Massage Khoẻ Thực trạng đáng lo ngại cho các spa vuốt lướt

Lượt xem: 16,166

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Tao thấy mày nói chuyện cùn vãi cả lol ra chân trước đá chân sau. Comment sau ngược ý với comment trước.
Hay là bị tao chụp bằng chứng cái sự sạo lol của mày nên mày bí quá cãi cùn?
Bên “diễn đàn rác” người ta xoá clip rồi kìa. Mày bảo người ta ta ý thức như đb nhưng rồi giờ người ta xoá rồi đó. “Diễn đàn massage kích dục văn minh” với những thằng mua dâm đạo đức giả xưng hô ông tôi, cậu tớ của mình thế nào đây :))

Một lần nữa. Vẫn do mày, là do mày, cuối cùng vẫn còn lại mày là thằng đang la làng lên cái sự có HJ ở Joko con trai ạ!

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Clip bây giờ không còn. Giờ còn mình mày là đầu mối để người ta biết ở đó có món ngon vật lạ gì mà kéo đến. Mày lo xử lý cái hậu quả mày để lại đi, để còn chỗ cho mày chơi.
Điều cuối cùng tao muốn nói với mày, và tất cả những thằng khoe khoang khác rằng: món ngon không dành đến cho nhiều người, tụi mày khoe khoang hướng dẫn người khác tới ăn thì đừng có nuối tiếc khi món đó dở đi hoặc ko còn nữa. Tao hy vọng qua lần này tụi mày bớt ngu lại, thằng nào muốn bảo vệ chỗ bí mật của mình thì bảo vệ cho đúng cách chứ bảo vệ kiểu nửa đóng nửa mở rồi bung bét ra lại lên la làng như thằng Chim Sẻ NVR thì đạo đức giả lắm. Thân

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Cuối cùng vẫn chưa hiểu cái sự tranh cãi ở đây nó là gì. Thật lòng luôn.
Lo ngại cho các cơ sở là sợ cơ sở bị dẹp tiệm do k.i.c.h d.u.c hay là cơ sở dẹp ko làm bonus nữa? Dẹp bonus thì quan ngại gì cho cơ sở vậy bác, ế hay gì =))

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and bogiaSG

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
78
23
10 ₿
nói chuyện mày tao là thấy thằng này bên đâu qua rồi, mày thích xưng hô mày tao thì tao cũng nói với mày- thấy cái câu '' tao đang bảo vệ chỗ chơi cho bọn mày '' mà nghe mắc cười, mày là thằng loz nào mà cả cái cộng đồng cần mày bảo vệ, chỗ này là nơi chia sẻ ăn chơi, anh em thích đi chơi thì chia sẻ cho nhau theo quy định diễn đàn, mỗi chỗ mỗi cách chơi. Mà là cái thá gì mà bắt người khác bớt nói lại.
Rôi câu này mày nói tao thấy mày vô học rồi đó. Tao chưa đọc câu chuyện của mày nhưng tao ngứa câu nói của mày nên tao vào cmt

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Chưa đọc? Thế cút hộ

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
mỗi nơi có 1 cách chơi khác nhau, bác vào chơi thì nên chơi cùng mọi người, bác nói mọi người không đàng hoàng là như thế nào ? Nếu bác có suy nghĩ vậy thì bác không nên tham gia và đi chơi là gì, ở nhà cho lành

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu 3 Đình and bogiaSG

Anh Cầu Giấy

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
16
42
57
3 ₿
theo như tôi biết là diễn đàn này chia sẽ về massage kích dục, chứ không có mại dâm nha.
Sẵn đây tao nói cho mày biết luôn, đừng có ở đó mà anh hùng bàn phím rồi quơ đũa cả nắm, chỉ có những thằng thiếu đạo đức như mày mới nói chuyện xưng hô mày tao, ở đây toàn là cha chú mày không à, chơi là chơi tới bến, đạo đức vẫn có nha thằng nhóc
Nếu mày đi chơi muốn giữ cho riêng mày thì mày lên đây để làm gì, cũng vì muốn kiếm chổ ngon của anh em khác share, rồi lại phản pháo như là mày tư khám phá những chổ ngon, rồi lên nói đạo lý này nói nọ
Cuối cùng Ai là đạo đức giả

Sr anh em diễn đàn và ad , vì những thằng mất dạy này nên cho phép mình xưng hô mày tao với nó

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu 3 Đình and bogiaSG

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Thôi thôi bớt thanh cao đi con trai :))
Chỉ là massage kích dục, ko phải mại dâm má tao nghe câu này buồn cười vkl. Kích dục ko phải mại dâm? =)) =))
Thế phải quan hệ , phải chịch mới gọi là mại dâm à? Vậy cho tao hỏi cái diễn đàn này có massage chịch ko?

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
13
93
58
0 ₿
cậu muốn biết có hay không tự tìm hiểu đi, tớ không biết, tớ chỉ thấy anh em chia sẽ về massage kích dục
Chắc cậu chưa dứt sữa nên chưa hiểu sự đời
Thanks Sửu nhi

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu 3 Đình

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
208
61
0 ₿
nick mới tạo 11/2 mà lên nói như đúng rồi, nếu ai cũng đi mang tư tưởng dấu diếm thì chả anh em nào biết mà đi, bác không đi thì anh em khác đi, bác không chia sẻ cho anh em theo quan điểm của bác thì thôi nhưng không thể áp đặt anh em không chia sẻ cho nhau được. Còn việc quay clip chia sẻ lên là sai rồi, diễn đàn này thì không có cái đó.
Nội câu nói của bác về diễn đàn, về anh em diễn đàn thì tui thấy bác chẳng phù hợp ở đây đâu. Mong mod vào xử lý luôn cho nhanh

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu 3 Đình

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Ồ vậy hả :) thực ra có hay không tớ cũng biết mà cậu :)
Tớ chỉ buồn cười cãi cả c*t vụ kích dục không phải mại dâm. Nó cũng là một loại hình mại dâm, mãi dâm, hay mua dâm thôi. Đừng cố tỏ ra mình thanh cao.

