RP P.A Relax

Lượt xem: 2,879

ttk1911

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
2
17
3
0 ₿
Chiều chủ nhật buồn......... đi vòng vòng không biết đi đâu sực nhớ có code của @Như Quỳnh liền chạy 1 mạch tới P.A Relax. Ấn tượng đầu tiên rất đông xe và nhìn mới tinh khác so với Phương Anh lúc trước. Tiếp tân cũng nhiệt tình giới thiệu 3 loại phòng . Mình chọn supper vip Nhật 150k ( có code ) . mình không hài lòng ở đây vì so với mấy chổ khác tiền tic thu sau cùng mà ở đây lạ thu đầu tiên . Thôi kệ bỏ qua. Theo locker lên phòng , phòng sạch đẹp như hình đã đăng . thiếu sót ở đây là chưa có 1 cái bóp để bỏ đồ ... locker mở xông hơi . Mình nói lấy cho anh bé nào chịu quậy , vui vẻ . Mình đợi 10p để xông hơi mà vẫn chưa thấy hơi lên . chút bé lên ấn tượng face cũng tạm được ngoại hình cũng được không có gì đặc sắc. Tới lúc tắm xong hơi cũng chưa lên. Không biết do số mình xui hay sao phòng xông hơi nó hư :( mà thôi kệ .
Mình hỏi bé số mấy bé nói sô 10.
về vấn đề massa thì khỏi phải bàn tới
về vấn đề thư giản thì trên 10Đ
Quan trọng nảy giờ nói dày dòng văn tự chủ yếu là còn sai sót về cơ sở vật chất nhiều lắm.
Mình cũng muốn hỏi vip , supper nhật , supper thái có gì khác nhau mà giá khác nhau hay chỉ là khác nhau về thời gian ??? vip mặc đồng phục thường , supper nhật mặc đồ theo phong cách nhật , supper thái mặc đồ theo phong cách thái thì nó sẽ hợp lý hơn là chỉ chênh lệch về thời gian
THÂN Ái

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

phong8888

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/12/15
Chủ đề
1
71
23
0 ₿
Mình cũng mới đi hôm nay. Svip thái dc quyền yêu cầu 2 e phục vụ đó bác. Ko bik có matxa kiểu thái k? Vip thường và vip nhật thì khác nhau thời gian thôi chứ dịch vụ cũng như nhau ah. Ktv ở đây hơi ít mình đợi gần 1h mới có. Hix

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Các anh ơiu,Vip Nhật vs Vip Thái hiện tại chỉ khác nhau về thời gian thôi ạ,còn dịch vụ bên em vẫn đang huấn luyện cho ktv thêm,khi nào hoàn chỉnh em sẽ thông báo sau ạ. Còn dịch vụ gì thì...kakakaka bí mật đến phút cuối cùng

ttk1911

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
2
17
3
0 ₿
Ý anh là vậy giờ có chưa e kkk

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
khổ thân mấy bác quá đi, nếu chủ người ta tôn trọng và coi trọng bạn thì người ta tự gởi vé mới hoặc code qua hòm thư cho bạn rui2m đâu cần thiết phải hỏi xin như vậy đâu? nên giữ chút thể diện cho nhưng ae anchoi nữa chứ mấy bạn, góp ý chút thôi

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Dạ tại bên em ngưng chương trình chạy code khuyến mãi nhân dịp khai trương đó anh vì mấy anh than kẹt phà nhiều quá với lại em đang tranh thủ sửa chữa + xây thêm phòng phục vụ mấy anh chứ ko liên quan gì tới tôn trọng hay ko tôn trọng đâu anh ạ,anh nói thế tội em.

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Hóng cái này ^^

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Ban nói đúng cứ nhắm mắt nhắm mủi mà xin code, ko chịu đọc cmt gi het, hổ thẹn thật đó bạn 08

Sửa lần cuối:

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
chú Hoang tran thân mếm hơn 10 năm mình bước vào anchoi.com va cung khoan thoi gian đó mình đi massage chưa bao giờ mình hỏi xin code hay vé mời từ nhừng thằng trong massage nha! mình sẵn sáng bỏ tiền túi hoặc quá thằng cảnh lấy vé mời chứ mình hông đánh mất thể diện mà đi xin như vậy đâu nha! nên giữ thể diện chút đi, thân
trong đây có nhiều ae biết mình như thế nào,

mickeynice

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/16
Chủ đề
0
23
1
34
0 ₿
the bac cho em 1 code test thu nhe.neu ok thi sau nay se ung ho them