Gò Vấp Test galaxy lần đầu và cái kết

Lượt xem: 1,930

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Mình k cần bắt KTV phải làm gì nhé.mình chỉ cần làm đủ quy trình như khách khác.bác nghĩ xem mình đi vé 1tr2 CiA k giới hạn mà KTV CIA kiểu mới bắn phụt mà rút miệng ra liền và còn dư bên trong thì Hj.phần massage khoẻ vs thái thì khá sơ xài mình có thể bỏ qua nhưng nhiều lỗi quá.bác k trong hoàn cảnh mình k biết.mình khá thoải mái nhưng làm quá là k đc đâu.cái gì cũng có giới hạn chứ

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Này là từ ban đầu nhân viên chỉ đưa 1 ảnh và mình có hỏi mấy ảnh khác đâu.mình kiu trên cộng đồng nhiều lắm mà.thì nhân viên bảo ảnh trên cộng đồng là ảnh củ nên k còn.nói mình đi gọi cao nên e này là OK nhất.mình thì khá thoải mái đồng ý luôn.chứ giờ nói vậy biết sao giờ chẳng lẽ về

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
[QUOTE="Đi Tàn Tàn, post: 495475, member: 64503"] Theo bác Nhiệt tình theo cách bác nghĩ là như nào? Là chiều bác hay như nào? Còn về Sụp có nhìu cái. Ko hợp Gu cũng sụp, cởi ra hok đẹp cũg đc cho là đã bị tuột rồi. Bác đi bác cần bé ra sao và những yếu tố nào với bác thì Ok nhất có thể. [/QUOTE] Mấy cái chuyện k hợp gu hay k giống nhiệt tình mấy bác nói thì tụi chẳng nói chỉ.nhưng cái này là bị sụp hầm chứ k phải chuyện nhỏ nhé.từ ban đầu mình muốn chọn KTV số mấy bác đi mà nhân viên bảo trên cộng đồng là nhân viên củ k còn và giờ có ảnh này ok nhất nên mình chịu đại luôn chứ sao giờ
Mấy cái chuyện k hợp gu hay k giống nhiệt tình mấy bác nói thì tụi chẳng nói chỉ.nhưng cái này là bị sụp hầm chứ k phải chuyện nhỏ nhé.từ ban đầu mình muốn chọn KTV số mấy bác đi mà nhân viên bảo trên cộng đồng là nhân viên củ k còn và giờ có ảnh này ok nhất nên mình chịu đại luôn chứ sao giờ

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn