Q.2 Sala Q2 ko khuyến mãi như đã thông báo

Lượt xem: 1,597

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bietlaghien

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/22
Chủ đề
2
14
13
0 ₿
Hi anh em,

Mình nằm vùng đã lâu và cũng chưa tạo nick, nhưng lần này có một sự bức xúc ko hề nhẹ và cũng hi vọng chia sẻ để anh em đỡ mất time, nên mới có bài viết này.

Số là hôm qua ngày 14/11 là ngày cuối theo chương trình giảm giá 70% tic của Sala Q2, mình có ghé qua định lần đầu trải nghiệm dịch vụ tại đây.

Gửi xe và lên sảnh để được tư vấn các gói, mọi thứ ok cho đến khi mình bảo mình có code giảm giá (camapro, mình vừa lấy trước đó). Lễ tân thông báo chương trình giảm giá 70% đã kết thúc vào 13/11, đồng thời báo nguyên nhân là do bị chệch 1 ngày cho với thông báo trên diễn đàn, và show mình tấm bảng treo kmai có ghi tới ngày 13/11 (mập mờ tập 1).

Bên cạnh đó, cũng ko có kmai 50% như đã đưa tin trên diễn đàn trước đó, theo e đọc thì chương trình này diễn ra sau khi kết thúc sale off 70%. (ko linh hoạt, ko tôn trọng khách hàng và xử lý rất cứng nhắc)

Đến đây thì mình cũng quá chán, lấy xe ra về. lần đầu đến Sala Q2 cũng như lần cuối.

Xin chia sẻ để anh em nắm thông tin và Mod xem lại thực tế và những gì được các cơ sở thông tin trong box khuyến mãi, chứ kiểu như vầy thì thật mất công cho ae sắp xếp thời gian.

Cảm ơn cả nhà đã xem bài.

bietlaghien

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/22
Chủ đề
2
14
13
0 ₿
tức cái là mình tốn công và tốn thời gian và cảm thấy ko được tôn trọng, mình thấy kiểu này quá mất uy tín

Massage Gold

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/11/21
Chủ đề
13
46
14
0 ₿
Dạ e cám ơn ah đã góm ý ạ. Bên đây là lỗi của lể tân bên e. Nhầm khắc phục lại lỗi của cơ sở e xin tặng ah 1 vé free để trãi nghiệm lại dịch vụ và các pé bên e ạ. Chân thành cám ơn ah đã góm ý kiến ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: bietlaghien

bietlaghien

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/22
Chủ đề
2
14
13
0 ₿
là do lễ tân ko thống nhất hay ko rõ chương trình vậy cơ sở? mình chia sẻ giúp cách để có code free nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.