thông nòng cùng em 50 ozzawa

Lượt xem: 3,953

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Langtutrensan

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/18
Chủ đề
11
18
60
0 ₿
Hôm nay vn đại chiến vs người mã. Ai cũng hừng hực khí thế đợi đến giờ bóng lăn. Mà mới có hơn 5h chiều, trời thì nắng nóng nữa. Mình đành kiếm chỗ tránh nắng để đợi tiếng còi khai cuộc. Thế là lại chui vào Ozawa. Hehehehe. Kiều này chắc sắp nhẵn mặt hết mấy em bên ozawa này rồi. Mình mua vé xong lên phòng ngồi đợi chút xíu thì có em bước vào. Và lần này là em số 50. Hơi bất ngờ chút xíu do được gặp em teen, ngực bự nữa. Hôm nay hên như vậy, chắc tối nay vn cũng may mắn vậy rồi. hahaha. Đầu xuôi, đuôi lọt mà. Hy vọng hôm nay vui vẻ cùng em, tối nay vui thêm cái vui vn thắng trận.

Em lễ phép chào hỏi mình, sau đó xin phép được mát xa cho mình. Còn mình nỡ lòng nào đuổi em xuống đâu, ngực bự quá mà. Hahaha. Em đưa mình vào cơn mê, ah nhầm vào bồn trước. Tắm rửa vuốt ve nhẹ nhàng cho mình sau đó đưa mình lên chiếc giường thân thuộc. Mình lên giường rồi nằm ngửa luôn, mắt thì dán chặt vào em chỉ chờ chực em cởi hết đồ xuống. Em nhìn mình, mình nhìn em …. Rồi cả 2 cùng cười. Như một phản xạ em quay mặt đi rồi mới cởi hết đồ xuống. Còn mình thì lên tiếng thắc mắc, đằng nào cũng cho anh thấy hết mà, sao cứ phải quay mặt lại vậy gái ơi.

Dạ mà em ngại chớ. Hehehehe

Chời, đằng nào cũng trần ra trước mặt mình mà, sao còn thấy ngại. Đúng là con gái thiệt. hehêhe. Đến lúc em cởi ra mới xin đánh giá 3 vòng nha

V1: 7đ

V2: 6.5

V3: 8đ

V4: lát nữa check mới hứng. giờ chỉ nhìn sơ thôi ah

Vẫn là màn lấy bưởi ép người của em. Em lấy 2 quả bưởi ép mình cho đến ngạt hay cố tình để đó cho mình khám phá. Mình cũng không biết nữa, nhưng sữa thì mình có chê bao giờ. Lấy tay giữ lại và bắt đầu hôm nhẹ lên bầu ngực em sau đó từ từ thưởng thức 2 bình sữa. Em lập tức hưởng ứng theo liền. Mình mới chỉ hôn nhẹ lên là đã nghe âm thanh rên rỉ phát ra từ miệng em rồi. Và cái âm thanh ấy cứ dần to lên dần to lên. Miệng thì rên còn tay em từ đầu đến giờ vẫn chăm sóc thằng em mình. Đến khi mình chịu không nổi, lấy tay đẩy dần đầu em xuống thì em cũng hiểu ý mà bắt đầu Bj cho mình. Em xoay người lại, đứng xuống dưới giường rồi Bj. Lúc mình lấy tay bóp mông thì em chủ động đưa một chân nhấc lên cao cho mình thoải mái khám phá V4. Mình lấy tay se nhè nhẹ, được một lát thì cảm nhận rõ làn hơi ấm, ẩm ướt bắt đầu trong khe suối. Vậy là em cũng bắt đầu hứng thú thực sự rồi. Và mình cảm nhận em Bj thực sự nhiệt tình hơn. Cái cảm giác được người iu chiều chuộng, quấn lấy mình mà mút. Mút như muốn lún luôn cán cờ luôn. FA lâu lắm rồi mới có lại cái cảm giác ấy, được người khác làm cho lên đỉnh như vậy. Và rồi cảm xúc của mình cũng được thăng hoa. Cả mình và em đều thở hổn hểnh, cảm giác như cả 2 vừa mới làm tình xong vậy. Em cứ vậy nằm ôm mình luôn không rời. Cho đến mãi khi hết giờ mới chịu tắm lại cho mình rồi thả mình xuống. hahahaha. Chiều nay khai súng thành công, hy vọng đêm nay vn thắng đậm. Mình dắt xe ra lẹ phóng đến quán café ngồi với anh em coi vn đá. Giờ ngồi viết lại rp mà vẫn còn thấy phê.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.