Rv cho anh em một dâm nữ mình dây chính hiệu !!!

Lượt xem: 1,422

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HLONG24

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/2/19
Chủ đề
6
51
34
29
0 ₿
Một chiều mưa mát mẻ, đang rảnh háng không biết làm gì thì nhớ bác Lục đã khởi động lại chtrinh điệp vụ cho anh em, nhanh nhảu inb bác Lục thì được chiếu cố ngay ! Và điệp vụ lần này là thám thính em số 18 :)

Như tiêu đề, e này cực kì dâm và tướng rất hot nha, bác nào thích mình dây eo ót thì e này phải nói chuẩn bài .

Cơm nước xong xuôi phi thẳng đến Dubai liền, dịch vụ và csvc thì DBQ1 vẫn luôn giữ vững phong độ, 10d cho phần này nhé !

Tic toét xog xuôi lên phòng xông cho khoẻ đợi e lên, xôg một chút e vào, vừa vào là biết ngay dâm nữ vui vẻ chính hiệu =)) , đang xông hơi mà còn cố lú cái đầu dô cười cười nữa =)) mặt xinh, dáng chuẩn, vui vẻ -> chưa biết sv ntn nhưng hài lòng 50% rồi đó ae :))

Xông xong e lau người cho rồi kéo len giường ôm ấp một xí , tranh thủ tìm tòi khởi động luôn :)) Em tắm khá kĩ , lúc lau người còn tranh thủ hôn hít chào sân thằng em nữa chứ :))

Mát khoẻ mình cho 9đ, rất nhiều bài và lực vừa đủ nha, em hót rất nhiều, hót đủ thứ trên đời nên không khí rất vui, trong lúc hot còn k quên thả mấy chục cục thính , nghe mà phê luôn đó các bác ;))

Đến phần đi thái thì e vuốt từ trên xuống dưới k sót một cọng lông nhé, e còn hôn hít liếm lết đủ thứ phê đứ đừ nhé, cực kì tình cảm. Đi thái sảng khoái xog e lật ngửa mình lại cho đi Dubai , và như đi thái đi Dubai e vẫn thi triển thế mèo liếm lông không sót một cọng nha ae, bẹn đùi cổ đủ thứ cả, trong lúc đó ae khám phá thoải mái nhá. Được một lúc e chủ động cho mình bú bình luôn, miệng thì bú tay thì mò ch*m , e phê phê ưỡn người rên đủ bài luôn :)) thật sự khá bất ngờ màn này, mình đi khá nhiều nhưng không thấy e nào chủ động và tình cảm như e 18 này . Em bj 90% nhé, ae gần ra e mới qua hj thôi , có mấy bài lút cán thất truyền nhưng e thi triển khá thuần thục :))

Tổng kết, một em rất xinh, dáng đẹp nhưng vẫn đáp ứng được dâm + vui vẻ + bài bản, rất đáng để thử, ae gu mình dây đi về đảm bảo thích ngay .
V1 : cam việt, hàng real vừa tay
V2 : cực đẹp, eo ót chuẩn lắm, mới qua dịch nhưng e giữ dáng khí kĩ :))
V3: vừa tay, mấy e mình dây thì v3 không bự như mấy e kia nha
V4: sạch sẽ thơm tho róc rách :))

Tic : bác Lục tài trợ
Tip : giá thị trường

Lời cuối cảm ơn BQT và bác Lục đã tạo ra chtrinh ngon bổ rẻ cho ae !

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
hôm rồi vừa xuống thang máy gặp một bé nhìn mình dây dễ thương , lúc vào phòng thư giản thì có ông đồng râm vừa ra gặp em , ổng kể mà tui muốn mua suất nữa gặp luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.