Gò Vấp - Test galaxy lần đầu và cái kết | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Test galaxy lần đầu và cái kết

Lượt xem: 2,325

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Đó là vấn đề nhân viên .thú thật mình dạo này hơi stress .mình đã đi massage 10 năm và lên cộng đồng này đc vài năm thui.mình k thích đăng bài đâu.tại stress mà bị hụt nữa nên đăng giải toả xíu.quên chuyện uy tín quán.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
99
1,634
1,253
38 ₿
Bác nói vậy hơi oan cho các ae diễn đàn rồi. ae đi được phục vụ tốt thì về khen review là bthuong giống như đặt đồ online thấy tốt tự khắc cho 5sao .
còn Bác ko đc như ý có thể là :
1- kỳ vọng quá cao
2- bạn nhân viên đó mới, các sổ đc review đã nghỉ hoặc chuyển cơ sơ

Theo mình thì bác ko nhớ số thì nói ngày , giờ để cơ sở check lại thông tin và xác mình. Cái đó vừa giúp cơ sở có hướng giải quyết vấn đề vì đây là uy tín của cơ sở. Vừa giúp ae khác biết được ai hay ai dở. Vừa giúp bạn ktv đó khắc phục lại thái độ làm việc (nếu đúng như bác mô tả)
Còn Nhím thấy cơ sở đã hợp tác với diễn dàn thì khá là uy tín á vì đây là 1 cộng động lớn nên không làm ăn qua loa đâu

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung and NMT9x

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿

Nói như bác là mình nói k đúng sự thật à.mình đâu rãnh làm mấy chuyện này đc ích lợi gì.Mình thấy ae nói nghe hứng thú mới lạ mình mới đi .hôm bữa mình còn bình luận 1 bài trên trang quán và hứa sẽ test đây.

tuấn sg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/12/22
Chủ đề
3
35
10
0 ₿
Minh có đi bên galaxy rồi giá vé bên này khá ổn còn được giảm 50% . Nếu lên phòng không hợp gù thì được đổi ktv .

Massage An Khang

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
107
653
188
0 ₿
Bên cơ sở đã xác mình nhân viên rõ . Lễ tân cũng đưa hình cho anh chọn anh ok rồi cho bé làm . Với lại ktv cũng thư giản cho anh 2 lần . Đầy đủ quy trình . Massge làm có đá nóng nhưng bé làm hơi ít . Vấn đề là anh thấy không hợp gù thì có thể báo đổi nhân viên khác cho anh . Cơ sở đã làm việc lại với ktv có hình thức kỹ luật để lần sau bé làm tốt hơn . Và cơ sơ sẽ mời anh 1 vé 1200k .

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,968
3,244
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy là bác gặp bé 22 đúng hok bác. Mình thấy cmt bác có ghi…
Còn việc bác đánh đồng nói ae bla bla là hok đúng. Cũng như bác mở quán ăn có 10 món. Rồi khách đến ăn 1 món xong chê cái quán đó dở. Vậy bác chịu ko???

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Nói thế thì mình cũng chịu.Mình k cần quán mời.tuy mình k giàu có gì lắm nhưng có sao nói vậy.mình nói k phải cần quán chịu trách nhiệm hay mời mình vé nhé.Dạo này mình hơi stress nên đi giải toả.có thể mình k hợp vs quán.Và chúc ae ở lại vui vẻ..

