Gò Vấp Test galaxy lần đầu và cái kết

Lượt xem: 1,931

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Mấy bác bốc phét vừa thui.cũng vì mấy bác mà tui đi test thử và cái kết khá tệ nhất trong các quán massage trên cộng đồng này.Vào đặt vé 1tr2 full hỏi nhân viên có đc chọn KTV .nhân viên chỉ đưa mình hình 1 em .mình hỏi là mình có thấy nhiều e ảnh trên cộng đồng sao k thấy.nhân viên bảo là cái đó là cũ lâu rồi nên bây giờ k có và bảo mình chọn gói cao nên chọn e này phục vụ ok.tính mình cũng thoải mái nên ok luôn..
Mình vào phòng k xông hơi và đợi khoảng 5 phút thì e ấy lên.ngoại hình thì khá lipit nhưng mà hơi lùn khoảng 1m45 (lùn quá k phải gu mình).khuôn mặt thì cũng bình thường.Mình chỉ nói tóm tắt thôi nhé.
Màn đánh bóp khỏe khá sơ xài, Còn thư giản thì không cảm xúc gì luôn,CIA thì 75% .Mình đi nhiều nơi thấy CIA toàn trên 90% nhé.( phọt ra là e ấy lấy miệng ra liền còn dư thì hj .này mình k thích)
Mình thấy các bác bảo là nhiệt tình như Ny cháo lưỡi đủ kiểu nên mình đi .
Tổng thiệt hại
Vé 1tr2 code giảm còn 600
Tic 1tr2 +200 ( mình đi lúc nào cũng tic thêm nhé .thấp nhất 200 )
Giữ xe 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Phải đặt topic là sụp hầm mới đúng. Chia buồn sự phí tiền cụt hứng của bác. Kinh nghiệm mình là rẻ có lí do của nó

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
huynh đài đi số nào không thấy nêu lên để anh em và cơ sở kiểm chứng

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Mình khá là buồn.rẻ mắc gì mình k quan tâm.tại lúc nào mình cũng tic bù thêm.nhưng đi test k giống các bác nói e buồn quá.cay

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131
0 ₿
Cơ sơ đang xem camera quầy lại . Và hỏi lại nhân viên . Nếu đúng như anh nói bên cơ sơ sẽ có hướng giải quyết sớm nhất cho anh

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bác nói là ko giống như các bác nói??? Vậy là bác đã đọc những bài của bé. Mà h bác nói hok nhớ là sao bác…???

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Mình k đọc gì bài của bé đó.trước mình đọc nhiều bài của quán này.thấy nghe phục vụ nhiệt tình thì mình test mà vô nhân viên bảo mấy số trên cộng đồng k có và giới thiệu mình e này kiu ok lắm nên mình test luon

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
Chẳng qua cơ sở sợ bác hạ bệ uy tín của họ thôi bác cứ nói rõ ngày nào giờ nào để cơ sở làm việc lại.