao đi vipthai lại đổi thường chả là đến đoạn thư giãn ko thấy e làm thái mình mới hỏi e ko làm thái à, e tl hồn nhiên e đã bảo e ko làm thái r, mình nghĩ thế đi thường cho nhank đi thái ko làm thái đi làm ji, thế gọi lock vào đổi thường. Chuyện nó vậy thôi.
Đánh giá e 38
Face 8/10 dáng chuẩn
Vòng 1 cam Việt Nam!
V2 thon
V3 như 2
V4 sờ đk 1 tí lông chưa đi sâu vào trong tại chưa ji e kêu đau nên thôi
A/e nào thik check thì check còn e xin giã từ dĩ vãng
Xin hết!