Góc tâm sự Tâm sự với người lạ - vài dòng suy nghĩ lê thê

Lượt xem: 1,128

Randy_Candy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/5/23
Chủ đề
2
2
5
Saigon
0 ₿
Cách đây không lâu, mình có về Việt Nam sau hơn 10 năm sống và làm việc ở nước ngoài và tất nhiên không quên được một trong những điều mình nhớ khi còn ở VN đó là massage. Dịch vụ massage giờ đây đã phát triển hơn rất nhiều, có những cái mới và tốt hơn rất nhiều. Hồi còn ở Việt Nam, mình là sinh viên lên Sài Gòn học và tất nhiên là cũng thuê trọ và ở cùng những người khác.
Randy biết tới massage là cũng do những người bạn học cùng phòng (không biết giờ tụi nó sao rồi, không biết còn ở Sài Gòn không hay về quê hết rồi). Hồi đó còn là sinh viên nên phải dè dặt lắm mà giờ nhớ lại gói dịch vụ hồi đó cũng không được như hiện nay. Ktv và chất lượng cũng không được như bây giờ, đi massage cùng lắm là hj, may thì gặp được ktv tốt hơn được xíu thì được một ít bj. Hoặc chắc do hồi đó còn là sinh viên, không có nhiều nên chỉ được vậy.
Rồi mình đi nước ngoài và mang theo sở thích massage sang đó. Và phải nói là dù là tây hay á, thì chất lượng cũng chẳng thể được như ở Việt Nam bây giờ, từ dịch vụ, ktv và giá cả. Họ làm rất công nghiệp và chỉ làm nhìn đồng hồ cho xong. Nhiều khi mất tiền mà ra về lại thêm khó chịu.
Và như đã nói, mình về Việt Nam cách đây không lâu, có ghé qua Dubai LTHG, được đưa cho Ipad để chọn thì cảm thấy thích dù biết nhiều nơi và dịch vụ khác đều làm vậy rồi. Mình chọn số 11 hoàn toàn ngẫu nhiên (mình thấy có vẻ nhiều bác tương tư 11 này lắm và mình cũng hiểu tại sao). Mình đi gói onsen 2, chi tiết ntn thì các reviews khác cũng đã nói nên mình không nói lại.
Sau khi xong xuôi còn ít thời gian, mình và bé nằm lại tương tư. Mình không nhớ tên thật của bé vì cũng đã lâu rồi. Rồi 2 bên nói chuyện về cuộc sống của nhau, em nói 2 đứa đều là kẻ si tình vì chia tay lâu rồi mà còn chưa có người yêu. Rồi 2 bên nói chuyện bông đùa, trong lúc bông đùa em nói mình quen nhau mà mình chỉ cười vì chả biết là thật hay giả. Mình còn nhớ chi tiết là em nói em muốn mở một salon nail hay hair gì đó. Mình thực sự hi vọng em có thể thực hiện được mong muốn của mình.
Xong hết tất cả, mình ra về nhưng vẫn nặng trĩu những suy nghĩ về em về cuộc sống về thời còn là sinh viên. Mình hi vọng những điều tốt nhất cho em. Hi vọng em đạt được mong ước của mình.
Lần này về, chắc chắn mình sẽ ghé lần nữa hi vọng sẽ gặp được em. Vài dòng lê thê, anh em thông cảm.

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Vẫn là idol 11 sao :cuteonion58:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Bác dính thính rồi. Lần đầu gặp bé chọc bác thui... yếu yếu cái là dính ngay. Hên cho bác là mới gặp có 1 lần đó...

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
hôm bữa có vào nên biết bé off ở 41 rồi. Nên book 1 số khác. Lên gặp số 19 chỉ ngồi nói chuyện cho vui chút . Cảnh củ vẫn không gian đó nhưng mà người đâu rồi.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Baolog.103 and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Cao Thủ Massage
10/6/22
Chủ đề
87
3,923
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Rồi cũng sẽ qua mà e... ngao du đến đâu rùi... về chưa e... lên kèo cf...

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Hoa tàn người đi, lòng vẫn nhớ
Tâm sâu tĩnh lặng, tim hóa đá
Người thương ai rồi ta vẫn chờ
Miệng nói buông bỏ, lòng vẫn thương...

Cố lên nào anh ơi !! Chuyện gì rồi cũng sẽ qua thôi mà

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Bác si tình qá nên giờ bao mỹ nhân trc mặt cũng xem như gió thoảng mây bây , chứ bé 19 này tôi là nếm đủ vị của bé

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Sao trên Trời còn có ngày quên mọc
Nhưng anh không đêm nào không nhớ em ............
NHỚ EM khác hok phải cái em trong bài này @@

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ai cũng có một người lạ từng crush
Vì duyên số nên vô tình tuột mất
Đã cố gắng khoá trái tim rất chặt
Trái gió , trở trời vẫn thổn thức là sao

• Sad
Điểm cảm xúc: Cá Heo Xanh and Baolog.103

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
:6onion17: Ulatr phải chăng thính này đã trở thành trend, chỉ cần thấy số 11 và vài câu nhung nhớ C3 đã đoán đc tác giả rải thính là ai rùi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Baolog.103 and Cá Heo Xanh

Cá Heo Xanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/3/23
Chủ đề
0
5
5
Hcm
0 ₿
Miệng nói buông bỏ, lòng vẫn thương..........

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Cao Thủ Massage
10/6/22
Chủ đề
87
3,923
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Sao làm sao quên mọc đc, Sao vẫn ở đó. Chẳng qua là Mây che nên ko thấy thôi...
Ko đêm nào ko nhớ em, đến lúc bùn ngũ quá cũng phải ngũ thôi Ya...:6onion17:

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Si tình quá :ami-(4):hãy cất vào một góc trong tim rồi dũng cảm bước đi tiếp, đừng nuối tiếc nhé