Q.7 Camapro Sala Quận 7 - Buổi tối ổn áp Với bé số 5

Lượt xem: 1,393

pikonze

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/3/23
Chủ đề
5
20
26
Cần thơ
0 ₿
Sau tầm 2 - 3 ngày theo dõi vs tham gia congdongmassage.com, mình quyết định lấy mã camapro vs đi tới Sala quận 7. Vừa tới, bé lễ tân hỏi "anh có đặt trước không ạ?" Hứng lên đi nên nói anh ko đặt trước.

Vô phòng chờ, chọn gói 700k có mã còn 350k. Bé bảo Tip bằng Tic như bình thường. mà ko thấy đưa số các bé cho mình lựa, chỗ này mình đánh giá không cao Sala, cảm giác bị phân biệt đối xử tự đánh giá 6/10. Không biết khi đặt trước thì có được chọn số không, nhưng ít ra khi tới nơi thì phải hỏi ý mình trước. Nhưng thôi, đi thư giãn nên tạm để qua 1 bên để xem dịch vụ như nào.

Chờ tầm 5 phút, được 1 anh dẫn lên lầu. Phòng không lớn lắm, nhỏ ấm cúng, có mùi trái dứa nhẹ nhàng khá ưng ý tự đánh giá (7/10).

Thay đồ 3 phút, xông hơi tầm 7 phút thì bé vào. "Em chào anh" giọng bé khá dễ thương. Dáng nhỏ nhắn, ngực hơi bé tí, mặt ổn, nói chuyện dễ thương bản thân mình chấm 7/10. Nhưng cách bé nói chuyện dễ thương, dạ thưa đầy đủ (8/10).

Bé tắm cho mình cũng ổn, như bao bé khác, kỳ cọ này nọ cũng kỹ (7/10) được cái hỏi thăm nước vầy anh thấy sao, khá hiểu tâm lý khách (8/10).

Phần Massage khỏe: Tay khá có lực, vừa phải không quá mạnh, ko phải kiểu làm qua loa, cũng khá có tâm (7/10).

Xong phần khỏe tới phần Thái: Bôi dầu lên, và sau đó là trườn trượt =]] (7/10)

Tới phần Mệt: hj, bj, 69 đủ cả nhé. Có điều hj là đa số, em rất là chiều khách nhé. Làm đủ mọi cách cho mình ra, được cái mình khá lỳ đòn =]] nên em cũng khá mệt mỏi với mình. (8/10)

Đánh giá tổng quan:
- 6/10 phần không hỏi mình chuyện lựa số Không hài lòng lắm
- CSVC: 7/10
- Dịch vụ: 7/10

Tổng thiệt hại:
- Tic: 350k giảm từ 700k mã Camapro
- Tip: 750k

pikonze

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/3/23
Chủ đề
5
20
26
Cần thơ
0 ₿
Thêm 1 cái nữa là đã 14 tiếng từ khi dùng mã camapro mà vẫn chưa được tích điểm trong app. không biết bên Sala có nhập code của mình chưa. Điểm hiện tại vẫn là 0.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Sala and Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Anh vui lòng inbox Camapro : ngày , giờ, chụp code gửi cho Camapro rà soát bổ sung tích điểm lại cho anh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: pikonze and Lang Thang Mình Anh

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
83
81
0 ₿
chắc cơ sở quên đó bro, mình ghé có đưa ipad cho mình chọn mà

• Like
Điểm cảm xúc: Cọt Bé Nhỏ

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
121
60
0 ₿
chắc bé muốn bác chỉ bảo thêm đấy

• Like
Điểm cảm xúc: pikonze and Cọt Bé Nhỏ

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage Sala cảm ơn anh @pikonze đã đến trải nghiệm và đóng góp ý kiến cho cơ sở cũng như KTV
Anh @pikonze vui lòng cho cơ sở xin thông tin ngày, giờ anh đến trải nghiệm tại cơ sở, để Massage Sala rà soát và khắc phục thiếu xót ạ
Xin chân thành cảm ơn

• Like
Điểm cảm xúc: pikonze

pikonze

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/3/23
Chủ đề
5
20
26
Cần thơ
0 ₿
Thời gian thì nhớ, còn code thì hôm đó đi bằng ứng dụng camapro lần đầu nên ko có chụp màn hình lại. Hôm đó tối thứ 3 tuần trước tầm 7 tây, tầm 19h10 anh vào ý. Mà ko sao đâu, hôm sau anh có đi bên em nữa á, lần sau có hẹn trước với bên em vs có chụp lại mã code vs ben em có tích điểm luôn, nhưng quá 24h mã code kia nên anh kiếm ko thấy lại. Nói chung lâu lâu sơ sót xui xui anh trúng lúc sơ sót thôi. Nhưng mọi thứ ok nhé. Lần sau khi ghé anh sẽ hẹn trước để không bị như tình huống lúc đầu. Chúc cơ sở luôn update các bé để phục vụ anh em tốt hơn nhé.

pikonze

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/3/23
Chủ đề
5
20
26
Cần thơ
0 ₿
Thứ 3, 7 tây, tầm 19h10 mình vào. Còn code thì lần đầu xài mình ko có chụp lại màn hình. Mà có chụp lại cũng đâu dám để lâu trên máy kkkkk =]] Lý do thì bac 1nào có vợ cũng hiểu =]] ko sao đâu, đi lần 2 bé lễ tân tích diểm mình code sau rùi. Code đầu mình hết thấy trong app rùi.

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Camapro cảm ơn anh @pikonze đã tin tưởng sử dụng dịch vụ, để đảm bảo đầy đủ quyền lợi anh @pikonze vui lòng inbox số điện thoại đăng ký trên app camapro, camapro rà soát và tích điểm bổ sung lại cho anh ạ