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
26/6/23
Chủ đề
16
715
488
Khắp SG
0 ₿
Đọc bài Bro có nhắc cháo lưỡi. Vậy là bé ko cháo lưỡi với Bro. Nếu Bro thích môn cháo lưỡi như người yêu. Inb tui nhé

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿

Mình có xem mấy bài viết của mấy bác và xem bình luận hết.bác nào cũng bảo ở quán e nào cũng nhiệt tình như vậy.tui mới đi chứ như bác bảo hên xui vậy tui cũng chịu thua

• Haha
Điểm cảm xúc: FristTime

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,968
3,244
Hang Thỏ
64 ₿
Theo bác Nhiệt tình theo cách bác nghĩ là như nào? Là chiều bác hay như nào?
Còn về Sụp có nhìu cái. Ko hợp Gu cũng sụp, cởi ra hok đẹp cũg đc cho là đã bị tuột rồi.
Bác đi bác cần bé ra sao và những yếu tố nào với bác thì Ok nhất có thể.

thái kiều

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
68
30
0 ₿
tui thấy đi massage thì chuyện bị sụp, bị không hợp gu, hoặc ktv làm thiếu bài thì chỗ nào cũng có thôi. Cũng chia buồn cùng bác, nhưng theo quan điểm cá nhân thì bác nói anh em nói không đúng thì tui không đồng ý lắm, mỗi người có quan điểm và gu khác nhau thôi, không hợp thì có thể đổi, còn lúc đó ngại thì thôi không gặp bé đó nữa, đi bé khác

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
chắc bác đi bé mới rồi, chứ tôi gặp mấy bé đều ok hết mà

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
157
78
0 ₿
bác ko thể gôm chung vậy được, có người đi gặp bé ok thì viết ok, do bác gặp bé khác nên bác bị vậy
Nếu bác ngại thì bác inbox riêng cho cơ sở đi, cơ sở sẽ ktra và phản hồi cho bác, cuộc sống mà nên cho ngta cơ hội để sửa sai
Hoan hỷ đi bác

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,936
1,929
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ổng làm như ae viết review mấy bé ở cs, là dc ăn tiền của họ,phải viết ngon lành kkkk
Chỉ là anh em chia sẻ vs nhau

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
250
129
tp hcm
0 ₿
Giá vậy mà rẻ gì bác giá này đi nhiều chỗ ngon lắm luôn, mịa gần 2 củ là bằng 1 tuần luôn nhiều nhiều còn đây làm trong 2 giờ mà kêu rẻ -
còn về chủ thớt thì phải đưa ra chi tiết hơn, số giờ giấc cụ thể, đi bé số mấy nói mà ko có căn cứ đễ gây hiểm lầm lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Mê Du Lịch

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/10/23
Chủ đề
0
2
2
Tphcm
0 ₿
Đã từng vài lần đi Galaxy có chút nhận xét

1/ cơ sở vật chất ok , cần lắm 1 cái gối to êm , chứ cái gối nhỏ xíu + cái gối kê cổ thì ko thoải mái và có phần hơi kì
2/ hình ảnh và thực tế có sự chênh lệch , 8đ so với 6đ
3/ quản lý cần tư vấn có tâm chút theo hướng lắng nghe và hiểu gu khách

Các bé ở đây mình thấy tuy ko cực xinh nhưng dễ nhìn và quan trọng là rất chiều khách (dĩ nhiên ko có ***) ý là yeu cau các thế BJ, HJ khó các bé cũng làm rất nhiệt tình

Còn vấn đề ko thoả mãn thì nên thông cảm từ 2 phía . Các bé làm nhiều nên sinh ra mệt mỏi, chưa thỏa mãn dc thì cũng khó trách, mình tự xử con mỏi tay nói chi mấy bé vừa massage vừa phục vụ , ko có nhiều time nghỉ ngơi thì ko tránh khỏi chuyện thiếu nhiệt tình. Còn như bác khách kia khó chịu thì cũng đúng, giờ kinh tế khó khăn,bỏ 1,2 tr ra giờ cũng ko dễ đang như trc dịch, mong muốn dc thư giãn mà ko như ý thì phải cáu thôi. Tin tưởng review của các bác mà ko giống thì cũng khó nói, ai biết gu mỗi người , hợp người này ko hợp người kia

Tui thì cũng bị ko như ý nhiều nhưng ko chú trọng quá, em chưa hợp ý thì lần sau tui chọn em khác, hợp ý thì đi hoài đến khi em nghỉ lấy chồng rồi thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung