Q.2 Số Hot 69 Gold quận 2

Lượt xem: 1,159

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
131
59
10 ₿
Cái sở thích maxa như gấm gầm vào máu. Cứ tầm 2-3 ngày lại hứng muốn đi xông hơi maxa cho khuây khỏa. Ghé Gold chỉ với một lý do thấy hình bé 69 nhìn ưng con mắt dáng hợp gu nên chọn và đi thôi

Đến nơi theo một số bác chia sẽ chọn vé tình yêu và có cái khuyến mãi 50%. Lúc tui đi là 6h nghe bảo trước 2h có 199k thì phải.

Phòng ốc ok sạch sẽ. Tui chấm 8.5đ. Mấy bác khó chắc chấm 7đ. Tuỳ Trãi nghiệm.

Bước đầu vào gặp bé đúng như hình. Che nhẹ nhưng kg chỉnh sữa gì nhiều nên dễ nhận ra bé. Đúng gu rồi. Lại ngồi với em ôm ấp tâm sự tý. Em hỏi sao anh chưa gặp em mà yêu cầu em vậy. Tui chém gió là bạn anh gặp em về nói anh nên anh vào thôi.

Em tắm khá là kỹ , hỏi thăm gội đầu hay nước nóng lạnh không. Khá là quan tâm. Và kỹ. Cái này tui ưng nhất. Em cũng không thiếu phần chăm sóc thằng em kỹ càng nhất.

Đấm bóp đối với tui là lực vừa trung bình. Đủ thư giản. Có đá nóng nhưng không đủ phê bằng. Nhưng chấp nhận được với maxa thư giản.

Thư giản bắt đầu được làm lạnh với dầu và làm nóng ngay với cặp ngực phải gọi tuyệt phẩm của em. Rất đẹp và mềm mại. Tui cảm nhận được em đi từ chi tiết nhỏ nhất trên cơ thể. Với chiếc lưỡi em cũng len lõi theo mang nhiều cảm giác hơn. Khi em bảo tui xoay lại thì vừa sờ cặp ngực em là tui đã muốn out rồi. Nhưng em cũng có kinh nghiệm vuốt ve giảm bớt kích thích mà chuyển qua ôm với trườn người cũng quanh thằng nhỏ rồi từ từ xoay người lại để tui có thể khám phá cô bé đang khóc của em. Phải vừa húp vừa bóp em mà chưa đầy 30s tui đã kg trụ nổi. Em vẫn cắt cạn cho tui. Rồi mới đi lau chùi người tui xong em ra vs trở lại với đôi tay mát lạnh. Em xoa bóp đầu cho tui và cũng để tui mân mê cặp ngực em thêm tý nữa.

Tui về mà rất là ưng em. Lần tới phải đi 2shot để phục thù mới được.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
Từ con số đã thấy HOT rồi, chúc mừng bác, lần tới đi onsen 2 xem sao bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.