Shangri-la, la la la...... tuyện vời pé 35

Lượt xem: 1,779

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Reng reng reng …….

Alo, trung tâm phát hiện đối tượng khả nghi, yêu cầu mật vụ Y tiến hành theo dõi đối tượng, báo cáo ngay về trung tâm

Y: rõ, thưa sếp

12:45 mở mật thư, các ghi chú rõ ràng, nhiệm vụ cụ thể

13:02 súng ống kiểm tra tốt, tất cả dã sẵng sàng

13:49 có mặt tại hiện trường, đã phát hiện đối tượng, quét code và thâm nhập vào hang ổ

14:01 tiếp cận mục tiêu ……..La lá la la, la la la la là la……..

Sau 15 phút dằn co, mục tiêu đã hy sinh như dự đoán của trung tâm, vĩnh biệt mật vụ lúc 15:15

======================================================================================
Chào các anh em,

Hôm qua thấy Mod LAK và BQT diễn đàn bổ sung thêm địa điểm mới, mình đăng ký trãi nghiệm và mở hàng sớm, được sếp LAK tin tưởng trao code, mình đã tiến hành khai triển như trên, hahhaaaa.

Đến Shangri-la mat xa, trao code và yêu cầu pé 35 như code ghi chú, may mắn là pé đang rãnh nên lên lầu 3 nhận phòng. Cảm nhận về csvc: giống như bên PA Relax, bên trong phòng mat xa có phòng xông ướt. bồn vệ sinh, bồn tắm, vách tường trang trí, đẹp, nhẹ nhàng (9đ)

Ấn tượng là vừa vào phòng thì pé ktv 35 đã có mặt sẵn trong phòng (10đ), pé mặc đồng phục là 1 áo khoác phủ ngang mông, vải mỏng như áo ngủ, và pé chỉ mặc quần lót ren, cực kỳ hấp dẫn, nhìn là muốn….. “ấy” em liền. Mình thay quần áo, xông ướt 1 chút và ra ngoài, cho pé lau người, nói chuyện vài câu, sau đó pé tắm lại cho mình sạch sẽ trước khi mat xa. Em tắm rất kỹ lưỡng, đặc biệt là thằng nhóc, không ngược đãi nó, làm nó dựng đứng lên luôn.

Lên giường pé mat xa khoe cực kỳ tốt, mạnh, không làm qua loa như những nơi khác,, thực sự mình không nghĩ là pé mat xa mình nhiều, kỹ và lâu như vậy, nhìn đồng hồ cứ sợ hết giờ mat xa mệt….hic hic

Và giai đoạn quan trọng nhất đã đến, pé tưới kem dưỡng thể lên người mình, sau đó pé thoa kem lên người pé, nắm lấy đôi chân mình mình, cọ vào cặp ngực của em, phê quá; sau đó em bắt đầu dùng cặp ngực trườn từ gót chân lên đến cổ mình, cứ như vậy không biết bao nhiêu lần….. kèm theo là màn hun và liếm dái tai là mình nhột không chịu nổi, nên chủ động quay ngược lại, ôm em vào lòng, hôn em và nói “anh sướng”; em nói “em sẽ làm cho anh lên đỉnh” OMG. Thằng nhóc mình chí cách “cô bé” qua 1 lớp ren, miệng mình thì liên tục hôn và mút cặp ngực em, núm vẫn hồng nhe anh em. Và pé leo xuống giường, dùng cặp ngực kẹp thằng nhóc lại, mơn trớn với nó, rồi lau bi, wc, cuối cùng BJ kết hợp HJ, sau gần 10 phút, mình đã out trong sự sung sướng cực độ.

Mình đã đi rất nhiều nơi mat xa mệt, nhưng đây đúng là làn đầu tiên được 1 pé ktv 35 làm mình mãn nguyện hoàn toàn

Đáng giá ktv 35:

1. Tic: Mod LAK & BQT tài trợ

2. Tip: 500K + 50K nvpv

Đáng giá ktv 35:

3. V1: cam Việt loai 1

4. V2: bình thường

5. V3: tròn, đẹp, da thịt rất mát

6. V4: sạch sẽ, nhiều nước

Một lần nữa, cám ơn Mod LAK & BQT diễn đàn đã tạo sân chơi, điều kiện, cho anh em có cơ hội trãi nghiệm.

Cám ơn các anh em đã xem & “like” bài biết kkk

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
35 con dê là phải ngon rồi, tks pác rp nhé keke

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

Chymtodan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/4/19
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Note bé 35! Trùi ui! Sao nhiều bé muốn thử thế này! Cảm ơn bác đã report

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

quantm

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
0
18
7
31
0 ₿
chúc mừng bác....để bữa nào có dịp đi thử xem sao ;);)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.