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
78
23
10 ₿
thằng thanhlenguyen này nó cay vì bài nó khóc lóc bị anh em nói đúng quá https://congdongmassage.com/threads/***-nay-ngay-cang-la.63024/ cái giờ lên bù lu bù loa chửi anh em diễn đàn, thằng này nói chuyện bố láo, kênh kiệu, mày muốn bảo vệ cơ sở nên chắc mày là thằng nào bên cơ sở joko hay gì, cơ sở cần đếch j mày bảo vệ, cơ sở người ta mở ra làm ăn là đã tính đường rồi cần gì mày tính dùm, còn anh em đi chơi chia sẻ lẫn nhau là chuyện bình thường, mày không chia sẻ vì bản tính ích kỉ của mày thì mày cút đi, im mõm vào mà đi, lên đây sủa làm gì

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Đọc nãy giờ thấy hơi căng nhỉ. Xin phép có vài ý kiến xoa dịu như sau.
1. Vấn đề diễn đàn là nơi trao đổi kinh nghiệm từ massage khỏe đến massage mệt. Nhiều anh em cùng chia sẽ để tạo nên 1 cộng đồng. Còn theo như bác nào đó nói tại anh em chia sẽ, viết bài làm lộ này lộ kia. Thế bác ko nhìn lại ko có mấy bài đó mấy e út làm 1 ngày được bao nhiu khách. Cơ sở được bao nhiêu khách. Viết cho ae tham khảo lúc nào cũng đc hoang nghênh. Còn kiểu phốt thì đưa lên. Hàng ngon thì ém để ăn một mình thì nên khóa acc chơi mình ên. Đọc lén gì đó đi.
2. Vấn đề thứ 2: Mại dâm và kích dục là 2 khái niệm trong vấn đề của công an nhe.
Kích dục Bj, Hj nếu lỡ bị tóm thì nó cũng chỉ bị phạt hành chính.
Mại dâm chịch chọt z ứ ứ á á gì đó thì khỏi nói. Khởi tố hay không là do tiền.
Vậy 2 cái đó đủ khác nhau chưa.

• Like
Điểm cảm xúc: Han17

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Ủa mày bị khùng hả. Tao đang nói thằng chủ topic này nó tự đi chia sẻ, xong tự đi lên bài than vãn là bị ngta phá chỗ chơi. Ủa ai biểu mày chia sẻ rồi giờ la?
Mày có đang hiểu vấn đề không? Không hiểu thì đọc hết rồi comment, cái thứ đọc không kỹ rồi nói nhăng nói cuội :)

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Ủa bác? Bác không hiểu vấn đề à? Tôi đang chửi thằng chủ topic nó vừa chia sẻ hướng dẫn cho người ta. Rồi vừa lên bài than vãn khi sự việc bung bét ra, sợ mất chỗ chơi. Làm ơn đọc kỹ, đọc hết rồi hãy comment. Nhé :)

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Còn về việc quay clip chia sẻ. Bác chắc diễ đàn mình chưa từng có tiền lệ này không? Bên kia cũng không chấp nhận việc chia sẻ clip quay lén như vậy, nên họ cũng đã xoá clip rồi.
Làm ơn, mình cũng không thanh cao hơn bên họ đâu :) Và họ chưa chắc là ko “văn minh” như mình, chia sẻ quay lén lung tung đâu :)

thanhlenguyen

Tù Binh
Banned
11/2/23
Chủ đề
1
14
3
Hcm
0 ₿
Vấn đề thứ 1 là vấn đề tôi đang chửi thằng chủ topic. Nó chia sẻ, OK thôi. Nhưng tới lúc bung bét lên rồi sợ mất chỗ chơi. Hèn thế.
Còn về em út, xin lỗi chứ từ sau khi Joko nó có lén HJ, rất nhiều ông vào quấy rối cơ sở đòi này đòi kia, nhiều em đã nghỉ vì k chịu đc cảnh quấy rối của các ông :)
Vấn đề thứ 2, diễn đàn mình, cũng có massage Z thôi. Nên việc mấy ông kia cố tỏ vẻ thanh cao bảo ở đây chỉ kích dục ko mại dâm tôi thấy buồn cười lắm.
Các ông có thể lấy lý do khác biệt khi bị xử lý để phân biệt. Nhưng với tôi, nó cũng là 1 hình thức mại dâm thôi :)

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Thằng này sao trước topic nó lập ra thấy nó câm như hến mà giờ nó lại nói quá nói vậy ta :)).

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Còn riêng vấn đề Emo, Joko có HJ tôi cũng đã nói nhiều lần rồi. Bản thân tôi đi 2 chỗ này cũng có HJ tôi nói tẹt ra luôn chả sợ gì cả đấy ai bảo mất chỗ chơi như nào tự chịu. Chủ cơ sở chủ trương HJ mà kêu là spa khỏe lành mạnh tôi cũng ạ nhé, chủ không cho thì có cức mà KTV dám làm. Có giỏi mà qua Khỏe Spa kêu nó HJ thử cho nhé cái tụi sợ mất chỗ chơi ơi cười nhẹ :).

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU and DrStrange

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Chuẩn luôn. Chủ cơ sở không cho làm đố ai dám làm. Lén thì được 1 2 ngày thôi. Chứ ko kéo dài đc đâu.