Q.7 thư giãn cùng 38 Sala

Lượt xem: 1,287

Lê Minh Kháng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
71
30
0 ₿
chiều chiều của 1 ngày cuối tuần tự dưng cảm thấy trong người thiếu thốn sự quan tâm lo lăng và chiều chuộng, không thể chịu đựng được sự thiếu thốn này thế là em lên ngày camapro check thì thấy ngay vé vừa túi giá 700 đang giảm còn 299k. không để chờ lâu hơn em lấy code xog chạy thẳng lên cs.
lướt qua phần csvc do là có nhiều bác đã khen cs rồi nên em dô luôn tới phần chính. tới cs được nhân viên chăm sóc và đưa ipad cho lựa, lướt qua lại một hồi thì mình ưng mắt dc bé 38 thế là quốc luôn.
ngồi rít gần hết điếu thuốc thì mình dc bạn locker dẫn lên phòng, vừa lên tới phòng thì thấy bé 38 ngồi đợi sẵn, đang chuẩn bị phòng xông. vừa lên là thấy được dáng người nhỏ con, được cái khuôn mặt em có nụ cười rất dễ thương. xông tầm 10p rồi ra nghỉ ngơi với bé, nói chuyện dăm ba câu thì thấy em là một người rất dễ gần.
màn mở đầu em đi khá là bài bản, em tắm kĩ từ trong ra ngoài lâu lâu còn hay nghịch trym tui nữa. cách em đi lưỡi khá là uyển chuyển và kinh nghiệm, cách em hôn lên khắp cơ thể làm tui dựng thẳng cây cờ lên trời. lúc nằm em có bôi dầu và khoảng khắc em dùng nguyên body kh 1 mảnh đồ trườn khắp cơ thể, cạ lên cạ xuống vào cây cờ đang dựng làm cho tui ngày càng hưng phấn.
đôi tay em mềm mại và nhẹ nhàng ve vuốt con trym tạo nên cảm giác phê khó tả. tới phần em quay mông về phía mặt tui, từ góc nhìn này tôi có thể chiêm ngưỡng rõ được cặp mông căng tròn , săn chắc. thích nhất là lúc vỗ vào mông nghe tiếng “ bạch , bạch , bạch “ như được tăng thêm 100% sự kích thích. vừa được mò cua, húp sò mà còn được em cứ BJ liên tục, nhẹ nhàng, và mơn trớn. cố gắng cầm cự trong khoảng 15p thì tui dc cum trong sung sướng.

tổng quan :
ngoại hình : đẹp ổn ( trải nghiệm thực tế để biết rõ kk )
tính tình : dễ thương, chiều khách vô cùng
tic 700 - camapro = 299k
tip 700 bằng giá vé

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,393
1,111
31
0 ₿
Súng tuy ít đi Sala nhưng chưa lần nào cơ sở làm Súng thất vọng. Mừng bác lau súng thành công nhé!

• Love
Điểm cảm xúc: xuân thịnh

ttn tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
19
5
0 ₿
trời bác review là tui muốn qua tận cơ sở tìm em 38 luôn á