Say đắm 07 đubai q1

Lượt xem: 1,635

Dream RPC

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/12/17
Chủ đề
2
6
4
0 ₿
Trong cơn say tui lại tìm đến em. Cuối tuần vừa rồi nhậu với anh em say bí tỉ. Lại tìm đến chỗ thân quen Dubai q1. Tui đi em 07 ở đây cũng 2.3 lần rồi nhưng giờ mới viết rp cho em được.

Một em gái 3m bẻ đôi thôi nhưng duyên dáng vô cùng. Không chỉ có nụ cười mà còn ánh mắt đã giết bao chàng nam nhi trai tráng. Em có dáng người thon gọn nhưng vòng 1 và vòng 3 đều bốc lửa. Chỉ nhiêu đó thôi cũng khiến tui quay đi quay lại Dubai hoài với em luôn.

Tui vào đến dubai thì cũng say quá rồi. Ngồi trong phòng được một chút thì em cũng vào theo. Em thấy tui say nên chăm sóc ân cần lắm. Em đưa tui vào xông toát mồ hổi cho khỏe. Nhưng cứ 2,3 phút lại ló đầu ngó vào phòng xông, sợ tui xỉu trong này hay sao đó. J

Em chuẩn bị sẵn nước ấm để tui tắm rồi. Bước ra ngoài phòng xông em lau khô người rồi đặt tui ngồi nghỉ ngơi xíu cho khô người. Đến khi tắm xong chắc cũng giảm được 50% men trong người rồi. Lúc lên giường có với tay ôm em, thì em mới hỏi lại

Anh tỉnh rồi ah.

Hở

Thì nãy giờ anh xỉn, không có chịu đoái hoài em ha.

Hahahahha. Đúng là nãy giờ xỉn quá, giờ mới quan tâm đến em được. Không như mấy lần trước vào phòng là thăm em liền. Em cũng để ý dễ sợ luôn. Em vừa đấm bóp cho mình vừa hỏi han công việc, vừa tám chuyện trên chời dưới đất. Và cuối cùng cũng đến phần cuối. Em nói để em xả bớt cho, lát anh còn tỉnh mà chạy xe về.

Em xử xong anh mệt quá không chạy về được thì cho anh ở đây với em luôn ha.

Và thế là em bắt đầu màn thư giãn. Hôm nay tui uống nhiều nên thằng nhỏ hơi xíu. Em biết vậy nên khởi động kỹ lắm, khi thằng nhỏ dựng đứng lên em mới bắt đầu màn Bj. Có lẽ khởi động càng kỹ lúc thăng hoa càng sướng. Sau 10p chịu đựng cuối cùng mình cũng được out. Thế là kết thúc một tuần, lấy xe về để mai còn tiếp tục chiến đấu một tuần mới.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội xin cám ơn huynh đã ủng hộ bé ạ ^^

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Em này cũng là thiên thần trong lòng tui rồi B25

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
thế bựa huynh đã vào gặp em nó để chữa bệnh chưa ^^ nếu chưa thì hãy ghé ngay với km 50% giá vé khi có code huynh nhé ^^
muội lúc nào cũng sẵn sàng đón tiếp huynh ghé ủng hộ ạ ^^

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
coi hình 07 xong đọc bài của pác làm hứng quá xá , chiều nay qua mới được đang giảm 50% tranh thủ kẻo lỡ B25

ChipBaby

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/8/19
Chủ đề
3
85
14
27
0 ₿
Dạo này dubai nhiều bé hot quá ta, chắc phải quay lại lần nữa rồi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Huynh yên tâm, sắp tới còn nhiều pé hot nữa, các Huynh ghé thăm cơ sở nhiều vào, Muội mới tung mấy pé ra được
Muội luôn nâng cao chất lượng phục vụ các Huynh

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
07 theo hình thì hơi bị ngon rồi đa, chắc kiếm thêm 1 cạ cho em nó làm cái sup nữa nhỉ