[suongcungcongdong]osen cùng sự bất ngờ tại dubai q1

Lượt xem: 1,636

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Thân chào các anh em congdongmassage.
Nhân dip dubai q1 khai trương sau bao ngày trông ngóng thì đã được bù đắp xứng đáng bằng việc giảm 50% giá vé cho tất cả dịch vụ vậy là chọn gói osen cho máu.
Một khi máu lên đến não rồi không biết ai là ai nên cứ lên cho bất ngờ và nhiều đều bất ngờ xảy ra.
Bước vào phòng trang trí đẹp bố trí xông hơi xông khô, bồn tắm vuông khá to chắc 3 người vào còn được. Có 1 cái ghế vua , giường nằm rông, không như mấy giường maxa khác nằm rộng rãi cho 2 người. 10đ
Vừa nhắc thì một bé bước vào bé cũng số 10 luôn, ôi thế khỏi nói nhiều nay bất ngờ thiệt, cũng được mấy anh em rp rồi. giờ chỉ xác minh cho anh em thôi.
Màn tắm thì bồn to nên mình ngồi vào thì duỗi thẳng chân và bé bước vào bắt đầu xối nước chà xà bông và bắt đầu lướt lướt triêu ghẹo thằng nhóc nữa, bé tắm khá kỹ từng ngóc ngách , có điềm rồi đây chắc lát bị nuốt trọn nguyên con quá. khuyến mãi thêm mà bj nhẹ nhàng trong bồn làm mình xém out, thôi năng nỉ xin em buôn tha cho anh hihihi. em cũng chịu chìu phết. em dẫn mình ra lau khô và đưa mình lên giường nằm do hứng quá nên năm ngữa để em làm thái luôn, dùng cặp ngực với chiêu banh mỳ kẹp xúc xích, 69, bj , khám phá , nhưng do không chịu nổi độ râm của em mình bị out trong một giây phút không kiểm soát của mình.
Bắt đầu em lau người mình rồi mình nằm sấp cho em mx khỏe, em làm khá có lực, hỏi thăm đồ.
Sau mọi công đoạn maxa khỏe của em mình như hồi sức lại và ra về trong sung sướng với em.
Tic 450k osen có giảm giá
tip 1tr.
lock 50k
Một buổi thưa giản tuyệt vời,

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
Chúc mừng chú nhé. TR vừa gặp bé đêm qua , và cb rp bé đây

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 cám ơn sự ủng hộ và hy vọng sẽ được tiếp tục phục vụ anh vào những lần ghé thăm sau ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.